Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันเสาร์แล้ววววววววว.............ตอนเยงเจอการคร๊า....!!

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,002
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

งึมงัมๆๆ หวัดดีตอนเช้า เมื่อเช้าตื่นไปทำบุญวันเกิดมา จริงๆเกิดตั้งแต่ 21 แระ:wink:
แต่ไม่ว่างไปใส่ :sweat:...(เจอ Failady Z ป้ายแดงในตลาดด้วย)....แล้วก็ไปเดินตลาดตอนเช้าที่เมืองใหม่มา ก็จะไปเดินดูอะไหล่ซิ่งซะหน่อย...แถมขาไปเจอ เจ้า Z อีกครั้งเลยได้ออกกำลังกายนิดหน่อย อูยยย:burn::burn::brick:

แฮปปี้เบริดธ์เดย์ ย้อนหลังเน๊ออ

HAPPY ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ มาก ๆหล่อขึ้น รวยขึ้น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

เจริญ ๆ ๆในหน้าที่การงาน โรคร้ายเรื่องร้ายไม่เบียดเบียน

:coolly-0039:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,003
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เจอกันเย็นนี้ครับพี่น้อง

คิถุง....ทุกโคน...จุ๊พ ๆ

:coolly-0005:

งึมงัมๆๆ หวัดดีตอนเช้า เมื่อเช้าตื่นไปทำบุญวันเกิดมา จริงๆเกิดตั้งแต่ 21 แระ:wink:
แต่ไม่ว่างไปใส่ :sweat:...(เจอ Failady Z ป้ายแดงในตลาดด้วย)....แล้วก็ไปเดินตลาดตอนเช้าที่เมืองใหม่มา ก็จะไปเดินดูอะไหล่ซิ่งซะหน่อย...แถมขาไปเจอ เจ้า Z อีกครั้งเลยได้ออกกำลังกายนิดหน่อย อูยยย:burn::burn::brick:
ขอHBDย้อนหลังด้วยนะคับน้า...
ขอให้มีความสุขมากๆ รถสวยๆแรงๆ ร่ำรวยๆนะค๊าบบบ...:brick: :byebye:

วันเสาร์แล้ววววววววว.............ตอนเยงเจอการคร๊า....!!
ยี้ยี้ยี้ๆๆๆๆๆ......ขี้เมา..!!!....:go: :go: :wink:

ยี้ยี้ยี้ๆๆๆๆๆ......ขี้เมา..!!!....:go: :go: :wink:
ว่าตะเองเหรอ..

จร้าาาาา....

:eeek: ฉ ะ ดุ้ ง โ ห ย ง . . !!! :wink: :byebye:

แฮปปี้เบริดธ์เดย์...ย้อนหลังด้วยครับ ขอให้ สุขขี สุขขัง สุขคาลัง สุขคา.. ปล.งั้นคืนนี้โชนยาวๆๆเลย อิอิอิ:coolly-0028: :coolly-0028:

เจอกันเย็นนี้ครับพี่น้อง

คิถุง....ทุกโคน...จุ๊พ ๆ

:coolly-0005:
บ้าน่าตะเองก้อ คิดถึงเค้าคนเดวก้อพอมั้ง....:coolly-0014:

มะคืน..ใครเป็นไร..อ่ะบรรดารถแรงทั้งหลาย

พี่หรั่ง...คลัชหลับ เนื่องจากเหนื่อยล้า ...อิอิ

ตื่นๆๆๆ เสียงระเบิดดังตูมตามแต่เช้าเลย....

บ้าน่าตะเองก้อ คิดถึงเค้าคนเดวก้อพอมั้ง....:coolly-0014:

อึ๋ยย..คู่เกย์แก่..แหวะ..ว้าย..กรี๊ด :coolly-0028: :coolly-0028:

มะคืน..ใครเป็นไร..อ่ะบรรดารถแรงทั้งหลาย

พี่หรั่ง...คลัชหลับ เนื่องจากเหนื่อยล้า ...อิอิ

มะคืนรถตาหรั่งพี่..สืบทราบมาจากเจ้าเซฟที่ไปช่วยเค้าลากรถ..บอกลูกยางมูเล่ขาด..มู่เล่เลยออกมาวิ่งเล่น..สบายไป..มานะเลยลากไปไว้ที่ลานพี่เฒ่า..รอบูรณะปฎิสังขรต่อไป..จบข่าว...ตึกๆๆ..ว้าววว อิอิ (ยังกะสะเก็ดข่าว..หุหุ) :biggrin: :biggrin:

แล้วตกลง ว่าเบนซ์คันนั้น เป็นใครอ่ะ
ลูกพี่ลูกน้องพี่มาร์คเหรอ :rolleyes::rolleyes::sexy_girl:

เอ้ามะรุ้ว่าวันเกิดมะงั้นมะคืนจาหอมรับขวัญวันเกิดซะหน่อย..อิอิ ..ขอให้มีฟามสุข..รถหล่อๆ..คนรวยๆ..นาคร๊าบบ :burn: :burn:

แฮปปี้เบริดธ์เดย์...ย้อนหลังด้วยครับ ขอให้ สุขขี สุขขัง สุขคาลัง สุขคา.. ปล.งั้นคืนนี้โชนยาวๆๆเลย อิอิอิ:coolly-0028: :coolly-0028:

หึยทำเปงแฮปปี้เบิดเดย์ให้คนอื่นเค้า..มะคืนตะเองแฮปปี้เลยอะดิ..จำไว้เวยไม่แบ่งๆเพื่อนๆอะมีป่าว..หุหุ :wink: :biggrin: :smile:

มาแล้วววว..ภาพบรรยากาศ คืนวันเสาร์ 24 มค.52 ที่แหลมแท่น ยังเหนียวแน่น อบอุ่น มากันเยอะครับ..ผมมาถึงคันแรก ดูเงียบเหงา เพราะอาจจะเนื่องมาจาก เป็นช่วงตรุจจีน คนส่วนใหญ่ จะไม่ค่อยออกมากัน..แต่สำหรับพี่น้องบางแสนเราก็ทยอยกันมาตลอด รวมแล้ว15 ลำครับ..แล้วก็เริ่มคึกคักสนุกสนาน เฮฮาพูดคุยกันไป ตามประสาพี่น้อง..เบียร์ที่เหลือมาจากเขาใหญ่ลังแล้วลังเล่าขนออกมาอย่างไม่ขาดสาย ไม่รู้หมดหรือป่าว..

ไฟล์แนบ

175.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 82
    154.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
    158.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78
    125.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76
    126.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 82
    119.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 82
    129.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83
    121.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
    149.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
    190.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77

บรรดากลุ่มพ่อบ้านเซฟ และ แม่บ้านเซฟ ก็ออกมาคุยกัน กระหนุ๋งกระหนิ๋ง น่ารักกันทุกคนเลยครับ..ก่อนจะถึงแหลมแท่นก็ได้รับสมัครสมาชิคใหม่1 คนชื่อ โชติพัฒน์ (โจ้) เหลือบดูนาฬิกา ตายล่ะ เที่่ยงคืนกว่าแล้ว..หมดเวลาแห่งความสนุกสนาน พี่ต้องไป..แว้วววววววว.....เสาร์หน้าเจอกันใหม่

ไฟล์แนบ

104.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
    167.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76
    205.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76
    121.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
    142.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
    116 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
    193.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70

ใกล้เรียนจบแล้วจะเก็บตังซื้อ Cef ไปร่วมวงด้วยครับ ^^

สวัสดีครับบบบบบบบบบบบ^^

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม