• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หึ..นอกสถานที่อะไร..วันเสาร์ก็ให้มันได้ออก..เหอะ..
อ่าน่ะ น่าสงสาร ท่านประธาน คริคริ :coolly-0037:

เย็นนี้จะพาหวานใจไปหาไรกินเกาะลอย ส่วนพรุ่งนี้เย็นมีกินเลี้ยงบริษัทที่ร้านแถวๆชายหาดบางพระ จำชื่อร้านไม่ได้ ส่วนพฤหัสกะศุกร์คาดว่าจะมีโอ เสาร์ก็จะไปหาพี่น้องที่แหลมแท่น คิวยาวดีมั๊ยเอ่ย...:smile:

ตอนนี้กำลังว่างเนื่องจากบิ๊กๆติดประชุม ส่วนเราหนีประชุม ลูกน้องออกไปทำงานหมดแว้ว....
โหๆ....คิวยาว จัง นึกว่าทัวร์คอนเสริต์เถอะ อิอิ :wink:
เหอะๆ สรุปไม่มีใครไปชิมิ งั้น ลงบางแสนดีก่า ยาวๆ ไปนั่งซดเบียร์กะตาเก่งดีก่า....เออลืมเลย ตาป้องมาป่าว....ออกมาจิ ดวลเบียร์กานดีก่า
บอกจะมา ก็ไม่มา รอซะหลับเลย อิอิ ว่าจะพาไปบ้านที่บอกสักหน่อย :coolly-0046:
วันนี้ 28 มค เปงวันคล้ายวันคุนแม่เจ็บปวด(เกิด)..ของน้องปอย(อาทตัวแม่ป๋มเอง อิอิ :biggrin: ) ขอให้มีแต่ฟามสุข..ขายของก็ขอให้เงินทองไหลมาเหมือนท่อปะปาแตก..คิดอะรัยก็ขอให้สมหวังนะ..จุ๊ฟๆๆ :sweet_kiss: :sweet_kiss:

ปล..ไอ้ปอยบอกเศรษกิจมะดีไม่จัดงานวันเกิด..แต่ อยากได้ของขวัญ..เก็บไว้เมาพร้อมกันทีเดียว ศุก-เสา หุหุ :smile: :biggrin:
ก็ให้มีความสุขมากๆ คร๊าๆ.....มีแฟนหล่อๆ นิสัยดีดี ค้าขายร่ำรวย ไม่มีโรคภัย ที่สำคัญ ขอให้รถแรงๆ คริคริ :coolly-0046:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

งานๆๆๆ ป๊าด..นึกว่าดารา ออกงานบ๊อยบ่อย:wink:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,163

วันนี้ 28 มค เปงวันคล้ายวันคุนแม่เจ็บปวด(เกิด)..ของน้องปอยแม่....ทูลหัวอีตาอ็อด..ขอให้สวย ๆรวย ๆนะจ๊ะน้อง

อ้าวฮี๊วววววววววววววว

ไฟล์แนบ

119.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39
    148.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42

ขอให้น้องปอยของเราจงสุขสำราญเหมือนดอกไม้บานยามเช้า..เอ้ากรึ๊บ กระดึบ กรึ๊บๆ:boss: ... ไม่หมดไม่เลิกๆๆๆๆ...เอิ๊กส์:dribble: มาววววววววว:sweat:

เหอะๆตาป้องนี่ อึดจิงๆเมื่อคืนตี2 ยังนั่งซัดเหล้ากันอยู่เลยนิ อยากแวะไปเหมือนกันพอดีเด็กๆเค้าอยากไปกินข้าวกานเลยพาออกไปเลยไม่ได้แวะเลยช่วงนี้ต้องขยันหน่อยไม่ได้ไปหลายวัน อิอิ โทดทีที่ไม่ได้เข้าไป..

มีความสุขเด้อ คร่าๆๆๆๆน้องปอยสุดสวยทรมานใจป๋าออ๊ด คริ คริ .....

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มะคืน ไปนั่งโมรา เจอเพื่อนเก่าสมัยประถมซะงั้น
บ้านอยู่ติดๆกันเลย ......มาววววซะ :coolly-0006::coolly-0027:
ปล. ตาหรั่งโฉบไปโฉบมาอยู่ได้ ไม่ยอมจอดลงมากินด้วยกันล่ะ
งานเข้าอะจิ ไม่รุจะออกไปไหนกันนักหัวปั่นเลยเรา เหอะๆคงนานๆออกไปทีโดนใช้ ซะเหนื่อยเลย:coolly-0036: :coolly-0036:
โทดทีเน้อวันหลังแก้ผ้า เอ้ยแก้ตัว คริ คริ....:coolly-0016:

พี่น้องบางแสนครับเนื่องจากวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2552 กลุ่มเซฟิโร่ นนทบุรีได้จัดกิจกรรมพบปะสังสรรค์ ซึ่งเดือนนี้กลุ่มนนท์ได้รับหน้าที่เป็นเจ้าภาพ ผมในนามกลุ่มนนท์ซึ่งช่วงนี้ทำหน้าที่แทนท่านประธานแจ๊คจึงใคร่ขอเรียนเชิญชาวบางแสนทุกท่านที่ไม่ติดภารกิจ ร่วมสังสรรค์ในวันดังกล่าวด้วยนะครับ 555+++ดูเปนทางการซะไม่มีอะ ยังไงเจอกันวันที่ 14 นะครับพี่น้อง
จัดไปครับพี่น้องชาวบางแสน.....

โปรดทราบ..ครับพี่น้อง มีงานโชว์ ดีๆ กันอีกแล้วครับ เตรียมรถให้หล่อกันแต่เนิ่นๆ
กับ งานมอร์เตอร์โชว์ ที่ไบเทค บางนา ในวันศุกร์ที่3 เมษายน 2552 นี้ น่ะครับ อีกไม่นาน แล้วพบกันเช่นเคยครับ
รับทราบครับ...........

งานเข้าอะจิ ไม่รุจะออกไปไหนกันนักหัวปั่นเลยเรา เหอะๆคงนานๆออกไปทีโดนใช้ ซะเหนื่อยเลย:coolly-0036: :coolly-0036:
โทดทีเน้อวันหลังแก้ผ้า เอ้ยแก้ตัว คริ คริ....:coolly-0016:
นี่..นี่..ท่ามีงานแก้ผ้าเรียกมั่งดิ....อิอิอิชอบ:coolly-0028: :coolly-0028:

วันนี้เมามาทำงาน ..... จบ
ได้เลื่อนตำแหน่งแล้ว..ทำตัวให้มันดีๆหน่อย เอ้า....โชน :coolly-0028: :coolly-0028:

วันนี้ 28 มค เปงวันคล้ายวันคุนแม่เจ็บปวด(เกิด)..ของน้องปอย(อาทตัวแม่ป๋มเอง อิอิ :biggrin: ) ขอให้มีแต่ฟามสุข..ขายของก็ขอให้เงินทองไหลมาเหมือนท่อปะปาแตก..คิดอะรัยก็ขอให้สมหวังนะ..จุ๊ฟๆๆ :sweet_kiss: :sweet_kiss:

ปล..ไอ้ปอยบอกเศรษกิจมะดีไม่จัดงานวันเกิด..แต่ อยากได้ของขวัญ..เก็บไว้เมาพร้อมกันทีเดียว ศุก-เสา หุหุ :smile: :biggrin:
เอ้า...ขอให้รวย..สวยเด้งๆๆๆๆ......จบ....:coolly-0028: :coolly-0028:

อยู่บ้าน ไม่มีไรทำ.......จบ555+

ทำกับข้าวอะไรกินกันครับพี่น้อง....ไปกินด้วยได้มั้ย:wink::dribble:

นี่..นี่..ท่ามีงานแก้ผ้าเรียกมั่งดิ....อิอิอิชอบ:coolly-0028: :coolly-0028:
เง้อออออออ....ถ้าตอนแก้แล้วคงไม่เรียกน่ะ:coolly-0028: :coolly-0039:

• #6,176

เหอะๆตาป้องนี่ อึดจิงๆเมื่อคืนตี2 ยังนั่งซัดเหล้ากันอยู่เลยนิ อยากแวะไปเหมือนกันพอดีเด็กๆเค้าอยากไปกินข้าวกานเลยพาออกไปเลยไม่ได้แวะเลยช่วงนี้ต้องขยันหน่อยไม่ได้ไปหลายวัน อิอิ โทดทีที่ไม่ได้เข้าไป..

ลงมาบางแสนบ่อยนะตาคนนี้

ติด....ไรว้า

:coolly-0046:

• #6,177

ไรกันนี่
.

.

.

.
ชวนกันแก้ผ้า

.

.

.
ยี้..!!!!!! ลามก

:coolly-0040:

ไรกันนี่
.

.

.

.
ชวนกันแก้ผ้า

.

.

.
ยี้..!!!!!! ลามก

:coolly-0040:[/quotยี้ๆ พ่อคนไม่ลามก:coolly-0028: :coolly-0028:

ติดของ คาว ...ปกติชอบของหวาน 555++++

หวััดดีตอนเช้าครับ:tongue:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม