• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอขอบคุณพี่ยศ และชาว CEFบางแสน ที่ให้การต้อนรับ
เป็นอย่างดี ทั้งอาหารและเครื่องดื่ม รวมถึงการ์ดและ
เจ้าหน้าที่ตำรวจที่มาต้อนรับเราเป็นอย่างดี 555
ขอบคุณคับ.........
ขอบคุณเก่งเรื่องที่พัก
ขอบคุณไอป้อง ที่มานั่งหวดเหล้ากันถึงเกือบเช้า
ขอบคุณทุกคนคับ.....

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอขอบคุณพี่ยศ และชาว CEFบางแสน ที่ให้การต้อนรับ
เป็นอย่างดี ทั้งอาหารและเครื่องดื่ม รวมถึงการ์ดและ
เจ้าหน้าที่ตำรวจที่มาต้อนรับเราเป็นอย่างดี 555
ขอบคุณคับ.........
ขอบคุณเก่งเรื่องที่พัก
ขอบคุณไอป้อง ที่มานั่งหวดเหล้ากันถึงเกือบเช้า
ขอบคุณทุกคนคับ.....
ผมอ่ะเช้าเลยแหละ...ถึงสิบโมง:boss:
แต่พี่บิ๊กอ่ะ กี่โมง เหอๆๆๆๆ
:verrckt::eeek::frown:
ปล. เจอกันใหม่ ขอบคุณคณะ 71 ทุกท่านที่มาสร้างความฮา..ตามประสาเซฟไทย
แล้วพบกันงานนนท์

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,303
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

วันนี้ 2 กพ.

สุขสันต์วันเกิด ตาอ็อด 753

"ขอให้หล่อ ล่ำ รวย ไม่หลั่งเร็ว"

นะตะเอง
:coolly-0044: :coolly-0044: :coolly-0044:

ไฟล์แนบ

175.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50
  • Picture 068_resize.jpg
    Picture 068_resize.jpg
    128.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
  • #6,304

สดจิง ๆ 71 เนี่ย

(โดยเฉพาะประธานเค้าเนี่ย)

ตามมาอวยพรอีกทู้นึง
ขอให้ค้าขายร่ำรวย การงานก้าวหน้า สุขภาพ(ตับ)แข็งแรง...55+
ปล.เกิดเดืือนแห่งความรักซะด้วย...เย็นนี้เลี้ยงไหนดีพี่อ๊อด:biggrin:

หนักครับ หนักมาก ตีสามนอนไม่หลับ ออกไปหา 71 ลากถึงเช้า... ไปริมหาด กินบนเขาตอนเช้าอีก...กลับมาป่วนที่บ้านพักอีก สรุปสุดท้ายไปส่งป๋าลองกินข้าว กลับมาถึงบ้าน 10โมง:cold:

ขอบคุณน้องป้องที่ช่วยดูแลด้วยครับ

ขอบคุณน้องป้องที่ช่วยดูแลด้วยครับ
ยินดีครับป๋า..ขอบคุณสำหรับมือเช้าด้วยครับ:burn:
ปล. จริงๆจะไปสะพานปลาด้วยแล้ว...ไม่ไหว ตาจะปิดอยู่แล้ว
แล้วป๋าได้ของสดกลับไปบ้างมั้ยครับ
:redface:

สุขสันต์วันเกิดนะครับอ๊อด :byebye:

จิงๆ กล้าสวนกับคุณตำรวจซ้าด้วย

แถมอีกนิด หมั่นไส้ตอนท้ายที่ไอ้คุณตำรวจคนสุดท้ายออกมาพูดกลางวงว่า "ในนี้ใครคิดว่าเจ๋งออกมาดีกว่า" แหม่...มาแถวบางละมุงหน่อยไม่ได้....:coolly-0002:

ฝากเรื่องใบขับขี่ด้วยนะค๊าบบบบบบ......

นั่งอ่านดูแล้ว ตาป้อง เราอึดจริงๆ สงสัยกินยาทนมา อิอิ

เกิดอะไรขึ้นเนี่ยอยากรู้จังเลย

เกิดอะไรขึ้นเนี่ยอยากรู้จังเลย
เล่าไปไม่เห็นภาพ ต้องมาเห็นกับตา เหอๆๆ มาสิๆ:rolleyes:

คนในเครื่องแบบเยอะวุ้ยบางแสนนี่...

ฝากเรื่องใบขับขี่ด้วยนะค๊าบบบบบบ......
กะลังติดตามให้ ได้เรื่องแล้วจะโทรแจ้งครับ..

กะลังติดตามให้ ได้เรื่องแล้วจะโทรแจ้งครับ..
ขอบคุณคับ...ฝากบอกพี่ตำรวจด้วย ตัวตัวมั๊ย...แอ๊

อ้อ..ลืมๆๆ
เก้าอี้พับได้ ของเก่งเบนซ์ กับลังโฟมอยู่ที่ผมนะ

วันนี้ 2 กพ.

สุขสันต์วันเกิด ตาอ็อด 753

"ขอให้หล่อ ล่ำ รวย ไม่หลั่งเร็ว"

นะตะเอง
:coolly-0044: :coolly-0044: :coolly-0044:

ทำเปงรู้ดีปายหมดนะพี่เก่ง
รู้ประทั่งหลั่งเร็วหลั่งช้า ต๋ายแร้ววววววววว
ชักไม่มั่นใจในความสัมพันพี่สองคนแร้วจิ ฮ่าๆๆ:coolly-0002: :coolly-0027: (ปล ปอยเองเด้อค่า ตัวแทนๆ อิอิ)

สดดิพี่ ตอนมืดยังโชว์....... :coolly-0016:

• #6,320

หล่อนน่ะน้ำใต้ศอกฉัน

อุ้ยย...ลืมตัว!!!
:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม