• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

รถ ครับ ขายใครเอาโทรมาเลยเบื่อและ ลาโลกซะที นอนอยู่บ้านดีก่าไม่อยากไปไหนและตัดซึ่งกิเลสตัณหาลาแล้วเพื่อนๆทุกคน .....

จายเยงๆ..ปั้นไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็กลับมาแรงเหมียนเดิม :biggrin:

อะรายจะขนาดน้าน... สาวคนไหนทำให้งอน เด๋วป๋าพาไป red brick แล้วจะถอนคำพูด อิ อิ :biggrin:

เลิกงานร้านแรก 3 ทุ่ม ไปนั่งต่อที่ร้าน red brick เปิดใหม่ใกล้มอเสด โอ้โฮ..ขอบอก แหล่มทู้กคน... น่ารัก ใสๆอะไรอย่างนี้ น้องหยก น้องจอย น้องปูเป้ น้องออม โอย....ป๋าจะเป็นโลม... รอปิดร้านพร้อมน้องๆเลย อิๆ :wink:

มิน่ามะมาแหลมแท่นเลยอะ :frown:

เลิกงานร้านแรก 3 ทุ่ม ไปนั่งต่อที่ร้าน red brick เปิดใหม่ใกล้มอเสด โอ้โฮ..ขอบอก แหล่มทู้กคน... น่ารัก ใสๆอะไรอย่างนี้ น้องหยก น้องจอย น้องปูเป้ น้องออม โอย....ป๋าจะเป็นโลม... รอปิดร้านพร้อมน้องๆเลย อิๆ :wink:
ต้องไปอัพเดทซะหน่อย 5555:brick:[/quote]

มะไหร่ชวนด้วยนะ..ใกล้บ้านๆ..ชอบๆ. :wink: :wink:

เฮ้อๆๆๆ..คืนวันเสาร์ รถตาหรั่ง มู่เล่ย์ออกมาวิ่งนอกเครื่อง..เช้ามารถแรง..ตามาร์ค..เกียร์พัง..หุ..หุ

อ้าว กรำ..รถแรงๆโดนอีกและ..มะคืนวันเสาผมโดนเซฟสีบรอนมันกดบูสไฟออกท่อเลย..มาคืนวันอาทิตเลิกขายของ..โคนเซฟดำเจาะแก้มด้วยซัดฟี๊ดๆ3เกียมันหายไปเลย. :verrckt: ..โอ้ยยยยยอยากแรงมั่ง...ทั้ง2คันเราอุตส่าตะโกนตามหลังมันไป..ลองกะน้ามาร์คกรูป่าว :coolly-0028: ..แหมวันนี้เกียพังซะแล้ว :sweat:

ชี้พิกัดหน่อยไปโดนแถวไหนมา เผื่ออยากไปโดนมั่ง อ่ะจ๊ากกกก :biggrin: :embarrassed:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันนี้ลางาน ตาอักเสบง่ะ เด๋วจะออกไปโรงพยาบาลพญาไท
แล้วจะไปหาที่ร้านพี่แจ๊คเด้อครับ

ไอ้ไปหาหมอน่ะก็ไม่น่าแปลก แต่แวะไปหาตาแจ็คนี่สิ มันมีแอบแฝงรึป่าว อิ อิ :tongue: :wink: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,044
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปร้านตาแจ๊คสิอาการหนักใหญ่

เพราะต้องใช้สายตามากกว่าปกติขอบอก

ปล.ของดีเยอะเจอมาแล้ว

• #6,045

เปิดประเด็นใหม่

ประเด็นนี้น่าสนอ่ะใกล้บ้านเลย วันไหนล่ะพี่น้อง เอาเซฟไปจอดเรียง ๆ

แล้วให้น้าเหวกนำทีม.....น่าสน ๆ ๆ "
red brick"

ตาป้องอีกคน อดีตผู้เชี่ยวชาญถิ่นนี้...อยากไป ๆ ๆ ๆ ๆ

:coolly-0039:

เปิดประเด็นใหม่

ประเด็นนี้น่าสนอ่ะใกล้บ้านเลย วันไหนล่ะพี่น้อง เอาเซฟไปจอดเรียง ๆ

แล้วให้น้าเหวกนำทีม.....น่าสน ๆ ๆ "
red brick"

ตาป้องอีกคน อดีตผู้เชี่ยวชาญถิ่นนี้...อยากไป ๆ ๆ ๆ ๆ

:coolly-0039:

จัดมา..พร้อมเสมอ..เดี่ยววันนี้จาไปผ่านๆสังเกตุการณ์ซะหน่อย..ว่าสมคำล่ำลือรึป่าวว.. :coolly-0005: ( ซ้าย6.. ขวา ..6 กระดก.. 7 ) อิอิ :biggrin: :biggrin:

• #6,047

เย็นนี้จะไปนั่งซ้าหน่อย

ใครว่างเจอกัน..จะดูว่าของเค้าดีจิงป่าว

โทมาเลย ๆ ๆใครไปมั่ง

(เด๋วหาว่าไม่ชวนนา)

มาแอบดู อิอิ.......แฟ๊ดดดดดดดดดดดดด รถแรง พังการหมด ฮ่าๆๆๆ รวมถึงเรา งุงิ

ยี้ยี้ยี้ๆๆๆๆๆ......ขี้เมา..!!!....:go: :go: :wink:
ชิชิ เหมือนตะเองไงล่ะ หุหุ :coolly-0046:
ว่าตะเองเหรอ..
5555 ของเข้าตัว หุหุ ถูกจัยมากพี่ยศ Thank U :coolly-0028:
ใกล้เรียนจบแล้วจะเก็บตังซื้อ Cef ไปร่วมวงด้วยครับ ^^
ยินดีต้อนรับคร๊า.....ว่าแต่อยู่แถวไหนเอ่ยย :byebye:
หวัดดีครับพี่ๆน้องๆ เซฟบางแสน แนะนำตัวครับ ผมโจ้ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ โอกาสหน้าคงได้ไปร่วมวงและขอคำแนะนำครับ(ตอนนี้กำลังรอรหัส Log in อยู่ครับ)
ยินดีต้อนรับคร๊า.........สู่สามคม คนขี้มาวคร๊าๆ.... :coolly-0039:

เพราะต้องใช้สายตามากกว่าปกติขอบอก

เด่วจาฟ้อง อิอิ :coolly-0046: :coolly-0037:

เหอๆๆ แล้วก็ได้เจอจริงๆ:wink::wink:

หึหึหึ วันนี้ก็เข้าไป ม.เกษตรศาสตร์มา ยังอยู่กันดีเหมือนเดิม อิอิ:rolleyes::boss:

ไปแอบดูสาวมาหรอ คริคริ 849 เด่วจาฟ้อง งุงิ...........แซ๊ดดดดดดดดดด

ประกาศ ประกาศ...........คนโสด คนไร้คู่ ต้องไป กินข้าวขาหมู............ที่ร้านพี่แจ็ค จะมีของสมนะน่าคุณคือ..........สาวๆ เดินผ่านไป เดินผ่านมา คริคริ ได้แค่มองก็เก็บไปนอนฝัน 555 หรือผู้ใดโชคดี อาจมีตุ๊กตาตัวใหม่มานั่งข้างๆ น่ะ เปงของแถม กินข้าวขาหมูครบ 1000 บาท ได้จับสลากคร๊าๆๆ......ประกาศ ประกาศ ด่วนนนน!! ของแถมมีจำนวนจำกัดคร๊าๆๆๆๆๆ...............แฟ๊ดดดดดดดดดดด รีบไปกินก่อน อิอิ หาคนมาช่วยทำงานบ้านอีกคน งุงิ

พี่เหวก แอบทำไม ออกมาเร้วววว
ข้าวขาหมู หรือ red brick ดีน้าาาา

อูยยยย....วันนี้ตอน ก่อนเที่ยง เจอเต็มๆ..คนนั้น.อ่ะ.พอรู้ว่ามีคนแถวนี้ชอบมอง วันนี้ใส่ขาสั้นจู๋..เสื้อยืดสายเดี่ยวตัวติ้วเดียว 555มาสั่งข้าวขาหมู๋ แต่ขอโทษ ตาแจ๊คดันเข้าห้องน้ำ ให้เมียมาสับแทน เลยอด..555คนในร้าน มองกันตรึมเลย..ทำนมหกใส่กระทะขาหมู เยอะเลย ใครไปกินหลังเที่ยง น้ำพะโล้จะข้นกว่าปกติ..5555+++ขอบอก..

งั่ม ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ปายด้วยโคนจิ เด็กๆชอบ โคโยตี้ ....

อูยยยย....วันนี้ตอน ก่อนเที่ยง เจอเต็มๆ..คนนั้น.อ่ะ.พอรู้ว่ามีคนแถวนี้ชอบมอง วันนี้ใส่ขาสั้นจู๋..เสื้อยืดสายเดี่ยวตัวติ้วเดียว 555มาสั่งข้าวขาหมู๋ แต่ขอโทษ ตาแจ๊คดันเข้าห้องน้ำ ให้เมียมาสับแทน เลยอด..555คนในร้าน มองกันตรึมเลย..ทำนมหกใส่กระทะขาหมู เยอะเลย ใครไปกินหลังเที่ยง น้ำพะโล้จะข้นกว่าปกติ..5555+++ขอบอก..
นั่นแหละ วันนี้ผมก็เจอมา หลายคนเหมือนกัน:wink::brick:

งั่ม ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ปายด้วยโคนจิ เด็กๆชอบ โคโยตี้ ....
รถเสร็จแล้วเด้อ..มาเอาด่วนตอนเย็นบอกเขาว่ามาเอารถ..แล้วก็แวะซะเลย..555+++เข้าทางอีกแล้ว..ตอนเช้าโทรหาไม่เปิดเครื่อง เลยโทรหา ตาเหว่า ไปบอกแกให้ ด้วยอ่ะ..

ดีจายด้วย รถเส็ดแย้ว มีรถไปหาสาวแล้วววววววววว อิอิ

มาแจกกระดาษ ทิชชูคร๊าๆ.........จะเอาอยู่ม่ะนี่ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม