• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หึหึ ลามก....

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ลูก..ยังเล็ก จะหื่นอะไรนักหนา..ละพ่อคุ้นนนน..
พี่ยศจะมาเที่ยว โคราช อีก เมื่อไร
เดี๋ยวล้างท้องรอ
เดี๋ยวหา ป้าๆ ไว้ให้ควง สัก 5 คน เลย:dribble: :sweet_kiss: :coolly-0028:

พี่เก่ง เก่งๆๆๆๆๆๆ แล้วลูก ของเพ่ ละ
เอาไปซ่อนไว้ตรงไหน เอาออกมาโชว์ น้องๆ ซะดีๆ :sweat:
ถ้างั้นเอามาโคราช ปลอดภัยสุดเลยพี่ เพราะไม่มีใครเห็น :sweat:
หรือจะให้บอกกลุ่มบางแสน:sweat: :coolly-0028:
หรือจะบอกน้องๆ ในสังกัดพี่:coolly-0028:

พี่ยศจะมาเที่ยว โคราช อีก เมื่อไร
เดี๋ยวล้างท้องรอ
เดี๋ยวหา ป้าๆ ไว้ให้ควง สัก 5 คน เลย:dribble: :sweet_kiss: :coolly-0028:
ไปโคราช ตอนสงกรานต์..แต่มิตติ้งบางแสนตอนต้นเดือนมีนาน่ะ..ต้องมาด้วยล่ะ..พาหลานน้อย..มาโชว์ด้วย

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มะวานไปเยี่ยมรถที่อู่มา..ยังแรงไม่ได้ที่เลยยังไม่เอากลับ..555++

เดือนหน้า เซฟนนท์ เจ้าภาพ ผมไปด้วยครับ
ขอแก้อาการเครื่อง เดินไม่เรียบก่อน

เดือนหน้า เซฟนนท์ เจ้าภาพ ผมไปด้วยครับ
ขอแก้อาการเครื่อง เดินไม่เรียบก่อน
จะเเรงไปถึงไหน คันเนี๊ยยยย............ชิชิ :wink:

จะถึงวันเสาร์แล้ววววว............เลวจัง........เย้ยยยย เร็วจัง.........พูดผิด งุงิ แหะๆ

จะเเรงไปถึงไหน คันเนี๊ยยยย............ชิชิ :wink:
ไม่แรงหรอกพี่น้องครับ ขุมพลังผมไม่ค่อยไหวแล้ว
RB ในกลุ่มเริ่มขยับกันแล้วอ่ะ รอดู A3175?, A3175?
กะลังปั๊มวิตามิน M หาของกันน่าดูเลย แรงกันมากมายครับ
รอดูกันครับ
อยาก Up บ้าง ไม่มีตังอ่า

หึหึ RB แรงนะ

เอ้า....ไครรัก RB ส่งเสียงกันหน่อย 555+

จะถึงวันเสาร์แล้ววววว............เลวจัง........เย้ยยยย เร็วจัง.........พูดผิด งุงิ แหะๆ
ไกล้จะได้วันเมาอีกแล้ว..หมดยังอ้ะ เสือน่า:coolly-0007: :coolly-0007:

เอ้า....ไครรัก RB ส่งเสียงกันหน่อย 555+
วันนี้ไปรับของมาแล้ว RB เตรียมตัวแรงกันได้เลย โย้ววว

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,195

ไกล้จะได้วันเมาอีกแล้ว..หมดยังอ้ะ เสือน่า:coolly-0007: :coolly-0007:

เหลือเสืออยู่ 3 ตัว

(ใกล้ได้เวลาสังหารแล้นน)

• #6,196

แหวะ

.

.

.

.
พวก RB เด๋วเอาเจสวน

• #6,197

พี่เก่ง เก่งๆๆๆๆๆๆ แล้วลูก ของเพ่ ละ
เอาไปซ่อนไว้ตรงไหน เอาออกมาโชว์ น้องๆ ซะดีๆ :sweat:
ถ้างั้นเอามาโคราช ปลอดภัยสุดเลยพี่ เพราะไม่มีใครเห็น :sweat:
หรือจะให้บอกกลุ่มบางแสน:sweat: :coolly-0028:
หรือจะบอกน้องๆ ในสังกัดพี่:coolly-0028:

ลูกไรของเมิงง
.
.
.
.

นานโผล่มาที..เพ้อเจ้อ ๆ
.
.
.
.
.มีอยู่สองลูก..ไอ้ห้อย กะ ไอ้โหน อ่ะ จะดูป่ะ

ป๊าดดดดดดดดดดด..!!!

:coolly-0014:

เสาร์ที่24มกราที่ผ่านมาแวะไปแถวนั้นก็แวะไปดูนะแต่ไม่ได้ทักทายเพราะไม่รู้จักคัยเลยคับ

เสาร์ที่24มกราที่ผ่านมาแวะไปแถวนั้นก็แวะไปดูนะแต่ไม่ได้ทักทายเพราะไม่รู้จักคัยเลยคับ
จอดรถแล้วเดินมาทักทายได้เลยครับ.....บางแสนยินดีต้อนรับ....น่ารักกันทุกคน:wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม