• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,201
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จอดรถแล้วเดินมาทักทายได้เลยครับ.....บางแสนยินดีต้อนรับ....น่ารักกันทุกคน:wink:

ตามนั้นเลยครับอย่าเขินอย่าอายเดินเข้ามาคุยเลย..ไม่มีใครเก๊ก....พี่น้องเราใจดีทุกคน

ตามประสาฅอฅนรักรถเหมือนกัลลล

:coolly-0039:

• #6,202
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ขวดเดียวจอด...5 5 5:dribble:

:coolly-0007:

โย่ววๆๆๆ วันศุกร์แล้ว

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

บางแสนหน้าตาดีทุกคน น่ารักทุกท่านคร้าบบบ:wink::biggrin:

เสาร์ที่24มกราที่ผ่านมาแวะไปแถวนั้นก็แวะไปดูนะแต่ไม่ได้ทักทายเพราะไม่รู้จักคัยเลยคับ
เสาร์ที่แล้ว..สนุกสนานมาก อบอุ่นเช่นเคย..ตามข้างบนว่าครับ..หล่อๆ น่ารักทุกคน..สำหรับผม หน้าจะดูโหดหน่อย..แต่ใจดี..ครับ..เสาร์นี้มาพบกันน่ะครับ..

Step ไหน ครับพี่
สเต็บเทพเลย..ซื้อรถมาอีกคัน..NEo6 TURBO Auto Triptroniceป๋าเหลิม..จะกลับมาเล่นเซฟแว้วววว..ขายกระบะสีดำ..ให้ตาแจ็คไป..แล้วจะได้มาแจมกัน..555++

เสาร์ที่แล้ว..สนุกสนานมาก อบอุ่นเช่นเคย..ตามข้างบนว่าครับ..หล่อๆ น่ารักทุกคน..สำหรับผม หน้าจะดูโหดหน่อย..แต่ใจดี..ครับ..เสาร์นี้มาพบกันน่ะครับ..
เฟิร์มกั๊บ..โหดจิงๆ หื่นอีกตั่งหาก..อุ๊บส์!!!:eeek:

อิอิ...:wink: :biggrin: :byebye:

• #6,208

โย่ว ๆ ๆ

และแล้วป๋าเหลิมแกก็อดใจไม่ใหว

ได้สมาชิกเพิ่มอีกลำแระ

อยากเห็นจังรถป๋าเหลิมNEo6 TURBO Auto Triptronice

WOW W W WW!!!!!!

:coolly-0037: :coolly-0037:

ไฟล์แนบ

180.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55

สเต็บเทพเลย..ซื้อรถมาอีกคัน..NEo6 TURBO Auto Triptroniceป๋าเหลิม..จะกลับมาเล่นเซฟแว้วววว..ขายกระบะสีดำ..ให้ตาแจ็คไป..แล้วจะได้มาแจมกัน..555++
อยากเห็นตัวเป็นๆ ครับ
รอรูปจากพี่ก่อนละกัน:tongue:

• #6,210

ย็นนี้เลิกงานจะลงไปบางแสน

ไม่มีไร....บอกเฉย ๆ

:coolly-0037:

เสาร์ที่24มกราที่ผ่านมาแวะไปแถวนั้นก็แวะไปดูนะแต่ไม่ได้ทักทายเพราะไม่รู้จักคัยเลยคับ
เวลาผมเห็น Cefiro วิ่งผ่านผมก็โบกเรียกเลยอ่ะครับ
ไม่รู้จักเหมือนกัน มิตรภาพเกิดเพราะว่าขับ A31 เหมือนกัน
เข้ามาเถอะครับ ไมดุ ไม่กัด ฉีดยาแล้ว

ย็นนี้เลิกงานจะลงไปบางแสน

ไม่มีไร....บอกเฉย ๆ

:coolly-0037:
เรื่องของคุณ....แอ๊ะ:burn:

เวลาผมเห็น Cefiro วิ่งผ่านผมก็โบกเรียกเลยอ่ะครับ
ไม่รู้จักเหมือนกัน มิตรภาพเกิดเพราะว่าขับ A31 เหมือนกัน
เข้ามาเถอะครับ ไมดุ ไม่กัด ฉีดยาแล้ว
พี่หนึ่ง......พัดลมอ่ะพัดลม...อิอิ:brick:

ล็อครหัส 999 ไว้เลย ......555+

มะวานคึกจัด ตาน้องบึ่งมอไซค์มาจากบ้าน
หิ้วเบียร์มาสามขวด จอดรถเสร็จ..สอยเบียร์กันหน้าโรงงานเลย...
นั่งคุยไปเรื่อยเปื่อย..ตามประสา RB 5555+:dribble:

• #6,216

ไม่ชวน

ขอให้ตับแข็ง

โอม.....เพี๊ยง

:coolly-0004: :coolly-0004:

ปลา หมึก กุ้ง ปู ให้พร้อมนะ 5555

• #6,218

เมื่อวานว่าง ๆไม่มีไรทำ

ไปนั่งรื้อรถเล่นกันบ้านตาโอ๋ ตั้งกะบ่าย ถึงสี่ห้าทุ่ม

ไม่รู้ป่านนี้ฟื้นยัง

ปลา หมึก กุ้ง ปู ให้พร้อมนะ 5555

ป๋ายศ จัดให้หน่อย หมึก กุ้ง น้ำเต้า ปู ปลา เสื่อ :biggrin:

เหม็นละมุดทุกวันเลยกระทู้นี้ ยี้......:smile: :biggrin: :coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม