• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โน คอมเม้นท์ :biggrin: :coolly-0037:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

กลับจาก roof กันยัง ? สดๆกันท้างน้านนนน......:coolly-0045: :coolly-0044:
ยังเที่ยวต่อกันได้อีกเหรอเนี่ย ตับอ้ะทำด้วยอะไรกันเนี่ย :coolly-0023:

ยังเที่ยวต่อกันได้อีกเหรอเนี่ย ตับอ้ะทำด้วยอะไรกันเนี่ย :coolly-0023:

พวกนี้เค้าตับแข็งกันน่ะออม กินกันดุเจงๆ:tongue:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,344
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โอ๊ยยย...เพิ่งฟื้น

เมื่อคืนเมามันที่ roof โดนไปหลายขนาน

ฟื้นกันยังพี่น้อง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,345

ฟื้นกันยังฟระ..ชาวบางแสนเมาหัวทิ่มร้าน roof

แดนซ์กันกระจาย

อ็อด ปอย (มะคืนน้องปอยเมาปริ้นนเลยอ่า5 5 5)

โอ๋ แหม่ม

เก่ง เบ๊น

น้าเหวก

อีกคู่ ตาน้อง ตาป้อง กลับด้วยกัน รึโดนสาวมอกะเสดที่มาแดนซ์ด้วยลากเข้าป่ามะรู้......แหม๋ถ้าไปคนเดียวนะมีเฮ...อิอิ

กะกลับมาให้ทัน..ปัญหา..ซิตี้ไม่ยอมมาด้วยสตาร์ทไม่ติด เลยเสียเวลา..พลาดดดดดดดดดดด...

หึยยยย...เสียดาย..กลับดึก..วีซ่าขาด

ฟื้นแล้ว ฟื้นแล้ว เอารูปมาลงด้วยเน้ออ!! มันส์โตตต

หุหุ.......อิดฉา อ่ะดิ :coolly-0044:

พวกนี้เค้าตับแข็งกันน่ะออม กินกันดุเจงๆ:tongue:
อ่าน่ะ พี่เหวกรีบกลับบ......ไม่งั้นน่ะ มันส์กว่านี้อีก ฮ่าๆๆ :coolly-0026:

ฟื้นกันยังฟระ..ชาวบางแสนเมาหัวทิ่มร้าน roof

อ็อด ปอย (มะคืนน้องปอยเมาปริ้นนเลยอ่า5 5 5)

โอ๋ แหม่ม

เก่ง เบ๊น

น้าเหวก

อีกคู่ ตาน้อง ตาป้อง กลับด้วยกัน รึโดนสาวมอกะเสดที่มาแดนซ์ด้วยลากเข้าป่ามะรู้......แหม๋ถ้าไปคนเดียวนะมีเฮ...อิอิ
ว่าแล้วพี่น้อง พี่ป้อง ตื่นการหรือยัง หรือว่ามะคืน มะคืนนน อย่าให้พูดน่ะ สองคนนี้ อิอิ :coolly-0026: :coolly-0044:

โอ๊ยยย...เพิ่งฟื้น

เมื่อคืนเมามันที่ roof โดนไปหลายขนาน

ฟื้นกันยังพี่น้อง
โอยยย...หัวจะระเบิดแล้ว ฟื้นต้ะกี้เอง ปล.วันไหนท่าไครไป roof ไม่ชวนเคืองโครตตตตตเลย...:coolly-0036:

กลับจาก roof กันยัง ? สดๆกันท้างน้านนนน......:coolly-0045: :coolly-0044:
ท่าไม่ไร่ไม่กลับจิงๆนะน้า โอย ไม่อยากกลับเล้ย...

โอ๋ แหม่ม

เก่ง เบ๊น

น้าเหวก

คุยกับ ป้อง แล้วเดวไว้ไปกันสองตน..555+ ปล.น้องไอซ์ เสื้อชมพูคนเมื่อคืนน้ะโดนแน่:coolly-0044:

หุหุ.......อิดฉา อ่ะดิ :coolly-0044:

อ่าน่ะ พี่เหวกรีบกลับบ......ไม่งั้นน่ะ มันส์กว่านี้อีก ฮ่าๆๆ :coolly-0026:

ว่าแล้วพี่น้อง พี่ป้อง ตื่นการหรือยัง หรือว่ามะคืน มะคืนนน อย่าให้พูดน่ะ สองคนนี้ อิอิ :coolly-0026: :coolly-0044:
เฮยยย...พูดได้แต่ในวงเวยพูดข้างนอกเดวงานเข้า......:coolly-0004:

โอยยย...หัวจะระเบิดแล้ว ฟื้นต้ะกี้เอง ปล.วันไหนท่าไครไป roof ไม่ชวนเคืองโครตตตตตเลย...:coolly-0036:
อ่าน่ะ ติดจัย อ่ะดิ อิอิ :coolly-0026: :coolly-0044: เหงน๊า มะคืนทำอาไย หุหุ

ฟรีสไตล์ ดีก่า.....แฟร็ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

กินจากร้านโน้นมาแล้วอ่ะ มาต่อนี่อีก ไม่ไหวแล้ว วันรุ่งขึ้นต้องทำงาน เลยต้องขอตัวก่อน เวลาของน้าหมดตอนเที่ยงคืนตามที่ตกลงกับ.......อ่ะนะ :wink:

ว่าแต่ใครสอยเด็กมอเสดไปอ่ะ แหล่มป๊ะ.. อย่างนี้ยอมม่ายด้าย....:wink:

ปล.เรื่องนี้คุยในนี้นะ ที่ลานแหลมแท่นห้ามเอามาแซวกันนะ โอเค๊...:coolly-0046: เดี๋ยวงานจะเข้าแล้วจะออกแร่ดไม่ได้อีก :tongue:

เดี๋ยวจะแอบไปสอยทีเผลอ 555 :biggrin: :biggrin: :coolly-0044:

กินจากร้านโน้นมาแล้วอ่ะ มาต่อนี่อีก ไม่ไหวแล้ว วันรุ่งขึ้นต้องทำงาน เลยต้องขอตัวก่อน เวลาของน้าหมดตอนเที่ยงคืนตามที่ตกลงกับ.......อ่ะนะ :wink:

ว่าแต่ใครสอยเด็กมอเสดไปอ่ะ แหล่มป๊ะ.. อย่างนี้ยอมม่ายด้าย....:wink:

ปล.เรื่องนี้คุยในนี้นะ ที่ลานแหลมแท่นห้ามเอามาแซวกันนะ โอเค๊...:coolly-0046: เดี๋ยวงานจะเข้าแล้วจะออกแร่ดไม่ได้อีก :tongue:
โห๊ะๆๆๆๆๆๆๆ อ่าน่ะ จัดไป อิอิ :coolly-0026: :coolly-0046:
เฮยยย...พูดได้แต่ในวงเวยพูดข้างนอกเดวงานเข้า......:coolly-0004:
โห๊ะๆๆๆ เหมือนกันเลยน่ะยะ สองคนนี้ อิอิ ว่าแต่ ไปถามชื่อเสื้อชมพูตั้งเเต่มะไหร่ ไวจริงเน้อพ่คู้ณณณ :coolly-0044: :coolly-0046:

โทรชวน ผม มั่งเด่ะ เพ่ ๆ ทั้ง
หลาย
อยากไปด้วย จริงๆ นะ:mad: :verrckt: :verrckt: :coolly-0036:

สุขสันต์วันเกิดน้าอ้อดคร้าบ คิดแต่สิ่งดีดี ทำแต่สิ่งดีดี พบแต่สิ่งดีดีนะครับ:coolly-0037::coolly-0037:

หึยยยย...เสียดาย..กลับดึก..วีซ่าขาด

ท่านปราทานเจ็บ ผมก็เจ็บ:coolly-0045:
ท่านปราทานขาด ผมก็ขาด วา วา ฮู
:coolly-0045:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม