• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หึ..ดีน่ะไม่มีเรา..ว่าแต่คนแก่..แล้วคนหนุ่มไม่เข้าเทค..แต่พาเด็กขึ้นคอนโด ศรีชาเพลส..มะวาน..คนไหนอีกล่ะนั่น..ชั่งอุดมสมบูรณ์เจงๆ..ว่าแต่ว่าห้องไรอ่ะ..อิ.อิ.จะตามไปดู555++
หึหึ โดน555+:eeek:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,422

หึ..ดีน่ะไม่มีเรา..ว่าแต่คนแก่..แล้วคนหนุ่มไม่เข้าเทค..แต่พาเด็กขึ้นคอนโด ศรีชาเพลส..มะวาน..คนไหนอีกล่ะนั่น..ชั่งอุดมสมบูรณ์เจงๆ..ว่าแต่ว่าห้องไรอ่ะ..อิ.อิ.จะตามไปดู555++

ไอ้758

หมอนี่...

มันร้ายกาจนัก

:coolly-0004:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,423
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไกล้วันเกิดใครอีกแล้วว้าๆๆ คริ คริ..:coolly-0046:

อ้าว....

เฮ๊ยตาน้อง

13 กพ.ฉลองไหนดี ๆ...

วันศุกร์ด้วยแหล่ม ๆ

จัดมา ๆ

:coolly-0044: :coolly-0044:

:coolly-0037: :coolly-0037:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อ้าว....

เฮ๊ยตาน้อง

13 กพ.ฉลองไหนดี ๆ...

วันศุกร์ด้วยแหล่ม ๆ

จัดมา ๆ

:coolly-0044: :coolly-0044:

:coolly-0037: :coolly-0037:
Roof..ไง ไม่เคยไป..ไม่รู้จัก..หักค่าปรับด้วย..เลย

นั่นแหละ..ไม่ทัก..ไม่ชวนด้วย..หึ..งอล

ว้าวรูปลายเซ็นต์อันใหม่พี่ยศ สวยจริงๆ
ถ่ายให้ผมมั่งสิ.....

รูปแบบใหม่ ในวัน Valentine สีหวานจัง

web ใช้ได้แล้ว ดีจัง

ใช้ได้วันนี้วันแรก..5555+++ใครจะไปมิตติ้งเซฟนนท์..บ้างยกมือขึ้น แล้วเจอกันครับ

รอตั้งนาน นึกว่าเราโดน block ซะแล้ว เซ็งไปหลายวันเลย :super:

เวปใหม่หน้าตาหวานแหววจัง.... :tongue:

รอตั้งนาน นึกว่าเราโดน block ซะแล้ว เซ็งไปหลายวันเลย :super:
ท่าทางจะลงแดง..เอิ๊กๆ..

โย่วๆๆๆ ดีใจที่ซู้ดดดดดดดดดดด:dribble:

สีสันเหมาะกับคนหน้าตาดีอย่างพวกเราจริงๆ 555:coolly-0005:

แฮปปี้ วาเลนไทน์ คร้าบผม:wink:

Happy Valentine Day คร๊าๆๆ...........

ดีจัยด้วยอีกคน อิอิ กลับมาด้วยโฉมใหม่ สีหวานแหว๋ว สดใส ซาบซ่า เหมาะแก่.......วัยพวกเรา 555

ใช้ได้ซ้ะที จะขาดใจอยู่แล้ว......:coolly-0041:

รักกัน รักกัน รักกัน..รับ วาเลนไทน์ แล้ววันนี้เราจะไปรักกันที่ไหนดีเอ่ย:coolly-0026:

คืนพรายล่าสิงห์...สงสัยตายเป็นโหล......ล

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม