• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เหอะๆ สรุปไม่มีใครไปชิมิ งั้น ลงบางแสนดีก่า ยาวๆ ไปนั่งซดเบียร์กะตาเก่งดีก่า....เออลืมเลย ตาป้องมาป่าว....ออกมาจิ ดวลเบียร์กานดีก่า

รมณ์เปลี่ยวจากไหนมาล่ะเนี่ย :smile:

โทรมาบอกพิกัดละกัน:wink:

นี่ก็สดเหลือเกิน :biggrin:

ถ้าวันศุกร์..............เช ๆ เลย

ยาวถึงวันเสาร์...ทิส

วันธรรมดาทำงานอ่ะจิ...ไม่ได้ติดโด่งติดเด็กเหมือนท่าน..ขยันขึ้นลงบางแสนจี๊งงพ่อหนุ่มบ่อวิน

นี่ก็อ่อน ฮ่า ฮ่า :byebye:

หึหึ อยู่ตามหอพักจนชินแระ กลิ่นแบบนี้อ่ะ.....:rolleyes:
ปล. ยิ่งพูดยิ่งเห็นภาพวุ้ย สักนิดดีมั้ย ไปเรียกเรทติ้งหน่อย อิอิ...โว้ยยยย อยากไป

ขั้นเทพเลยนะนี่ :wink:

ไปดีก่า ฟิ้ววววววว :go:

ส่วนเซ็นทรัล พี่เหวกพูดถูก ของแพงโตตตต รถก็ติดมากๆ แล้วมานก้อกว้าง เดินไม่ทั่ว ไปเดินมาวันอาทิตย์ เจอเบเบ้ด้วยแหละ หลงไปซื้อลูกอมตามเพื่อนมา ของญี่ปุ่น โดนไป 79 อันปิ๊ดนึง แล้วมานดันติดไว้25 ป๊าด ซื้อมา 4 อัน ส่วนซื้อมาอีกอัน ก้อนึกว่า อันละร้อยหน่อยๆ ของ USA ปรากฎว่าคิดตัง ก้อโดนไป อันเดียว 270 ซี๊ดดดดดดดด แพงโคต เฉพาะซื้อลูกอม หมดไป ห้าร้อยกว่า แพงๆโคตตต คอนเฟริม ไม่ไปแล้วด้วยเข๊ดดด หนเดียว พอเลย ส่วนมากที่นี่จะขายแต่ของแบรเนม ใครชอบแบรเนม ก้อช๊อบสบายเลย แต่เตรียมตังไปเยอะๆเน้อ:eeek:

หือออออออออ

แม่ไฮโซ....

เดินเซลทรัลซ้าด้วย..ลูกอมพันธ์ไหนวะแพงฉิบ...เอามาแบ่งมั่งเอาไว้ไปหลอกเด็ก

เก่งอมแล้วเอามาแบ่งอมมั่งนะ..อยากลองลูกอมยุ่นตรงรุ่น a31 อะ..อิอิ :biggrin:

หึหึ อยู่ตามหอพักจนชินแระ กลิ่นแบบนี้อ่ะ.....:rolleyes:
ปล. ยิ่งพูดยิ่งเห็นภาพวุ้ย สักนิดดีมั้ย ไปเรียกเรทติ้งหน่อย อิอิ...โว้ยยยย อยากไป

อะนะ..ยังจำกลิ่นเก่าได้ด้วยวุ๊ย..ศุกนี้อย่าลืมมาระลึกฟามหลังละกานน :coolly-0039:

ไปดีก่า ฟิ้ววววววว :go:

อะนะหนีไปซะหวีวี่วีซะและ..อิจฉา ชิชิ :frown:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,126

ไปไหนไปด้วย....แฟ๊ดดดด

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,127
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ใครว่าตรูอ่อนวะ

ท้าดวลเม่งเลย

ใคร ๆ ๆ

:coolly-0016:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่น้องคร้าบ..... ผมจะไปถ่ายน้ำมันเฟืองท้ายแต่ยังหาอู่ถ่ายไม่ได้ ไม่รู้ว่ามีอู่ไหนแนะนำมั่งครับ

เรื่องของเรื่องแพท้ายของผมเป็น sky แล้วมันมีกระบอกแขนลิ้งค์ของระบบเลี้ยว 4 ล้อรึไงเนี่ย มันขวางรูสำหรับเติมน้ำมันเฟืองท้ายอยู่(ไม่ใช่รู drain น้ำมันทิ้งนะ) ช่างที่ร้านถ่ายน้ำมันเครื่องธรรมดาเลยไม่กล้าถอดไอ้ท่อนนี้ออกมาครับ
จะไปหาให้วุ่นทำไมล่ะน้าเหวก ก้อตาแขกไง ทำไม่ได้ดั่งใจ ดุได้ว่าได้บ่นได้ อิอิ ปล.ผมก้อไปทำกะตาแขกมา ถ่ายน้ำมันเครื่อง+กรองน้ำมันเครื่อง+เกียร์+เฟืองท้าย ก่อนไปเขาไหญ่ไม่กี่วันเอง :coolly-0037: ราคาเปงกันเอง

ดูดู..ให้ดีน้ะ อย่าไปทับลอยฉันล่ะ อิอิอิ:coolly-0028: :coolly-0028:

ไปด้วยฟรีไตร์น่า...แฟ็ดดดดดดด

หวัดดีครับพี่ๆน้องๆ เซฟบางแสน แนะนำตัวครับ ผมโจ้ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ โอกาสหน้าคงได้ไปร่วมวงและขอคำแนะนำครับ(ตอนนี้กำลังรอรหัส Log in อยู่ครับ)

ยังไม่ได้รหัสเลยครับพี่ๆ
:coolly-0037:

พูดไรกัน/////////////

ป้อง บางแสน มาววววแว้ววววววววว:cool::rolleyes::brick:

ใครว่าตรูอ่อนวะ

ท้าดวลเม่งเลย

ใคร ๆ ๆ

:coolly-0016:

:coolly-0046: อ่อนครับ ขั้นปวกเปียกเลย แอ๊.....:coolly-0028:

ยังไม่ได้รหัสเลยครับพี่ๆ
:coolly-0037:

ใจเย็นครับ ตอนนี้อาจจะอยู่ในช่วง run number อยู่ และอาจจะยังส่งมาไม่ถึงมือพี่ยศ หัวหน้ากลุ่ม ยังไงก็เข้ามาคุยกันไปพลางๆก่อนก็ได้ครับ ว่าแต่ชื่อไรครับ ว่าอ่านผ่านตาแว้บๆ เดี๋ยวรู้จักกันก็จะกล้าแซวกันเองน่ะครับ ตอนนี้ก็ยังไม่กล้าแซวมากเท่าไหร่ เพราะกลัวว่าจะสดเหมือนใครบางคนแถวๆนี้ แอ๊.......

:coolly-0046: อ่อนครับ ขั้นปวกเปียกเลย แอ๊.....:coolly-0028:

คอนเฟิร์ม.................. :wink:

วันนี้เมามาทำงาน ..... จบ

มะคืน ไปนั่งโมรา เจอเพื่อนเก่าสมัยประถมซะงั้น
บ้านอยู่ติดๆกันเลย ......มาววววซะ
:coolly-0006::coolly-0027:
ปล. ตาหรั่งโฉบไปโฉบมาอยู่ได้ ไม่ยอมจอดลงมากินด้วยกันล่ะ

มะคืน ไปนั่งโมรา เจอเพื่อนเก่าสมัยประถมซะงั้น
บ้านอยู่ติดๆกันเลย ......มาววววซะ
:coolly-0006::coolly-0027:
ปล. ตาหรั่งโฉบไปโฉบมาอยู่ได้ ไม่ยอมจอดลงมากินด้วยกันล่ะ
อ้าว..นึกว่าไปด้วยกัน..ดันชิ่ง..ซะ..งั้น.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม