• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

Rb จงเจริญ
เครื่องไม่แรง แต่ไม่มีใครแซงได้ ฮ่า ๆ ๆ ๆ
แล้วเจอกัน น้อง เจ ๆ ทั้งหลาย :coolly-0028:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แหวะ

.

.

.

.
พวก RB เด๋วเอาเจสวน

จุๆไม่เอาไม่พูดดิ

พี่หนึ่ง เอาของมาให้ดูด้วยนะ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ค่ำวันนี้ ยังไงกันครับ พี่น้องชาว Cefiro ต้อนรับแขกบ้านแขกเมืองกันยังไงอ่ะ

ของไม่ได้อยู่ที่พี่อ่ะสิ

ของไม่ได้อยู่ที่พี่อ่ะสิ
เอ๊ะยังไง ......อย่าบอกนะว่า...:sweat::burn:

ตาน้องอยู่ป่าว....เดี๋ยวให้เด็กโปรงสั้นรุมเลยนี่
555+ มาเลยเอามาเยอะๆๆเลย:coolly-0028:

โอ๊ยยย..เน็ตที่ทำงานล่ม..มะได้เข้ามาซะหลายวัน..ผันผ่านไปหลายหน้า..เดี่ยวขอย้อนไปติดตามข่าวสารก่อง..ฟิ้วๆๆ :go: :go:
โปรดทราบ...ตาอ๊อดจะไปขยับสเต็บที่ อู๊ด ลาซาน 555+:coolly-0028:

วู้ วู้ วู้ เมื่อคืนโดนจับเฉยเลยเซ็งเป็ด...:coolly-0036: ปล.ลืมติดเอกสารไปด้วย กำ กำ กำ :coolly-0023:

ไปใหนกันโหมดเนี่ย..เหงาจัง...:coolly-0004:

วู้ วู้ วู้ เมื่อคืนโดนจับเฉยเลยเซ็งเป็ด...:coolly-0036: ปล.ลืมติดเอกสารไปด้วย กำ กำ กำ :coolly-0023:
อย่าคิดมากคราบคิดว่าผิดเป็นครู:coolly-0015:

อย่าคิดมากคราบคิดว่าผิดเป็นครู:coolly-0015:
555+ จะได้จำให้ขึ้นใจ อิอิ:coolly-0036:

หึหึ บางแสนหนาวมาก

โย่วๆๆ เพิ่งตื่น

:coolly-0015: บางปูอากาศกำลังดีคับ:coolly-0015:
ขอบคุณคับ
:coolly-0026: แหลมแท่น:coolly-0026:

ตอนไหนที่หนาวคับพี่ :coolly-0015:

ตอนไหนที่หนาวคับพี่ :coolly-0015:
ช่าย แก็ง..ถามดิว่าตอนใหน อยู่จนสลายหมด ก้ออากาศกำลังดีน้ะ...บ้าป่าว:coolly-0046:

โย่วๆๆ เพิ่งตื่น
โอ้..4โมงเย็นเนี่ยน้ะ..บ้าแล้วจะนอนกินบ้านกินเมืองไง:coolly-0004: :coolly-0004: :coolly-0004:

ขออนุญาต ว.6 ครับ ไม่มีไครเลยไง..งั้นไปฟรีสไตร์ดีก่า:coolly-0003:

อิ.อิ...ตอนที่ตำรวจมา..ไง...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม