Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ตกลงว่าวันนี้ จะไปสิงที่ไหนกันครับ:verrckt::byebye::byebye:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปไหนกันดีครับ เย็นนี้.......

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อูยยยย....วันนี้ตอน ก่อนเที่ยง เจอเต็มๆ..คนนั้น.อ่ะ.พอรู้ว่ามีคนแถวนี้ชอบมอง วันนี้ใส่ขาสั้นจู๋..เสื้อยืดสายเดี่ยวตัวติ้วเดียว 555มาสั่งข้าวขาหมู๋ แต่ขอโทษ ตาแจ๊คดันเข้าห้องน้ำ ให้เมียมาสับแทน เลยอด..555คนในร้าน มองกันตรึมเลย..ทำนมหกใส่กระทะขาหมู เยอะเลย ใครไปกินหลังเที่ยง น้ำพะโล้จะข้นกว่าปกติ..5555+++ขอบอก..

บรรยายซะเหงภาพเลยพี่..ซี๊ดดดด :wink:

มาแจกกระดาษ ทิชชูคร๊าๆ.........จะเอาอยู่ม่ะนี่ อิอิ

เอาผ้าขนหนูดีก่า..ถึงจาเอาอยู่..ไหลนองเวยย :biggrin:

นี่ขนาดตาแดงนะเนี่ย..อะจัดมาเหงเค้าว้อนกันละเกิน..แถวมอเกตรเนี่ย อยากเจอ:coolly-0039:

เย็นนี้จะไปนั่งซ้าหน่อย

ใครว่างเจอกัน..จะดูว่าของเค้าดีจิงป่าว

โทมาเลย ๆ ๆใครไปมั่ง

(เด๋วหาว่าไม่ชวนนา)

+2 ไปคับเก่ง อ๊อดกะปอย..จาไปสมทบตอน2ทุ่ม..เลิกโอเดี่ยวโทหา :byebye:

งั่ม ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ปายด้วยโคนจิ เด็กๆชอบ โคโยตี้ ....

มาจิๆ..จารอนะจุ๊พๆ :sweet_kiss:
ตกลงว่าวันนี้ จะไปสิงที่ไหนกันครับ:verrckt::byebye::byebye:

จัดไป..มอเสดๆ..เช็คของหน่อยยย :biggrin:

ปล.. น้าเหวกหายไปไหนอะ..วันนี้วันดีนา..ถือซะว่าฉลองเลื่อนตำแหน่งนะน้า..อิอิ :coolly-0039:

นั่นแหละ วันนี้ผมก็เจอมา หลายคนเหมือนกัน:wink::brick:
นึกว่า..พลาด..555++
มันอยู่ตรงไหน..น่ะไอ้ร้านที่ว่า. Red brick.อ่ะ..จะไปโฉบ..ซ้าหน่อย..

ตื่นๆๆๆ เสียงระเบิดดังตูมตามแต่เช้าเลย....
มีเสียงอะไร..ดังขนาดนั้นเลยไง

เอ้ามะรุ้ว่าวันเกิดมะงั้นมะคืนจาหอมรับขวัญวันเกิดซะหน่อย..อิอิ ..ขอให้มีฟามสุข..รถหล่อๆ..คนรวยๆ..นาคร๊าบบ :burn: :burn:

หึยทำเปงแฮปปี้เบิดเดย์ให้คนอื่นเค้า..มะคืนตะเองแฮปปี้เลยอะดิ..จำไว้เวยไม่แบ่งๆเพื่อนๆอะมีป่าว..หุหุ :wink: :biggrin: :smile:
โอย..เหนื่อยหมดแรงเลย..มีเพื่อน3คน กะว่าจะเก็บให้หมดเลย อิอิ :coolly-0028: :coolly-0028:

ลาก่อนเซฟิโร่...........
เอ้า..งานเข้าอีกแล้วพ่อหนุ่ม :coolly-0038: :coolly-0027:

หวัดดีครับพี่ๆน้องๆ เซฟบางแสน แนะนำตัวครับ ผมโจ้ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ โอกาสหน้าคงได้ไปร่วมวงและขอคำแนะนำครับ(ตอนนี้กำลังรอรหัส Log in อยู่ครับ)
ยินดีต้อนรับสู่เซฟครับ ปล.มาหมดตูดกับเซฟกัน 555+:coolly-0046:

ใกล้เรียนจบแล้วจะเก็บตังซื้อ Cef ไปร่วมวงด้วยครับ ^^
ยินดีต้อนรับครับ..ปล.มาหมดตูดกับเซฟกัน 555+:coolly-0046:

วันนี้ลางาน ตาอักเสบง่ะ เด๋วจะออกไปโรงพยาบาลพญาไท
แล้วจะไปหาที่ร้านพี่แจ๊คเด้อครับ
ไปหาหมอที่พญาไทน้ะไม่ใช่หมอที่แกแล็คซี่ 555+:coolly-0028:

ไปร้านตาแจ๊คสิอาการหนักใหญ่

เพราะต้องใช้สายตามากกว่าปกติขอบอก

ปล.ของดีเยอะเจอมาแล้ว
ผมก้อว่าแบบนั้นแหล่ะ :coolly-0017:

ประกาศ ประกาศ...........คนโสด คนไร้คู่ ต้องไป กินข้าวขาหมู............ที่ร้านพี่แจ็ค จะมีของสมนะน่าคุณคือ..........สาวๆ เดินผ่านไป เดินผ่านมา คริคริ ได้แค่มองก็เก็บไปนอนฝัน 555 หรือผู้ใดโชคดี อาจมีตุ๊กตาตัวใหม่มานั่งข้างๆ น่ะ เปงของแถม กินข้าวขาหมูครบ 1000 บาท ได้จับสลากคร๊าๆๆ......ประกาศ ประกาศ ด่วนนนน!! ของแถมมีจำนวนจำกัดคร๊าๆๆๆๆๆ...............แฟ๊ดดดดดดดดดดด รีบไปกินก่อน อิอิ หาคนมาช่วยทำงานบ้านอีกคน งุงิ
โอย..ทนไม่ไหวแล้ว นั่งอ่านมานาน ต้องไปมั่งแล้วเผื่อจะได้กับเขาบ้าง..อยากได้ของแถม:coolly-0018: :coolly-0018:

อูยยยย....วันนี้ตอน ก่อนเที่ยง เจอเต็มๆ..คนนั้น.อ่ะ.พอรู้ว่ามีคนแถวนี้ชอบมอง วันนี้ใส่ขาสั้นจู๋..เสื้อยืดสายเดี่ยวตัวติ้วเดียว 555มาสั่งข้าวขาหมู๋ แต่ขอโทษ ตาแจ๊คดันเข้าห้องน้ำ ให้เมียมาสับแทน เลยอด..555คนในร้าน มองกันตรึมเลย..ทำนมหกใส่กระทะขาหมู เยอะเลย ใครไปกินหลังเที่ยง น้ำพะโล้จะข้นกว่าปกติ..5555+++ขอบอก..
อุ่ย..มีขาหมูใส่นมด้วย น่าอย่อย

จะไปไหนได้ล่ะก้อร้านข้าวขาหมูไง...เอ้อ ตาจะได้หายเจ็บ อิอิ:coolly-0005:

นึกว่า..พลาด..555++
มันอยู่ตรงไหน..น่ะไอ้ร้านที่ว่า. Red brick.อ่ะ..จะไปโฉบ..ซ้าหน่อย..
นั่นๆๆจะไปเปลี่ยนบรรยากาศไงครับน้า

อุ่ย..อุ่ย..ไปด้วยตนซิ..อยากเห็นทุกคนเลย....:coolly-0025:

งั่ม ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ปายด้วยโคนจิ เด็กๆชอบ โคโยตี้ ....
นั่นแหน่ะ..พอมีเด็กๆล่ะไม่ได้เลย มีม.บรูอีก2ตนเดวแบ่งไห้ตนนึงเอาป่ะ:coolly-0028:

อุ่ย..อุ่ย..ไปด้วยตนซิ..อยากเห็นทุกคนเลย....:coolly-0025:

มาโล๊ด..เดี่ยว2ทุ่มผมล้อหมุน ...:go:

นั่นแหน่ะ..พอมีเด็กๆล่ะไม่ได้เลย มีม.บรูอีก2ตนเดวแบ่งไห้ตนนึงเอาป่ะ:coolly-0028:

เอา !!!! :biggrin:

อยากไปครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,071

โอย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

จะเป็นนนโลมมมม

จ๊ะโอ๋ เมล์ เพื่อน เมล์ ช่วงนี้ขาดแคลน คับเพื่อนคับ
ของสวยๆ งามๆ หื่นๆ ขอเมียนเดิม
อย่าลืมนะเพื่ยน :coolly-0017:

เห็นน้องเก่งโทรมาถามว่า red brick อยู่ไหน ไอ้เราก็นึกว่ารู้กันแล้ว สงสัยจะไม่ได้ไปกันแหงม เห็นบอกว่านั่งอยู่ที่ roof กัน ส่วนน้าก็ไปแร่ดอยู่ที่ central festival pattaya ง่ะ

ไอ้ร้าน red brick น่ะ มันอยู่เลยร้าน roof ไปอีกหน่อยนึง มันอยู่ในซอยนะ ถ้ามาจาก 4 แยกอ่าวก็เลยร้าน roof ไป ข้ามสะพานข้ามทางรถไฟ ซอยเข้าร้านจะอยู่ขวามือ ให้จอดรถตามข้างถนนแล้วเดินเข้าไปจะสะดวกกว่า ถ้าจอดในซอยตอนดึกๆจะออกไม่ได้(มอไซค์มันสนุ๊กเต็มไปหมด) หน้าปากซอยจะมีร้านลาบบุรีรีมย์ กับ ร้านขายบะหมี่อะไรสักอย่างจำชื่อไม่ได้ มีตู้โทรศัพท์ด้วย เดินเข้าไปนิดเดียวเอง หรือ สังเกตร้าน 108 shop ฝั่งซ้ายมือก็ได้ ซอยเข้าร้าน red brick จะอยู่ตรงข้ามร้านนี้เลย :smile:

A31753;222015 ปล.. น้าเหวกหายไปไหนอะ..วันนี้วันดีนา..ถือซะว่าฉลองเลื่อนตำแหน่งนะน้า..อิอิ :coolly-0039:[/quote กล่าวว่า:
ไปแรดอยู่ central festival ใหม่อยู่ง่ะ อิ อิ :biggrin: :byebye:

ไปแรดอยู่ central festival ใหม่อยู่ง่ะ อิ อิ :biggrin: :byebye:

อะนะ..เปงงัยมั่งอะคับ..เหงเค้าว่ามันหย่ายดี..เดี่ยวจาลองไปมั่งที่ไหนหย่ายๆ..ชอบไป..หุหุ :biggrin:

ปล มะคืนมะได้ไป red brick พอดีหาร้านมะเจอ..เลยไปเจ๋อกันที่ roof กะตาเก่ง 478 หัวคำ3ทุ่มยังนั่งชิวๆ..น้องๆเด็กเสริฟน่ารักๆ..แต่งชุดไชน่าเกิลผ่าข่าง ซีดดด..ขาขาวๆ..ซัก5ทุ่มนักท่องเที่ยวเรื่มทยอยกันมา..มองๆเหมือนกับตลาดนัดนม..สุดบรรยายต้องไปลองเอง..เหงตาเก่งชวนไว้วันศุกนี้..คัยจาไปเชิญนะคับ..แต่เอตาเก่งโว้ยยย..ตื่นยังเนี่ยซัดเหล้าปั่นไป4เหยือก(ซื้อ2เหยือกให่แถม1เหยือกเล็กกับแกล้ม1อย่างนั่งกันตั้งแต่2ทุ่มถึง5ทุ่มโดนไปแค่450สบายจาย)..เก่งๆๆๆๆ...น้องดาวเปงงายมั่งหลังไมค์หน่อยยยย...ฮิ้วๆๆๆๆ ถ้าไอ้ปอยไม่ไปด้วยนะเส็ดโจร อิอิ:biggrin: :biggrin:

เห็นน้องเก่งโทรมาถามว่า red brick อยู่ไหน ไอ้เราก็นึกว่ารู้กันแล้ว สงสัยจะไม่ได้ไปกันแหงม เห็นบอกว่านั่งอยู่ที่ roof กัน ส่วนน้าก็ไปแร่ดอยู่ที่ central festival pattaya ง่ะ

ไอ้ร้าน red brick น่ะ มันอยู่เลยร้าน roof ไปอีกหน่อยนึง มันอยู่ในซอยนะ ถ้ามาจาก 4 แยกอ่าวก็เลยร้าน roof ไป ข้ามสะพานข้ามทางรถไฟ ซอยเข้าร้านจะอยู่ขวามือ ให้จอดรถตามข้างถนนแล้วเดินเข้าไปจะสะดวกกว่า ถ้าจอดในซอยตอนดึกๆจะออกไม่ได้(มอไซค์มันสนุ๊กเต็มไปหมด) หน้าปากซอยจะมีร้านลาบบุรีรีมย์ กับ ร้านขายบะหมี่อะไรสักอย่างจำชื่อไม่ได้ มีตู้โทรศัพท์ด้วย เดินเข้าไปนิดเดียวเอง หรือ สังเกตร้าน 108 shop ฝั่งซ้ายมือก็ได้ ซอยเข้าร้าน red brick จะอยู่ตรงข้ามร้านนี้เลย :smile:

อืมมม..รู้เป้าแล้ว..ปักหมุดไว้เลยยยยย...คราวหน้าจาได้มะพลาด :wink: :wink:

หึหึ เอากันใหญ่เลยนะ...

อะนะ..เปงงัยมั่งอะคับ..เหงเค้าว่ามันหย่ายดี..เดี่ยวจาลองไปมั่งที่ไหนหย่ายๆ..ชอบไป..หุหุ :biggrin:

ปล มะคืนมะได้ไป red brick พอดีหาร้านมะเจอ..เลยไปเจ๋อกันที่ roof กะตาเก่ง 478 หัวคำ3ทุ่มยังนั่งชิวๆ..น้องๆเด็กเสริฟน่ารักๆ..แต่งชุดไชน่าเกิลผ่าข่าง ซีดดด..ขาขาวๆ..ซัก5ทุ่มนักท่องเที่ยวเรื่มทยอยกันมา..มองๆเหมือนกับตลาดนัดนม..สุดบรรยายต้องไปลองเอง..เหงตาเก่งชวนไว้วันศุกนี้..คัยจาไปเชิญนะคับ..แต่เอตาเก่งโว้ยยย..ตื่นยังเนี่ยซัดเหล้าปั่นไป4เหยือก(ซื้อ2เหยือกให่แถม1เหยือกเล็กกับแกล้ม1อย่างนั่งกันตั้งแต่2ทุ่มถึง5ทุ่มโดนไปแค่450สบายจาย)..เก่งๆๆๆๆ...น้องดาวเปงงายมั่งหลังไมค์หน่อยยยย...ฮิ้วๆๆๆๆ ถ้าไอ้ปอยไม่ไปด้วยนะเส็ดโจร อิอิ:biggrin: :biggrin:
อิอิ ชอบล่ะสิ เด๋วรอเคลียร์ตัวเองก่อน งานนี้ สนุกแน่...
รู้สึกเหมือนความรู้สึกเก่าๆ จะกลับมา อะดรีนารีน เริ่มทำงาน หึหึ

โอ้วววว..ไปหรูซะด้วย..ของแพงชิบ..ไปเปิดร้านมาแล้ว ยิ่งใหญ่จริงๆ

จ๊ะโอ๋ เมล์ เพื่อน เมล์ ช่วงนี้ขาดแคลน คับเพื่อนคับ
ของสวยๆ งามๆ หื่นๆ ขอเมียนเดิม
อย่าลืมนะเพื่ยน :coolly-0017:
ลูก..ยังเล็ก จะหื่นอะไรนักหนา..ละพ่อคุ้นนนน..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม