• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันนี้ไปรับของมาแล้ว RB เตรียมตัวแรงกันได้เลย โย้ววว
จัดไปครับพี่หนึ่ง..เสาร์นี้เจอกัน

แหวะ

.

.

.

.
พวก RB เด๋วเอาเจสวน
นั่นๆๆๆๆจะเอาเจล้อโตๆมาเหยีบเท้าไง อิอิ:coolly-0028:

เสาร์ที่24มกราที่ผ่านมาแวะไปแถวนั้นก็แวะไปดูนะแต่ไม่ได้ทักทายเพราะไม่รู้จักคัยเลยคับ
ตามนั้นเลยครับ อัทยาสัยดีทุกคนครับ:coolly-0026:

ย็นนี้เลิกงานจะลงไปบางแสน

ไม่มีไร....บอกเฉย ๆ

:coolly-0037:
แล้วจะมาทำไม..พูดไปงั้นแหล่ะ 555+

สั่งแล้ว..เรียบร้อย..น้องกุ้ง..น้องปู..น้องปลา..พร้อมเสื่อ..เตรียมตังมาจ่ายอย่างเดียว..555++
แล้วน้อง จุ๊บล่ะครับมีปล่าว ปล.หอยจุ๊บน่า:coolly-0028: :coolly-0028:

เย็นนี้ไปไหนดี...อิอิ
ไม่รู้ซิ..:coolly-0028:

เอาไงดี.....................งเย็นนี้
จะเอายังไงล่ะ..รออยู่ ไปด้วยซ:coolly-0005: :coolly-0005:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ขวดเดียวจอด...5 5 5:dribble:

:coolly-0007:
เอ๊...อันนี้ที่เค้าว่ากันว่า อ่อนปวกเปียก ก้อจิงอ้ะดิ 555+:coolly-0028:

เหยยยยๆๆๆๆๆ ไม่นะๆๆๆ :coolly-0018:พรุ่งนี้เอามาให้ดูหน่อยจิ นะๆๆๆๆๆๆๆๆ:burn::burn:

ปล. คนอื่นทำเป็นว่าไม่เห็นรูปไปนะครับ 555+:verrckt:
เฮ้ย..เห็นเว้ยจ้องจนปวดตาแล้ว:coolly-0028:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พรุ่งนี้เจอกาน เยนเยน

โอ๊ยยย..เน็ตที่ทำงานล่ม..มะได้เข้ามาซะหลายวัน..ผันผ่านไปหลายหน้า..เดี่ยวขอย้อนไปติดตามข่าวสารก่อง..ฟิ้วๆๆ :go: :go:

เอาไงดี.....................งเย็นนี้

โทบอกด้วยว่าง..มะได้ขายฃของ..:smile: :smile:

สั่งแล้ว..เรียบร้อย..น้องกุ้ง..น้องปู..น้องปลา..พร้อมเสื่อ..เตรียมตังมาจ่ายอย่างเดียว..555++

งั้นป๋มขอแอบดู..เงิ๊บบบ :biggrin: :biggrin:

ตลาดมืดหนาวมั้ย

ไม่รู้ไปไหน ขับรถเล่นๆๆ มาเที่ยว สุราษ ดิ

เดี๋ยวเลี้ยง 2 เมา .........อิอิ

:coolly-0039: แล้วพบกันครับที่แหลมแท่น:coolly-0039:
:coolly-0005:​

ไฟล์แนบ

25.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48

:coolly-0039: แล้วพบกันครับที่แหลมแท่น:coolly-0039:
:coolly-0005:​
ครับแล้วมาแจมกัน:redface:

ตาน้องอยู่ป่าว....เดี๋ยวให้เด็กโปรงสั้นรุมเลยนี่

เมื่อเย็นๆ ไปนั่งเล่นมาพักนึง เพราะว่าไปทำธุระแถวนั้นมาครับ

โอกาสหน้า จะหาจังหวะไปนั่งเล่นด้วยอีกคนนะครับ

เมื่อเย็นๆ ไปนั่งเล่นมาพักนึง เพราะว่าไปทำธุระแถวนั้นมาครับ

โอกาสหน้า จะหาจังหวะไปนั่งเล่นด้วยอีกคนนะครับ

แมะเสียดาย..น่าจะเป็นวันนี้น่ะ..

โอ๊ยยย..เน็ตที่ทำงานล่ม..มะได้เข้ามาซะหลายวัน..ผันผ่านไปหลายหน้า..เดี่ยวขอย้อนไปติดตามข่าวสารก่อง..ฟิ้วๆๆ :go: :go:
ถึงว่าเงียบหายไปไหน
วันนี้แล้วน่ะครับ..เจอกันแหลมแท่นต้อนรับแขกบ้านแขกเมือง จอดรถลานแหลมแท่น ดื่มกินกันที่ร้านฟ้าทะเลฝั่งตรงข้าม มากันเร็วๆหน่อย เริ่ม6 โมงเย็นเป็นต้นไป เด๋วไม่มีที่จอด..

ยินดีต้อนรับ..พี่น้องเซฟิโรไทยแลด์ และชาวสุขุมวิท71 สู่บางแสน ครับเห็นข่าวเค้า ว่าจะมากันเยอะ หลอ

โอย เพิ่งตื่น มาววว ปวดหัว:coolly-0008:

ถึงว่าเงียบหายไปไหน
วันนี้แล้วน่ะครับ..เจอกันแหลมแท่นต้อนรับแขกบ้านแขกเมือง จอดรถลานแหลมแท่น ดื่มกินกันที่ร้านฟ้าทะเลฝั่งตรงข้าม มากันเร็วๆหน่อย เริ่ม6 โมงเย็นเป็นต้นไป เด๋วไม่มีที่จอด..
Stand by ....:coolly-0005::coolly-0046:

โอย เพิ่งตื่น มาววว ปวดหัว:coolly-0008:
อย่างนี้ต้องถอนครับพี่:coolly-0014:
แฮะ...ๆ:coolly-0046:

อย่างนี้ต้องถอนครับพี่:coolly-0014:
แฮะ...ๆ:coolly-0046:
อยากได้ก๋วยเตี๋ยวร้อนๆมากกว่าอ่ะ...:coolly-0008::coolly-0006:

เดือนหน้า เซฟนนท์ เจ้าภาพ ผมไปด้วยครับ
ขอแก้อาการเครื่อง เดินไม่เรียบก่อน
พี่หนึ่ง เครื่องพี่เดินได้ด้วยเหรอ ไม่รู้นะเนี่ย
เดี๋ยวผม จะหัดให้เครื่องรถผมวิ่งเลยดีกว่า
จะได้แซง:coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม