• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จะถ่ายของรถรึของคนกันแน่..อิอิ :coolly-0039:

ของผมไปถ่ายอู่สายันตรงก่อนทางเข้าศรีราชา ฮาเบออะ..(แบบว่ารู้จักกัน)..โดนไป200..ของผมเปงเฟืองเต็ดอะคับ..แต่ถ้าจาถ่ายของคนอันนี้น้าเหวกก็รู้ๆอยู่อะเนอะว่าที่ไหนรับมั่ง..หุหุ :biggrin:

เห็นมีแต่รถมิร่าจอดเยอะน่ะนะ :verwirrt:
ของคนน่ะถ่ายจนใสแว้ว แอ๊......:sweet_kiss: :wink:

เย็นนี้เจอกัน red drick .... ใครไปบอกด้วยจาหาแนวร่วม เพราะเย็นนี้จะออกไปเอารถอู่พี่เฒ่า ใครไปโทรมาชวนด้วยเน้อ ....

คนขี้เอา เอ๊ย..คนขี้เหงาเริ่มออกศึกแล้ว :biggrin:

อ้าว..ไม่ใชรถมีร่า..เข้าอู่สายัน ทำไมล่ะ..อู่นี้เขาทำแต่มีร่านาาาา...

น่านน่ะสิ

ขอบคุณค่ะ ผู้สันทัด อิอิ :coolly-0046:

เรื่องอื่นก็พอได้นะ (น้าจะโดนบรรดาแฟนๆของพี่น้องแพ่นกบาลรึป่าวเนี่ย ข้อหาปลุกปั่น ยั่วยุ บรรดาชายโฉด ชักเสียวๆ :sweat: :coolly-0037: )

เริ่มนอกสถานที่กันแล้ว เหอๆๆ เข้าทาง 555+:sexy_girl:

ทางไหนจ๊ะพ่อหนุ่ม :biggrin: :wink:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เริ่มนอกสถานที่กันแล้ว เหอๆๆ เข้าทาง 555+:sexy_girl:

อยากเจอแปลกใหม่ว่างั้น :frown:

อ้าว..ไม่ใชรถมีร่า..เข้าอู่สายัน ทำไมล่ะ..อู่นี้เขาทำแต่มีร่านาาาา...

เห็นมีแต่รถมิร่าจอดเยอะน่ะนะ :verwirrt:
ของคนน่ะถ่ายจนใสแว้ว แอ๊......:sweet_kiss: :wink:

อะแหละคับ..แบบว่ารู้จักกะพี่ยัน..มะก่อนผมใช้มิร่าอยู่..ทำรถกินเบียด้วยกันเปงรัยนิดๆหน่อยผมก็เลยไปร้านแกอะ..อีกอย่างผมเครดิตได้ด้วยงะ..อิอิ..เพิ่งไปเอาแบตมาใหม่ยังมะได้จ่ายตังเวย :smile: :biggrin:

ไฟล์แนบ

56 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    65.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45

ว่าแล้ววววว......ที่แท้ก็กิ๊กเก่า

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เย็นนี้จะพาหวานใจไปหาไรกินเกาะลอย ส่วนพรุ่งนี้เย็นมีกินเลี้ยงบริษัทที่ร้านแถวๆชายหาดบางพระ จำชื่อร้านไม่ได้ ส่วนพฤหัสกะศุกร์คาดว่าจะมีโอ เสาร์ก็จะไปหาพี่น้องที่แหลมแท่น คิวยาวดีมั๊ยเอ่ย...:smile:

ตอนนี้กำลังว่างเนื่องจากบิ๊กๆติดประชุม ส่วนเราหนีประชุม ลูกน้องออกไปทำงานหมดแว้ว....
โอยยยย..อิจฉาาาาา....ช่างมีความสุขเหลือเกิน..เสาร์นี้เจอกัน ต้อนรับ เซฟ71

เย็นนี้จะพาหวานใจไปหาไรกินเกาะลอย ส่วนพรุ่งนี้เย็นมีกินเลี้ยงบริษัทที่ร้านแถวๆชายหาดบางพระ จำชื่อร้านไม่ได้ ส่วนพฤหัสกะศุกร์คาดว่าจะมีโอ เสาร์ก็จะไปหาพี่น้องที่แหลมแท่น คิวยาวดีมั๊ยเอ่ย...:smile:

ตอนนี้กำลังว่างเนื่องจากบิ๊กๆติดประชุม ส่วนเราหนีประชุม ลูกน้องออกไปทำงานหมดแว้ว....
ครัวทะเลรึป่าว:eeek:
เลยๆมาหน่อยก็ได้ เข้ามาบางแสนเลย อิอิ จะได้ไปแจมด้วย 55+:biggrin:

โอยยยย..อิจฉาาาาา....ช่างมีความสุขเหลือเกิน..เสาร์นี้เจอกัน ต้อนรับ เซฟ71
เมื่อวานเห็นโปสเตอร์คอนเสิร์ตไรสักอย่างเนี่ยแหละ ที่มันจะมีศิลปินมาเยอะๆอ่ะ:confused:
นึกว่า เสาร์ที่31 จะมีงานที่แหลมแท่นซะแล้ว ดีนะที่เป็นเดือนหน้า ไม่งั้นไม่มีที่จอดรถแน่ๆ
:brick:

โอ๊ะ มิร่าในตำนาน.........ใส่ยางสลิคด้วย อิอิ:brick::go::go:

ครัวทะเลรึป่าว:eeek:
เลยๆมาหน่อยก็ได้ เข้ามาบางแสนเลย อิอิ จะได้ไปแจมด้วย 55+:biggrin:

ชื่อร้านติดดินง่ะ ยังไม่เคยไปเลย เดี๋ยวพรุ่งนี้คงรู้เส้นทางง่ะ

เหอะๆ สรุปไม่มีใครไปชิมิ งั้น ลงบางแสนดีก่า ยาวๆ ไปนั่งซดเบียร์กะตาเก่งดีก่า....เออลืมเลย ตาป้องมาป่าว....ออกมาจิ ดวลเบียร์กานดีก่า

สรุปไม่มีใครไป เย็นนี้ลงบางแสนดีก่าใครว่างไปกินเบียร์กาน....

เหอะๆ สรุปไม่มีใครไปชิมิ งั้น ลงบางแสนดีก่า ยาวๆ ไปนั่งซดเบียร์กะตาเก่งดีก่า....เออลืมเลย ตาป้องมาป่าว....ออกมาจิ ดวลเบียร์กานดีก่า
โทรมาบอกพิกัดละกัน:wink:

สรุปไม่มีใครไป เย็นนี้ลงบางแสนดีก่าใครว่างไปกินเบียร์กาน....
บางแสน??:sweet_kiss::wink:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,115

ถ้าวันศุกร์..............เช ๆ เลย

ยาวถึงวันเสาร์...ทิส

วันธรรมดาทำงานอ่ะจิ...ไม่ได้ติดโด่งติดเด็กเหมือนท่าน..ขยันขึ้นลงบางแสนจี๊งงพ่อหนุ่มบ่อวิน

• #6,116

เออ..อธิบายไงดี..พอกัดเข้าไปจะกรอบนอก..แล้วนุ่มใน ..เอ้ยมะใช่. :coolly-0046: ..มันจามีหลายรสอะพี่..แล้วแต่จาสั่ง..เหมือนรสสะเตอเบอรี่ก็เอาน้ำสะเตอเบอรี่มาปั่นใส่ว๊อตก้าและก็ผสมตามสูตรเค้าอะพี่..กินแล้วมีรสหวานๆเมาๆมึนๆ..แต่ว่าเด็กๆเยอะวัยกะลังทาน..เพื่งเดินเข้าร้านกลิ่นไอเพื่งอาบน้ำมา..ได้ฟิว. :coolly-0039: ประนามนั้นครับ

ปล..ผมไม่ได้ชอบร่ำสุรา..แต่ผมชอบบรรยากาศในการร่ำสุราคับ..อิอิ :smile: :biggrin:

พูดซ้าได้ใจเจง ๆ

นั่งได้กลิ่นนศ.เพิ่งอาบน้ำเสร็จเดินเข้าร้าน...

ห๊อม หอม ๆ ๆ ๆ ๆ

• #6,117

ส่วนเซ็นทรัล พี่เหวกพูดถูก ของแพงโตตตต รถก็ติดมากๆ แล้วมานก้อกว้าง เดินไม่ทั่ว ไปเดินมาวันอาทิตย์ เจอเบเบ้ด้วยแหละ หลงไปซื้อลูกอมตามเพื่อนมา ของญี่ปุ่น โดนไป 79 อันปิ๊ดนึง แล้วมานดันติดไว้25 ป๊าด ซื้อมา 4 อัน ส่วนซื้อมาอีกอัน ก้อนึกว่า อันละร้อยหน่อยๆ ของ USA ปรากฎว่าคิดตัง ก้อโดนไป อันเดียว 270 ซี๊ดดดดดดดด แพงโคต เฉพาะซื้อลูกอม หมดไป ห้าร้อยกว่า แพงๆโคตตต คอนเฟริม ไม่ไปแล้วด้วยเข๊ดดด หนเดียว พอเลย ส่วนมากที่นี่จะขายแต่ของแบรเนม ใครชอบแบรเนม ก้อช๊อบสบายเลย แต่เตรียมตังไปเยอะๆเน้อ:eeek:

หือออออออออ

แม่ไฮโซ....

เดินเซลทรัลซ้าด้วย..ลูกอมพันธ์ไหนวะแพงฉิบ...เอามาแบ่งมั่งเอาไว้ไปหลอกเด็ก

พูดซ้าได้ใจเจง ๆ

นั่งได้กลิ่นนศ.เพิ่งอาบน้ำเสร็จเดินเข้าร้าน...

ห๊อม หอม ๆ ๆ ๆ ๆ
หึหึ อยู่ตามหอพักจนชินแระ กลิ่นแบบนี้อ่ะ.....:rolleyes:
ปล. ยิ่งพูดยิ่งเห็นภาพวุ้ย สักนิดดีมั้ย ไปเรียกเรทติ้งหน่อย อิอิ...โว้ยยยย อยากไป

• #6,119

เย็นนี้เจอกัน red drick .... ใครไปบอกด้วยจาหาแนวร่วม เพราะเย็นนี้จะออกไปเอารถอู่พี่เฒ่า ใครไปโทรมาชวนด้วยเน้อ ....

วันศุกร์แระกัน..ตะเอง

(โดนเหล้าปั่นยังมะหาย)

วันศุกร์แระกัน..ตะเอง

(โดนเหล้าปั่นยังมะหาย)
อ่อน 555+...:burn::burn:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม