• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,401
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หึ หึ อย่าท้า อย่าท้า :biggrin:

ไม่ ฉะ บายยยยยยย :coolly-0036: ขอตัวละกาน :coolly-0046:

ใช้ร่ายกายบ่อยก็เงี้ย
:coolly-0004:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ตาน้อง...เงียบไปเลยแหะ... หรือว่า....:coolly-0025:
ปล. แต่ละรูปนี่.....อูย...:coolly-0037:

ปอยเห็นด้วยกะพี่ป้องค่ะ อิอิ
แบบนี้รึเปล่านะที่เค้าเรียกว่า"ปล่อยแก่":biggrin:

• #6,403

ผมว่า พวกเราเหมือนอดอยาก หรือห่างหายวงการนี้ไปนาน
พอเจอแสงสีเข้า....หลงระเริิงกันไปเลย 555+...มันส์สะใจจริงๆ

มันต้องอย่างเงี้ยยย...ไม่มีรีมิท..ชีวิตเกินร้อย

มันส์ต้องให้สุด ๆ

• #6,404

ปอยเห็นด้วยกะพี่ป้องค่ะ อิอิ
แบบนี้รึเปล่านะที่เค้าเรียกว่า"ปล่อยแก่":biggrin:

แก่ไม่แก่ไม่รู้

แต่ที่รู้เห็นปอย..เดินโซซัดโซเซออกมาจาห้องน้ำ..ต้องไปประคอง

ได้ข่าวว่ากลับบ้านไป..จองโถส้วมเลยอ่ะ...อุ๊บ..!!!!555

• #6,405
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ป้องกลับไปจันท์มา

ดูแลอาจารย์แม่เข้า รพ.เป็นไงมั่งอ่ะ?

ดีขึ้นแล้วกั๊บ...แค่ลำไส้เล็กเกิดการบีบตัว จนเกือบตีบ คาดว่าน่าจะเป็นพังผืดที่หนาผิดปกติจาก.......อะไรสักอย่างนี่แหละ(ศัพท์ทางแพทย์) เรียกไม่ถูก....แต่ถ้ามันตันก็คงต้องผ่าตัด........
ก็โชคดีไป...ตอนนี้ก็นอนพักอยู่ที่ ร.พ. สลับกันไปดูกับพี่สาวงับ
:cold:

แก่ไม่แก่ไม่รู้

แต่ที่รู้เห็นปอย..เดินโซซัดโซเซออกมาจาห้องน้ำ..ต้องไปประคอง

ได้ข่าวว่ากลับบ้านไป..จองโถส้วมเลยอ่ะ...อุ๊บ..!!!!555

แหม...พี่เก่งก็...... อิอิ :coolly-0045:

• #6,408

ขอให้หายไว ๆเน๊อ

ว่าง ๆกลับไปจันท์จะแวะไปเยี่ยมอาจารย์แม่นะ

พูดไปสงสารพี่อ๊อด เน็ตที่ทำงานป่วย ไม่หายซะที อิอิ

กลับบ้านต้องมาเล่าให้ฟังว่าวันๆเค้ามีไรกันยังไงมั่ง ฮ่าๆๆ

ความสนุกยังไม่จบ มันเพิ่งจะเริ่มเท่านั้นค้าบ เพราะเด๋วเสาร์หน้า

เรามีปาร์ตี้โฟมบีชรออยู่ บ้านพี่เก่งเบ็นซ์ ฮ่าๆๆ ทีนี้มาปล่อยแก่กันได้สำหรับคนที่ไม่ได้ไปมะคืนก่อน ปอยคนแรกเลย เตรียมผ้าถุงไปตีโป่งแร้ว ฮ่าๆๆๆ

เข้าได้ละโว๊ยยยย..แต่เข้าได้หลัง6โมงเย็น..แหวะ..:coolly-0002:

ภาพต่างๆนั้นล้วนเปงภาพลวงตา...ตัวตนจิงๆผมมะใช่งั้นอะ :coolly-0003:

มันบ่ช่ายยยยอะ...แมนรับบ่ด้ายยยยยย..อิอิ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ประกาศ..จำเลยทั้ง 2 ท่านนี้กรุณาติดต่อ ชำระค่าเปรียบเทียบปรับ..คนละ 1 เมา..เอิ๊กๆ..ได้แล้วครับ..ตอนนี้หลักฐานทั้งหมด อยู่ที่ผมแล้วครับ

ผมว่าอย่างงี้มะต้องเสียค่าปรับและ..ขังรวมเลยละกัน..อิอิ :biggrin:

[/b]

ใช้ร่ายกายบ่อยก็เงี้ย
:coolly-0004:

แหมมมม..ว่าแต่คนอื่นเค้าอะ...ของตะเองหายปวดตูดยังอะปู่เย็น..อิอิ :biggrin:

ดีขึ้นแล้วกั๊บ...แค่ลำไส้เล็กเกิดการบีบตัว จนเกือบตีบ คาดว่าน่าจะเป็นพังผืดที่หนาผิดปกติจาก.......อะไรสักอย่างนี่แหละ(ศัพท์ทางแพทย์) เรียกไม่ถูก....แต่ถ้ามันตันก็คงต้องผ่าตัด........
ก็โชคดีไป...ตอนนี้ก็นอนพักอยู่ที่ ร.พ. สลับกันไปดูกับพี่สาวงับ:cold:

ขอให้หายไว้ๆ..สุขภาพแข็งแรงเหมือนเดิมนะคร๊าบบ :burn: :burn:

• #6,412

ไอ้...น้อง....เสื้อเหลืองไปไหนวะ

ไม่มารับสารภาพ..

โทษหนักจะได้กลายเป็นเบา

ประกาศ..จำเลยทั้ง 2 ท่านนี้กรุณาติดต่อ ชำระค่าเปรียบเทียบปรับ..คนละ 1 เมา..เอิ๊กๆ..ได้แล้วครับ..ตอนนี้หลักฐานทั้งหมด อยู่ที่ผมแล้วครับ
รับทราบครับ..แต่ค่าปรับไปเสียที่ roof นะครับจะได้เมากันทั่วหน้า 555+:coolly-0026:

roof

ป่ะล่ะ

ถ้ามาโทตามเลย

สแตนด์บายรอ.......

อ่ะพูดจิง
เมื่อไหร่แจงด้วยนะ..รอคอนเฟิร์มอยู่ อิอิ:coolly-0002:

ก็โชคดีไป...ตอนนี้ก็นอนพักอยู่ที่ ร.พ. สลับกันไปดูกับพี่สาวงับ:cold:
ขอให้ หม่อมแม่ป้องหายไวๆๆนะครับ:coolly-0037:

โอย.โอย.โอย.คัดมาแต่รูปแจ่มๆๆทั้งนั้นเลย แต่ละรูปขอบอก ไม่บานแยก..ก้อหัวแบะ ไครเปงคนลงรูปเนี่ย.......อยากจะบ้าๆๆๆๆๆๆ...555+ เออ แล้วเสาร์นี้ว่าไงกัน แจงด้วย อยากจะบ้าๆๆๆๆๆๆ:coolly-0004: :coolly-0004: :coolly-0023: :coolly-0023: ฮึฮึฮึ..มีวงทำตำหนิด้วยน้ะกลัวเหงไม่ชัดไง บ้าๆๆๆๆ

งั้นเดวเสาร์นี้เอา..เสื้อชมพู กับ เสื้อม่วง ไปด้วยล่ะกัน อิอิอิ...:coolly-0044:

แหวะ ! มีแต่พวกคนแก่ๆเที่ยวเทคกัน 555++ไม่ได้ดูตัวเองกันเลยน่าจะไปทำบุญเข้าวัดเข้าวากันน่ะเหอะๆ (เสียดายว่ะไม่ได้ปายยยยย)

หึหึ......นึกว่าหายไปจากสารระบบซะแล้ว..ยังสบายดีอยู่นะ..756:eeek:
ปล.พี่หรั่ง...ไม่สนบ้างเหรอ เธคบาร์ นะ...รึว่าปลงแล้ว 555+
:augenrollen::augenrollen:

ไกล้วันเกิดใครอีกแล้วว้าๆๆ คริ คริ..:coolly-0046:

ไฟล์แนบ

• %E0%B9%83%E0%B8%9A%E0%B8%82%E0%B8%B1%E0%B8%9A%E0%B8%82%E0%B8%B5%E0%B9%88.jpg
    %E0%B9%83%E0%B8%9A%E0%B8%82%E0%B8%B1%E0%B8%9A%E0%B8%82%E0%B8%B5%E0%B9%88.jpg
    41.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49

เออ..วุ้ยส์ ปรับยอดมาเป็นเสาร์นี้เลยดีมั้ยตาน้อง

ทำไม ไม่ให้แม่อั้นไว้อีกวันอ่ะ จะได้เกิด วาเลนไทน์พอดี อิิอิ

ปล.เห็นกิ๊ฟบอกว่า จะอั้นไว้ให้เกิด 14 ก.พ. เหมือนกัน ขอตั้งชื่อให้ว่า Love นะ น่ารักดี

แหวะ ! มีแต่พวกคนแก่ๆเที่ยวเทคกัน 555++ไม่ได้ดูตัวเองกันเลยน่าจะไปทำบุญเข้าวัดเข้าวากันน่ะเหอะๆ (เสียดายว่ะไม่ได้ปายยยยย)
หึ..ดีน่ะไม่มีเรา..ว่าแต่คนแก่..แล้วคนหนุ่มไม่เข้าเทค..แต่พาเด็กขึ้นคอนโด ศรีชาเพลส..มะวาน..คนไหนอีกล่ะนั่น..ชั่งอุดมสมบูรณ์เจงๆ..ว่าแต่ว่าห้องไรอ่ะ..อิ.อิ.จะตามไปดู555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม