• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปที่อกิมุขมาครึ่งชั่วโมง แล้วก้อไปรับน้องเสื้อชมพูมาแล้วก้อไปเที่ยว เบอด็อก อยากจะบ้าไม่น่ารับน้องเสื้อชมพูมาเลย..มาหาเอาที่ เบอด็อก ก้อได้ ตรึมเลย..ไม่รู้จะเอาคนใหนดี (อยากได้ทุกคนเลย..จิ๊งๆๆนะ)แต่ไม่เปงไรพอดีวางงานไว้ได้2ตน หมดเวลาเต็น ไอ้เสื้อเหลืองกับน้องเสื้อชมพู ก้อไปกันต่อ............หลังจากนั้น ไม่อยากบอกเลย ซู๊ดยอดเลย..:coolly-0041:

อิจฉา อิจฉา ..........:coolly-0018: :coolly-0028: :coolly-0037:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หึหึ ท่าทางจะมีความสุข เอ้า Birthday ย้อนหลังด้วยนะตาน้อง:augenrollen:
ขอบคุณพี่น้อง.ป้องครับ ปล.ท่ามีของดีจะเอาไปฟาก 555+ ชอบจิ๊งยุให้ ผ+ม ตีกันเนี่ย 555+

พี่น้องชาวเซฟครับ พอล็อคอินท์แล้วมันชอบหลุด มีไครเปงเหมือนผมบ้างรึปล่าวครับ ช่วยบอกผมที่ ล็อคแล้วหลุด ล็อคแล้วหลุด เซงเป็ดเลย...:coolly-0018:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ซาแดงว่ามีไรดีแน่ๆเลย เมื่อวานผ่านไปแว้บๆ สาวร้านเสริมสวยข้างๆข้าวขาหมูเข้าตามากๆ แต่แม่ย่านางนั่งไปด้วยนี่ดิ เลยแค่ชำเรือง แต่รู้สึกว่าหล่อนชอบมองเซฟเป็นพิเศษนะ เห็นยืนมองใหญ่เลย สงสัยเป็นโจทย์กะใครรึป่าว ฮี่ ฮี่ :coolly-0026:
วันนี้สงสัยจะเลิกงานมืดง่ะ งานยังไม่ถึงไหนเลย (รองานเชื่อมท่อ) วนไปวนมาหลายเวปจนตาแฉะแว้ว
จะแว่บไปคนเดียวก็กระไรอยู่ มีลูกน้องอีก 3 คนง่ะ :tongue:
:eeek: อ่ะอ่ะอ่ะอูยยยยยยย.......:dribble: :dribble: :byebye:

พี่น้องชาวเซฟครับ พอล็อคอินท์แล้วมันชอบหลุด มีไครเปงเหมือนผมบ้างรึปล่าวครับ ช่วยบอกผมที่ ล็อคแล้วหลุด ล็อคแล้วหลุด เซงเป็ดเลย...:coolly-0018:

ของเรามะเหงเปงเรย....อย่างว่าอะนะ
"เล็ก" ก็งี้แหละ หลุดบ่อยต้องทำจาย ฮ่าๆๆ:coolly-0039:

หวัดดี ปู่ๆ ป้าๆ ทุกคนคับ กังฟูคับผม:coolly-0030:

ไฟล์แนบ

38.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61

ไม่เป็นครับ

แสดงว่าเล็กและสั้นด้วยถึงหลุดบ่อย 555 :coolly-0046: :coolly-0044: :biggrin:

สวัสดีคร๊าบพี่น้องคร๊าบ
ไม่เข้ามานานคิดถึงจังเลย

คร๊าบ..สวัสดีคร๊าบ...

เพิ่งจะเข้าเวปได้หลังจากปรับปรุงไป3 ปี เหอะๆมารายงานตัวคร้าบบบบ:coolly-0022:

จุ๊ ๆๆ ป๋า.. อย่าเอ็ดไปเดี๋ยวไก่บางแสนตื่น อิอิ..:coolly-0035: :coolly-0011:

สุขสันต์วันเกิด น้อง ย้อนหลังน่ะเวปปรังปรุงเลยไม่ได้เข้ามา เฮงๆๆๆๆๆๆ ตลอดปีเน้ออออ....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,475

เข้าได้แร้วววววววววววววว

มาช้าแต่ชัวร์...

ช่วงนี้ยุ่ง ๆนิสหน่อย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,476

เอ้าสุขสันต์วันเกิดตาน้องอีกคน

เพิ่งมาเข้าเวป

เสาร์ที่แล้วไม่ได้ลงมา ยุ่ง ๆนิสหน่อย ย้ายบ้าน จัดบ้าน จัดระเบียบชีวิตใหม่

ไงขอให้ยาวให้ใหญ่แระกัน....

อย่าหลุดบ่อย...5 5 5

ซาหวาดดี เพิ่งฟื้น มาววววว

Happy py py Birthday ย้อนหลัง นะพี่น้อง.......... อิอิ

เจ้า ดริฟท์ ร้องงอแง ได้นมแม่ละนิ่งเลย เด็กหนอเด็ก

เห้ออออออออ.......เหนื่อยยย พาคุณแม่กิ๊ฟ กะคุณลูกดริฟท์ ไปฉีดยามา อิอิ ที่โรงพยาบาลสมเด็จจจ...........--!!

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม