• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มะวานคึกจัด ตาน้องบึ่งมอไซค์มาจากบ้าน
หิ้วเบียร์มาสามขวด จอดรถเสร็จ..สอยเบียร์กันหน้าโรงงานเลย...
นั่งคุยไปเรื่อยเปื่อย..ตามประสา RB 5555+:dribble:
โรงงานไหน หว่า มะชวนๆ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ป๋ายศ จัดให้หน่อย หมึก กุ้ง น้ำเต้า ปู ปลา เสื่อ :biggrin:
เออ จัดมาด้วยก็ดี ของโปรด 555

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ป๋ายศ จัดให้หน่อย หมึก กุ้ง น้ำเต้า ปู ปลา เสื่อ :biggrin:
สั่งแล้ว..เรียบร้อย..น้องกุ้ง..น้องปู..น้องปลา..พร้อมเสื่อ..เตรียมตังมาจ่ายอย่างเดียว..555++

โรงงานไหน หว่า มะชวนๆ
โรงงานผมเองครับ ในอมตะ ติดมอเตอร์เวย์ ตรงสะพานข้ามมอเตอร์เวย์อ่ะ:redface:

เออ จัดมาด้วยก็ดี ของโปรด 555
ตกลงเอาแค่นั้นใช่มั้ยจ๊ะ ...ไม่มีอย่างอื่นแล้วนะ:rolleyes:

เมื่อวานว่าง ๆไม่มีไรทำ

ไปนั่งรื้อรถเล่นกันบ้านตาโอ๋ ตั้งกะบ่าย ถึงสี่ห้าทุ่ม

ไม่รู้ป่านนี้ฟื้นยัง
รื้อรถ หรือทำไรกัน...เหนื่อยขนาดนั้นเลยเหรอ:frown:

เสาร์ที่24มกราที่ผ่านมาแวะไปแถวนั้นก็แวะไปดูนะแต่ไม่ได้ทักทายเพราะไม่รู้จักคัยเลยคับ
จอดรถแล้วเเวะลงมาทักทายการได้เลยค่ะ :coolly-0046: จัยดีทุกคน แต่หน้าอาจเหมือนโจรการไปนิด อิอิ:coolly-0039:
จอดรถแล้วเดินมาทักทายได้เลยครับ.....บางแสนยินดีต้อนรับ....น่ารักกันทุกคน:wink:
ถูกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆต้อง คร๊าๆๆๆ ....อิอิ :coolly-0039:

พรุ่งนี้วันเสาร์เเล้วววววววววววว................เครียดดดดดดดดดด อิอิ

โรงงานผมเองครับ ในอมตะ ติดมอเตอร์เวย์ ตรงสะพานข้ามมอเตอร์เวย์อ่ะ:redface:
โอ้ว นายป้องมีโรงงานเป็นของตัวเองแย้ว
ไม่ไกลบ้านพี่เลยนะนั่น ว่างๆ มาเที่ยวบ้านพี่ได้นะ

โอ้ว นายป้องมีโรงงานเป็นของตัวเองแย้ว
ไม่ไกลบ้านพี่เลยนะนั่น ว่างๆ มาเที่ยวบ้านพี่ได้นะ
จ๊าก มะช่ายของผม.. ผมอยู่ Bridgestone น่ะ:redface:
ปล. ว่างๆจะไปเยือนที่บ้านพร้อมตาน้อง ว่าถ้าไปแล้วขอของฝากติดไม้ติดมือกลับไปด้วยได้มั้ย
:rolleyes::rolleyes:เพราะได้ข่าวว่าที่บ้านมีของเล่นเยอะ อิอิ

จอดรถแล้วเเวะลงมาทักทายการได้เลยค่ะ :coolly-0046: จัยดีทุกคน แต่หน้าอาจเหมือนโจรการไปนิด อิอิ:coolly-0039:

ถูกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆต้อง คร๊าๆๆๆ ....อิอิ :coolly-0039:

เย็นนี้ไปไหนดี...อิอิ

มาเลยๆ เอา 275/35/18 ติดไม้ติดมือ มาฝากด้วยนะ
ของเล่นมะมีอ่ะ มีแต่ของทำให้แรง ฮิๆๆๆ ล้อเล่นๆๆ นะ

มาเลยๆ เอา 275/35/18 ติดไม้ติดมือ มาฝากด้วยนะ
ของเล่นมะมีอ่ะ มีแต่ของทำให้แรง ฮิๆๆๆ ล้อเล่นๆๆ นะ
พี่หนึ่ง เบอร์กล่องนั้น...เบอร์อะไรนะ..อิอิ

ลืมๆๆๆ ยางอ่ะพี่หนึ่ง ขอ 255-265 / 40 /R17 นะ เช๊คให้ผมหน่อยจิคับ

พี่หนึ่ง เบอร์กล่องนั้น...เบอร์อะไรนะ..อิอิ
ไม่บอกดีก่า เด๋วแรงเกินหน้าเกินตา:biggrin: :biggrin:

เอารูปมาฝากอ่ะ เห็นว่าเป็น RB25DET แต่มะรู้รุ่นและ Body อ่ะ
ของอะไรก็ดูเอาน้อ ไอ้ตรงสี ทองๆ อ่ะ อ่านไม่ออก ฮิๆๆๆ

ไฟล์แนบ

49.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
    51.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52

เหยยยยๆๆๆๆๆ ไม่นะๆๆๆ :coolly-0018:พรุ่งนี้เอามาให้ดูหน่อยจิ นะๆๆๆๆๆๆๆๆ:burn::burn:

ปล. คนอื่นทำเป็นว่าไม่เห็นรูปไปนะครับ 555+:verrckt:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,237

เอาด้วยกล่องนึง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,238

เอาไงดี.....................งเย็นนี้

ตาสิทธิ์มาที่ร้าน..

ตาสิทธิ์มาที่ร้าน..
บอกเป็นนัยๆ อีกแระ...ว่าแต่ มันร้านไหนค้าบบพี่:wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม