Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ดีใจจังเข้าได้แล้ว

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จัดไปคร้าบบ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ขอบคุณ 740 ที่บอกว่าเข้าได้แล้ว หวานจับใจจริงๆ

หน้าตาใหม่หวานแหวว สมวัยคนใช้งานจิงๆเลย

เอ้า....โชนแก้ว ....กินต่อไปอย่าหยุด555:cold:

เมื่อคืนใครไปทำอะไร ที่ไหน อย่างไร สนุกมั้ย มารายงานกันด้วยค้าบ :byebye:

เมื่อคืนใครไปทำอะไร ที่ไหน อย่างไร สนุกมั้ย มารายงานกันด้วยค้าบ :byebye:
ไปปักเทียน เอ๊ย...ฉลองวาเลนไทน์ที่ร้านบางแสนบาร์มาคับ แต่อยู่แค่ 4 ทุ่มก็ต้องกลับ ว่าจะแวะไปโฉบๆที่แหลมแท่นซะหน่อยแต่กลัวติดใจอยู่ยาวอีก พอดีที่รักเพอร์มิตหมดแค่ 4 ทุ่มง่ะ :smile:

เอาแบบนั้นเลยรึ ตาป้อง

เดี๋ยวเสาร์หน้าไปชนแก้วด้วยคนเด้อ

ถ้าไม่มีไรผิดพาด ......................อิอิ

วันนี้มานั่งเฝ้าออฟฟิศ พอดีมีงานอ่ะ ดูไปเรื่อยเปื่อย เวปโน้น เวปนี้ ตาลาย...:coolly-0007:

แล้วตัวเองไปไหนมาละท่าน

ไม่เห้นบอกมัง ...........อิอิ

เสียตัวป่าว :coolly-0026:

แล้วตัวเองไปไหนมาละท่าน

ไม่เห้นบอกมัง ...........อิอิ

เสียตัวป่าว :coolly-0026:
นั่งดู Prison break อยู่ที่บ้านเฉยๆ....ตาแฉะเลย 555:coolly-0041:

วันนี้มานั่งเฝ้าออฟฟิศ พอดีมีงานอ่ะ ดูไปเรื่อยเปื่อย เวปโน้น เวปนี้ ตาลาย...:coolly-0007:
มาศรีราชามั้ยพี่ เจอกันข้าวขาหมู:dribble:

ว้าวววว...เวปใช้ได้แว้ววว...เค้าไปแรลลี่..ที่เขาแผงม้ามาจ้า...เดี่ยวจาเอารูปมาฝากพึ่งมาถึง.เพลียชิบ..เจอพี่เปี๊ยกที่หน้าตาเหมือนตาจิ๊กด้วย..และเดี๋ยวมาเหลาให้ฟังนะ.

มาโฉบดูสถานการหน่อยยยย

ว้าวววว...เวปใช้ได้แว้ววว...เค้าไปแรลลี่..ที่เขาแผงม้ามาจ้า...เดี่ยวจาเอารูปมาฝากพึ่งมาถึง.เพลียชิบ..เจอพี่เปี๊ยกที่หน้าตาเหมือนตาจิ๊กด้วย..และเดี๋ยวมาเหลาให้ฟังนะ.
โอ้ โลกกลมจริงๆ:biggrin:

มาศรีราชามั้ยพี่ เจอกันข้าวขาหมู:dribble:
ซาแดงว่ามีไรดีแน่ๆเลย เมื่อวานผ่านไปแว้บๆ สาวร้านเสริมสวยข้างๆข้าวขาหมูเข้าตามากๆ แต่แม่ย่านางนั่งไปด้วยนี่ดิ เลยแค่ชำเรือง แต่รู้สึกว่าหล่อนชอบมองเซฟเป็นพิเศษนะ เห็นยืนมองใหญ่เลย สงสัยเป็นโจทย์กะใครรึป่าว ฮี่ ฮี่ :coolly-0026:
วันนี้สงสัยจะเลิกงานมืดง่ะ งานยังไม่ถึงไหนเลย (รองานเชื่อมท่อ) วนไปวนมาหลายเวปจนตาแฉะแว้ว
จะแว่บไปคนเดียวก็กระไรอยู่ มีลูกน้องอีก 3 คนง่ะ :tongue:

ซาแดงว่ามีไรดีแน่ๆเลย เมื่อวานผ่านไปแว้บๆ สาวร้านเสริมสวยข้างๆข้าวขาหมูเข้าตามากๆ แต่แม่ย่านางนั่งไปด้วยนี่ดิ เลยแค่ชำเรือง แต่รู้สึกว่าหล่อนชอบมองเซฟเป็นพิเศษนะ เห็นยืนมองใหญ่เลย สงสัยเป็นโจทย์กะใครรึป่าว ฮี่ ฮี่ :coolly-0026:
วันนี้สงสัยจะเลิกงานมืดง่ะ งานยังไม่ถึงไหนเลย (รองานเชื่อมท่อ) วนไปวนมาหลายเวปจนตาแฉะแว้ว
จะแว่บไปคนเดียวก็กระไรอยู่ มีลูกน้องอีก 3 คนง่ะ :tongue:
หวังว่าเค้าคงไม่ใช่ เซฟ ของผมน้ะที่เค้ามองน่า...555+:coolly-0041: ปล.ไปวนกับย่านางบ่อยๆเดวย่านางก้อจับไต๋ได้หลอกไปวนที่อื่นบ้างดิ อิอิอิ

ไปที่อกิมุขมาครึ่งชั่วโมง แล้วก้อไปรับน้องเสื้อชมพูมาแล้วก้อไปเที่ยว เบอด็อก อยากจะบ้าไม่น่ารับน้องเสื้อชมพูมาเลย..มาหาเอาที่ เบอด็อก ก้อได้ ตรึมเลย..ไม่รู้จะเอาคนใหนดี (อยากได้ทุกคนเลย..จิ๊งๆๆนะ)แต่ไม่เปงไรพอดีวางงานไว้ได้2ตน หมดเวลาเต็น ไอ้เสื้อเหลืองกับน้องเสื้อชมพู ก้อไปกันต่อ............หลังจากนั้น ไม่อยากบอกเลย ซู๊ดยอดเลย..:coolly-0041:

หึหึ ท่าทางจะมีความสุข เอ้า Birthday ย้อนหลังด้วยนะตาน้อง:augenrollen:

หวังว่าเค้าคงไม่ใช่ เซฟ ของผมน้ะที่เค้ามองน่า...555+:coolly-0041: ปล.ไปวนกับย่านางบ่อยๆเดวย่านางก้อจับไต๋ได้หลอกไปวนที่อื่นบ้างดิ อิอิอิ
นี่ต้องคนนี้ ประสบการณ์สูงจริงๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม