• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หืยยย...ได้กลิ่น..ละมุดเน่า..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขับตามๆไปกันแหละพี่ยศ แต่เค้าบอกขอไปทำธุระก่อน...
ผมก็เลยไปนั่งกินอยู่คนเดียว....ตาหรั่งก็วนไปวนมาอยู่นั่นแหละ ..
สงสัยธุระจะยุ่งอยู่ อิอิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ยังไม่ได้รหัสเลยครับพี่ๆ
:coolly-0037:
ขอโทษทีครับ ที่ล่าช้า หน่อย ช่วงนี้สมาชิก เข้ามาเยอะ ครับ เลขระหัส ของนาย โชติพัฒน์ (โจ้) คือ...A31936 ครับ ลองล๊อคอิน ตามระหัสดูน่ะครับ และพูดคุยทักทายกันได้ ครับ ขอให้มีความสุขสนุกสนานกับเว็บนี้ ครับ มีอะไรดีๆ ให้ศึกษาอีกมากมายในนี้ครับ.แล้วเสาร์นี้ก็มาพบปะสังสรรค์กันที่แหลมแท่นน่ะ แล้วจะแน่ะนำตัวให้ท่านอื่นๆ ได้รู้จักกัน..เพราะเสาร์นี้มากันเยอะมาก..<fieldset class="fieldset"><legend>รูป</legend]
attachment.php
</fieldset>

พี่น้องบางแสนครับเนื่องจากวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2552 กลุ่มเซฟิโร่ นนทบุรีได้จัดกิจกรรมพบปะสังสรรค์ ซึ่งเดือนนี้กลุ่มนนท์ได้รับหน้าที่เป็นเจ้าภาพ ผมในนามกลุ่มนนท์ซึ่งช่วงนี้ทำหน้าที่แทนท่านประธานแจ๊คจึงใคร่ขอเรียนเชิญชาวบางแสนทุกท่านที่ไม่ติดภารกิจ ร่วมสังสรรค์ในวันดังกล่าวด้วยนะครับ 555+++ดูเปนทางการซะไม่มีอะ ยังไงเจอกันวันที่ 14 นะครับพี่น้อง

พี่น้องบางแสนครับเนื่องจากวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2552 กลุ่มเซฟิโร่ นนทบุรีได้จัดกิจกรรมพบปะสังสรรค์ ซึ่งเดือนนี้กลุ่มนนท์ได้รับหน้าที่เป็นเจ้าภาพ ผมในนามกลุ่มนนท์ซึ่งช่วงนี้ทำหน้าที่แทนท่านประธานแจ๊คจึงใคร่ขอเรียนเชิญชาวบางแสนทุกท่านที่ไม่ติดภารกิจ ร่วมสังสรรค์ในวันดังกล่าวด้วยนะครับ 555+++ดูเปนทางการซะไม่มีอะ ยังไงเจอกันวันที่ 14 นะครับพี่น้อง
ครับพี่...อย่าลืมเตรียมสาวๆไว้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ:sweet_kiss:
เอ้าพวกเราบางแสน.....มีครายยยยไปกันมั่งจ๊ะ
:tongue:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,146

ไม่..

.

.

.

.

.

.

.

.

.

.
พลาด...!!!!

.
.
.
.

ไปทุกปีล่ะงานนนท์เค้าเนี่ยจะมีใครไปอีกมั่งเอ่ย

• #6,147

:coolly-0046: อ่อนครับ ขั้นปวกเปียกเลย แอ๊.....:coolly-0028:

แต่บางทีมันก้อแข็งนา

(ปล.ถึงคออ่อนแต่ไอ้นั่นแข็งโป๊ค)

:coolly-0039:

ไม่เหม็นนะ ....เอาน้ำหอม ฉีดเข้ากระแสเลือดไปแล้ว...ออกทุกรูขุมขน:biggrin:

อยากกินปูม้าเผาจัง เสาร์นี้...

อยากกินปูม้าเผาจัง เสาร์นี้...
เอาน้องปูไปก่อนละกัน....แอ๊:wink:

วันนี้ 28 มค เปงวันคล้ายวันคุนแม่เจ็บปวด(เกิด)..ของน้องปอย(อาทตัวแม่ป๋มเอง อิอิ :biggrin: ) ขอให้มีแต่ฟามสุข..ขายของก็ขอให้เงินทองไหลมาเหมือนท่อปะปาแตก..คิดอะรัยก็ขอให้สมหวังนะ..จุ๊ฟๆๆ :sweet_kiss: :sweet_kiss:

ปล..ไอ้ปอยบอกเศรษกิจมะดีไม่จัดงานวันเกิด..แต่ อยากได้ของขวัญ..เก็บไว้เมาพร้อมกันทีเดียว ศุก-เสา หุหุ :smile: :biggrin:

เอ้า..ขอให้น้องปอย จงมีแต่ความสุขความเจริญค้าขายร่ำรวย มีแฟนหล่อๆ นิสัยดีๆ ไม่เจ้าชู้..ชื่อ..อ๊อต น่ะคร้าบบบบ...

รับทราบครับ

วันเกิดปอยเหรอเนี่ยยย มีความสุขมากๆ เด้อครับ....ค้าขายเจริญรุ่งเรือง:biggrin:

โปรดทราบ..ครับพี่น้อง มีงานโชว์ ดีๆ กันอีกแล้วครับ เตรียมรถให้หล่อกันแต่เนิ่นๆ
กับ งานมอร์เตอร์โชว์ ที่ไบเทค บางนา ในวันศุกร์ที่3 เมษายน 2552 นี้ น่ะครับ อีกไม่นาน แล้วพบกันเช่นเคยครับ

ล็อคอินเข้าได้มะไหร่..อย่าพลาดฟรีสไตนะจ๊ะ หุหุ :biggrin:

มะคืน ไปนั่งโมรา เจอเพื่อนเก่าสมัยประถมซะงั้น
บ้านอยู่ติดๆกันเลย ......มาววววซะ :coolly-0006::coolly-0027:
ปล. ตาหรั่งโฉบไปโฉบมาอยู่ได้ ไม่ยอมจอดลงมากินด้วยกันล่ะ

มาโฉบตอนกลางคืนนี่คนรึนกเค้าแมวววววว...หาเหยื่อยตลอดดดด :go:

แต่บางทีมันก้อแข็งนา

(ปล.ถึงคออ่อนแต่ไอ้นั่นแข็งโป๊ค)

:coolly-0039:

ของเค้าดีจิงๆ :frown:

โปรดทราบ..ครับพี่น้อง มีงานโชว์ ดีๆ กันอีกแล้วครับ เตรียมรถให้หล่อกันแต่เนิ่นๆ
กับ งานมอร์เตอร์โชว์ ที่ไบเทค บางนา ในวันศุกร์ที่3 เมษายน 2552 นี้ น่ะครับ อีกไม่นาน แล้วพบกันเช่นเคยครับ

โอ้วว..มีงาน(เมา)อีกแว้ววว :wink: :biggrin:

เด่วก็ได้ค่ะจัยเยงๆ ได้ดูแน่ๆ ฟรีไตส์ ไม่ต้องห่วงค่ะ อิอิ
มะคืน ไปนั่งโมรา เจอเพื่อนเก่าสมัยประถมซะงั้น
บ้านอยู่ติดๆกันเลย ......มาววววซะ :coolly-0006::coolly-0027:
ปล. ตาหรั่งโฉบไปโฉบมาอยู่ได้ ไม่ยอมจอดลงมากินด้วยกันล่ะ
ไปติดเด็กแถวนั้นอ่ะน่ะ พี่ป้อง นานๆลงมาที มานเลยยุ่งไปซะทุกเรื่อง คริคริ :coolly-0005:
ล็อคอินเข้าได้มะไหร่..อย่าพลาดฟรีสไตนะจ๊ะ หุหุ :biggrin:
นำเสนอ การจริงๆ คริคริ :wink:

• #6,160

รับแทรบบครับ

มีนาคม..เป็นเจ้าภาพงานมิตติ้งบางแสน

พอเมษา..งานมอเตอร์โชว์ไบเทคบางนา

มีกิจกรรมดีดีอีกแล้วครับท่าน...

เอ้าฟิตกันหน่อย..พี่น้อง

:coolly-0046::coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม