• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หึหึ....กลับจันท์คืนนั้นเลย ตีสาม ถึงบ้าน ตีห้าครึ่ง....:cold:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

โอย...ไม่ได้เข้ามา 1 วัน กลับไปเฝ้าแม่มา...
ปล. น้องไอซ์เหรอ เด๋วเช๊คประวัติให้นะ....
ส่วนผม น้องปิ่น... อยู่ดีๆก็ได้เจอตัวซะงั้น....ไม่ได้เจอกันนาน..คิดถึง:sweat:

ว่าแต่ว่า....ไอ้เด็กสมัยนี้ แม่มม โผล่มาจากไหนกันเนี่ย..อยู่ๆก็เข้ามาแดนซ์ด้วยซะงั้น
:sweat:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ประกาศ..จำเลยทั้ง 2 ท่านนี้กรุณาติดต่อ ชำระค่าเปรียบเทียบปรับ..คนละ 1 เมา..เอิ๊กๆ..ได้แล้วครับ..ตอนนี้หลักฐานทั้งหมด อยู่ที่ผมแล้วครับ

ไฟล์แนบ

41.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59

ดูไม่...ด้ายยยยยยยย..เลยยยยย

ประกาศ..จำเลยทั้ง 2 ท่านนี้กรุณาติดต่อ ชำระค่าเปรียบเทียบปรับ..คนละ 1 เมา..เอิ๊กๆ..ได้แล้วครับ..ตอนนี้หลักฐานทั้งหมด อยู่ที่ผมแล้วครับ
คนข้างบนนี่ต้องเอาให้หนัก....เสียงดังไม่ว่า
เบิร์นรถไม่ได้นี่เดะ..555

ตรูมีหลักฐาน

ดิ้นไม่หลุด....

ปอยก็มีหลักฐานที่คนบางคนต้องงานเข้าเหมือนกัลนะพี่เก่งงง:biggrin: เอิ๊กๆๆ:coolly-0046:

ไฟล์แนบ

40.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,387

อ้าวว....

ไอ้เบอร์ 5

งี้ต้องเบิ๊ดกระโหลก..

ป๊าดดด

• #6,388

คนข้างบนนี่ต้องเอาให้หนัก....เสียงดังไม่ว่า
เบิร์นรถไม่ได้นี่เดะ..555

ไอ้คนนี้ก็ใช่ย่อย

เอิ้กส์ๆๆๆ 555+

ตาน้อง...เงียบไปเลยแหะ... หรือว่า....:coolly-0025:
ปล. แต่ละรูปนี่.....อูย...
:coolly-0037:

ไอ้คนนี้ก็ใช่ย่อย
คนนี้โดน2 กระทง เลย เพิ่มอีกข้อหา..เบิร์นล้อแล้วล้อไม่ฟรี มีแต่เสียงรอบเครื่องควันไม่ออกที่ล้อ แต่ไปออกที่ท่อแทน..มีผลทำให้ปริมาณ คาร์บอนด์มอนน๊อกไซด์เพี่มขึ้น ต้องถูกเปรียบเทียบปรับ เป็น 2 เมา..555+++

ตาน้อง...เงียบไปเลยแหะ... หรือว่า....:coolly-0025:
ปล. แต่ละรูปนี่.....อูย...
:coolly-0037:
สงสัย..งานเข้า..โทษคือ..ห้ามเข้าเว็บนี้..เป็นเวลา2 สัปดาห์ และห้ามออกนอกสถานที่ยามกลางคืน เกินเที่ยงคืน..ยังเหลืออีกคน..คนที่ใส่ฟอร์มโรงงานสีฟ้า..หืม....ดีน่ะที่ไม่ไป..ม่ายงั้น..ไม่ต้องผุด..ต้องเกิดกันแน่ๆ...555+++
ความมันไม่เคยปรานีใคร..

• #6,393

แต่ละคนมิดไมล์

สุดตรีนนน..

ผมว่า พวกเราเหมือนอดอยาก หรือห่างหายวงการนี้ไปนาน
พอเจอแสงสีเข้า....หลงระเริิงกันไปเลย 555+
...มันส์สะใจจริงๆ

สวัสดีตอนเย็นๆ.....Roof ป่ะละ .....555+:dribble:

ผมว่า พวกเราเหมือนอดอยาก หรือห่างหายวงการนี้ไปนาน
พอเจอแสงสีเข้า....หลงระเริิงกันไปเลย 555+...มันส์สะใจจริงๆ

:coolly-0045:

อ้าวว....

ไอ้เบอร์ 5

งี้ต้องเบิ๊ดกระโหลก..

ป๊าดดด

อย่างนี้ยอมไม่ได้ พับผ่าสิ :coolly-0002: ไหนๆก็ไหนๆแล้วยกให้มันไปเลย อ่ะจ๊ากกกก.......:coolly-0046:

สงสัย..งานเข้า..โทษคือ..ห้ามเข้าเว็บนี้..เป็นเวลา2 สัปดาห์ และห้ามออกนอกสถานที่ยามกลางคืน เกินเที่ยงคืน..ยังเหลืออีกคน..คนที่ใส่ฟอร์มโรงงานสีฟ้า..หืม....ดีน่ะที่ไม่ไป..ม่ายงั้น..ไม่ต้องผุด..ต้องเกิดกันแน่ๆ...555+++
ความมันไม่เคยปรานีใคร..

ใครหว่า? :verwirrt: ป๋าระบุตัวไปเลย อิ อิ สงสัยจะเป็นตาป้อง :coolly-0045: แอ๊.......

สวัสดีตอนเย็นๆ.....Roof ป่ะละ .....555+:dribble:

หึ หึ อย่าท้า อย่าท้า :biggrin:

ไม่ ฉะ บายยยยยยย :coolly-0036: ขอตัวละกาน :coolly-0046:

ใครหว่า? :verwirrt: ป๋าระบุตัวไปเลย อิ อิ สงสัยจะเป็นตาป้อง :coolly-0045:
แอ๊.......
[/quote]

อิอิ...ไม่หรอก อย่างผม...ไม่กล้าอยู่แล้ว....ไว้ใจได้ 555+:sweat:

• #6,400

roof

ป่ะล่ะ

ถ้ามาโทตามเลย

สแตนด์บายรอ.......

อ่ะพูดจิง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม