• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

วันนี้หลีวีเจสาวสวย แล้วก็ศิลปินสาวสวย
ท้างงงงง...วานนนนนนน...:dribble: :wink: :byebye:

น่าอิจฉาเจงๆเลยน้าอ๊อดนี่... แต่ก็น่าฉงฉานเพราะทำไรเค้าไม่ได้ กร๊าก........:biggrin: :byebye:

คนเป็นใหญ่เป็นโตแล้วก็งี้แหละ..ไม่มีอะไรทำ..ก็หาเรื่องประชุม จะได้ดูเหมือนทำงาน..5555++++

ช่ายๆคับพี่ยศ :verrckt: ไรนิดไรหน่อยก็ประชุม น่าเบื่อ :coolly-0018: ง่วงก็ง่วง :coolly-0015: เดี๋ยวต้องจัดการประชุมในหัวข้อ " ประชุมเพื่อลดการประชุม " มั่งแล้วง่ะ :coolly-0028: :tongue: นี่ก็เพิ่งจะเลิกประชุม เย็นนี้มีกินเลี้ยงที่ร้านไพเราะหน้าบริษัทอีก เมื่อวานก็กิน วันนี้ก็กิน แล้วมันจะผอมได้ยังง้ายยยยยยย.....

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ซ้อมซะคอแห้งเพราะโซดากัดแล้วง่ะ

มาดื่มนมกานเถอะ อิ อิ

ตอนนี้ระบายได้ ไม่มีใครอยู่แล้ว อีกแป๊ปค่อยออกไปงานเลี้ยง :biggrin: :smile:

น่าอิจฉาเจงๆเลยน้าอ๊อดนี่... แต่ก็น่าฉงฉานเพราะทำไรเค้าไม่ได้ กร๊าก........:biggrin: :byebye:
ถูกคับ..!!! :coolly-0027:

ง่ะง่ะง่ะแง๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...:coolly-0018:

มาขอร่วมวงกระทุ้หน้า 222 หน่อยมะมีรัย..อิอิ :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,985
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อ่ะนะ........................

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,986

ช่ายๆคับพี่ยศ :verrckt: ไรนิดไรหน่อยก็ประชุม น่าเบื่อ :coolly-0018: ง่วงก็ง่วง :coolly-0015: เดี๋ยวต้องจัดการประชุมในหัวข้อ " ประชุมเพื่อลดการประชุม " มั่งแล้วง่ะ :coolly-0028: :tongue: นี่ก็เพิ่งจะเลิกประชุม เย็นนี้มีกินเลี้ยงที่ร้านไพเราะหน้าบริษัทอีก เมื่อวานก็กิน วันนี้ก็กิน แล้วมันจะผอมได้ยังง้ายยยยยยย.....

ก้อไม่ดีรึ...

จะได้มีข้ออ้างกะคนที่บ้าน

"วันนี้พี่มีประชุมกลับดึกหน่อยนะ"

แบบในหนังในละครไง...อิอิ...ใช่ม๊ะน้าเหวก...!!!!

พรุ่งนี้ จะให้น้องเอาขนมไปกี่ห่อหยอ แหะๆ เพราะขนมอยู่ที่น้องหมดเลย อิอิ..........แฟ๊ดดดดดดดดดดด

พรุ่งนี้วันอาไรหยอ..........ขอเสียงหน่อยยยยยยยยยยยยย ..........

พรุ่งนี้วันอาไรหยอ..........ขอเสียงหน่อยยยยยยยยยยยยย ..........
วันนี้วันเพ็ญเดือน12 มั้ง...แหม๋ถามมาได้ 555+:coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

คิดถึงตะเล......อิอิ

:coolly-0039: :coolly-0039:
ก้อมาซิครับบบบบ...มาสังหารเสือให้หมดๆๆไปจะได้เปลี่ยนอย่างอื่นบ้าง....:coolly-0016: :coolly-0016:

รถยางแตกคร๊าๆๆ............พี่เก่งขับไปทำงานตอนเช้า ตอนนี้จอดทิ้งไว้ที่ อะมะตะปิ่นทอง ตั้งแต่เช้าแย้ววววว ใครมียางอะไหล่รบกวนด้วยค๊า....... ขอบคุงคร๊า....
แฮ่...ๆๆๆ มีล้อ 18 พร้อมใส่เอาปล่าว อิอิอิ..:coolly-0028: :coolly-0028: ปล.สงสัยจะไม่ทันแล้วมั้ง

วันนั้มันเป็นยำมะม่วงน่ะพี่ว่าไม่เห็นมีไข่แมงดาเลย..สงสัยคนยำ กินไข่หมด....เอิ๊ก.ๆ
ใช่น้ายศพูดถูก กินไม่โดนไข่เลย..แม่งโดนแต่ลูกโดด เผ็ดฉิบ:coolly-0017:

อย่าไปกินมานเลยไอ้ยำไข่ชายชั่วเนี่ย ไอ้จิ๊กมานยำ บอกตามตรงเสียลิ้นหมด ไม่ได้เรื่องไม่มีความอร่อยเลย จิงๆ คอนเฟิร์ม.....
คอนเฟิร์ม..ตาหรั่งพูดจิง...:coolly-0016:

พรุ่งนี้ จะให้น้องเอาขนมไปกี่ห่อหยอ แหะๆ เพราะขนมอยู่ที่น้องหมดเลย อิอิ..........แฟ๊ดดดดดดดดดดด
ตกลงไม่ได้กินแหง่ล่ะดิ....:coolly-0018:

ขนม อยู่ที่น้อง5ห่อ คร๊า..........พรุ่งนี้จาเอากี่ห่อคร๊าๆ........ฮี่ๆ

วันนี้วันเพ็ญเดือน12 มั้ง...แหม๋ถามมาได้ 555+:coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:
หึหึ เด่วโดนเนี๊ยว ชิชิ :coolly-0040: :coolly-0014:

แฮ่...ๆๆๆ มีล้อ 18 พร้อมใส่เอาปล่าว อิอิอิ..:coolly-0028: :coolly-0028: ปล.สงสัยจะไม่ทันแล้วมั้ง
โห มาทำไรตอนนี้ เง้ออออออออ ตอนนี้ อย่างอื่นพังแทนไปแหละ ฮ๋าๆๆ งานเข้า วุ้ย :coolly-0018:

ห้าห่อ...แล้วจะเหลือเรอะ..

อยากไปเที่ยวแถวนั้นจังคับ

แต่ว่าไม่ว่าง....เซ็งเป็ดคับ

อยากไปเที่ยวแถวนั้นจังคับ

แต่ว่าไม่ว่าง....เซ็งเป็ดคับ
เมื่อไหร่ที่สะดวก เหมาะสม ก็มาได้ครับ ทุกเย็นวันเสาร์ เราเจอกันอยู่แล้ว

พรุ่งนี้ วันเสาร์ มาววววววววว

วันเสาร์เรามีนัดกันใช่มะ

(นัดสังหารเสือ)

วันนี้ วันเสาร์...วันจ่าย
พรุ่งนี้วันอาทิตย์....วันไหว้
มะรืน วันจันทร์...วันเที่ยว
..เอิ๊กๆๆๆ...ตรุจจีน ..ไง..ทำเป็นไม่รู้..555++ตอนเย็นฉลองตรุจจีน..ณ.ลานแหลมแท่น..ซ้าหน่อย
..ใครมาก่อนจองที่ไว้ด้วย..เน้อออออ...

งึมงัมๆๆ หวัดดีตอนเช้า เมื่อเช้าตื่นไปทำบุญวันเกิดมา จริงๆเกิดตั้งแต่ 21 แระ:wink:
แต่ไม่ว่างไปใส่ :sweat:...(เจอ Failady Z ป้ายแดงในตลาดด้วย)....แล้วก็ไปเดินตลาดตอนเช้าที่เมืองใหม่มา ก็จะไปเดินดูอะไหล่ซิ่งซะหน่อย...แถมขาไปเจอ เจ้า Z อีกครั้งเลยได้ออกกำลังกายนิดหน่อย อูยยย:burn::burn::brick:

อากาศที่บางแสนเพลานี้ ท้องฟ้าแจ่มใส
เมื่อเช้าตรู่หมอกหนามากๆ ไปเดินตลาดเมืองใหม่มา เย็นสบายมากๆเลย
มีลมเอื่อยๆนิดหน่อย คืนนี้ ยังไงก็พกเสื้อกันหนาวมากันด้วยล่ะ เผื่อลมแรง
ไปแระ.....แฟ๊ดๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม