• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ยางอะไหล่มี ขอบ18 ล้อเหลืองมี16 โทรหาแระมะวานพอดีอยู่ใกล้ร้านปะ..จบเรื่องตั้งแต่ก่อนเที่ยง..ว่าจะเข้าไปช่วยซะหน่อย..บอกไม่เป็นไรมากแก้ไขสถานการณ์ได้แล้ว ..

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มะวานเข้าอู่เอาเซฟไปทำหล่อเก็บเล็กๆน้อยๆ..เมาปริ้นเลยดีน่ะตาแจ็คขับกลับมาได้เราหลับตลอดทาง..

เสร็จแล้วเหรอพี่ งั้นเสาร์นี้เจอกานบางแสน เน้อพี่เบียร์เหลืออีกเพียบ มาวๆๆๆๆ

เสร็จแล้วเหรอพี่ งั้นเสาร์นี้เจอกานบางแสน เน้อพี่เบียร์เหลืออีกเพียบ มาวๆๆๆๆ
ยัง..ไม่เสร็จเพิ่งจะเอาเข้าไป อาทิตย์หน้าน่าเรียบร้อย..่เสาร์นี้ต้องไปเก็บเบียร์ที่เหลือ..ให้หมดซะแล้วววววว...

มาตามหาเจ้าของ..
1. ลังโฟม(อันนี้เดี๋ยวเสานี้เอาไปพร้อมน้ำแข็งหลอด..ไว้กินกะเบียน้ำแข็งหลอดของเรารับรองเย็นทุกก้อน..อิอิ :coolly-0039: )

2. ถังแก๊สปิคนิค(อันนี้ถ้ามะเอาจาเอาไว้เปงถังสำรอง..เผื่อเดินทางไกลแล้วหลงอีกจาได้ไว้เปงถังสำรอง..อิอิ :biggrin: )

แหะๆ สำเร็จแหละ.......เสียตังไป 7000 บาท ไทย เปลี่ยนคู่หน้าเลย เอิ๊กกกกกก สรุป ตอนนี้มียางอะไหล่ล้อหน้าสองเส้นเลย เพราะก่อนไปเปลี่ยนยางใหม่ ก็ไปซื้อยาง%ที่ร้านแถวนั้น มาเปลี่ยนให้ถึงที่อีก 1400 เหอะๆ งานนี้เซงเยย งุงิ........... งานเข้า!!!!!

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,947
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ตกลงมันวิ่งได้แล้วชะมะ

• #5,948

ประกาศ

ตาหาถังส้มในรูป

เสาร์นี้เอามาให้ด้วยเด้อครับ

(เฉพาะถังเน๊อแมงดามะอาววว)

ไฟล์แนบ

• Picture 071_resize.jpg
    Picture 071_resize.jpg
    130.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 36

อะเวรกำ..ป่านนี้ซ้อมกันเส็ดยังอะ..เพื่งเข้ามาเหง..ถิ่นเลยนะนั้น..คราวหน้าให้เก่งเมมเบอผมไว้เลย..มาแถวแหลมจาได้ชวนกันเที่ยว เอ้ย..ช่วยกันเผื่อมีรัยให้ช่วย..อูยเกือบไป..อิอิ :biggrin: :biggrin:
เย้ยยยย!! ซะงั้นน่ะ อิอิ คร๊าๆ เด่วจะเม้มมม ไว้เลย แหะๆ :biggrin:
คราวหน้าต้องหา ห้ารูมาติดไว้บ้างแระ...หุหุ
เชอะๆๆ โทรไปก็ไม่รับ :rolleyes:
เหอะๆจนใจจิงๆโทรมาแต่เช้า ก็ดันไปเล่นขอบ18 มานจะมีซักกี่ท่านที่ไส่ 18 ครับตาเก่งเอ้ยไอ้เราน่ะมีแต่เป็น245 มานใหญ่ไปติดซุ้มแน่นอนเลยไม่รุจะช่วยยังไงโทรกลับก็ไม่รับสายจะถามว่าจะเอาไงจะได้ทำให้ดันไม่รับโทรซะนี่เซ็ง....
แหะๆ ขอประทานโทดดที เรือง โทรศัพท์ไม่ค่อยรับต้องโดน สักกะที เด่วจัดให้ อิอิ :coolly-0004:
ผมมียางอะไหล่ แต่ดันเก็บไว้ที่บ้าน 555 :sweat: :tongue: :smile:
เอ๋า ซะงั้น.......ทำไมไม่เก็บไว้ที่รถล่ะคร๊า :sweat:
ยางอะไหล่มี ขอบ18 ล้อเหลืองมี16 โทรหาแระมะวานพอดีอยู่ใกล้ร้านปะ..จบเรื่องตั้งแต่ก่อนเที่ยง..ว่าจะเข้าไปช่วยซะหน่อย..บอกไม่เป็นไรมากแก้ไขสถานการณ์ได้แล้ว ..
ขอบคุณ คร๊า สำหรับทุกๆท่าน แต่เรียบร้อยแล้วคร๊า...... :coolly-0046: แต่สงสัยเสาร์นี้ต้องไปทำอีก ไม่รู้อาไรข้างหลังมานดัง เง้อออ ช่วงนี้งานเข้าจริงๆ :coolly-0017:

หึหึหึ งานเข้าชุดใหญ่.... รถอะไร ซ่อมหน้าพังหลัง 555+:sweat::sweat:

อยากกินไข่แมงดา...วันนั้นกินไม่ทัน...

• #5,952

เย้ยยยย!! ซะงั้นน่ะ อิอิ คร๊าๆ เด่วจะเม้มมม ไว้เลย แหะๆ :biggrin:

เชอะๆๆ โทรไปก็ไม่รับ :rolleyes:

แหะๆ ขอประทานโทดดที เรือง โทรศัพท์ไม่ค่อยรับต้องโดน สักกะที เด่วจัดให้ อิอิ :coolly-0004:

เอ๋า ซะงั้น.......ทำไมไม่เก็บไว้ที่รถล่ะคร๊า :sweat:

ขอบคุณ คร๊า สำหรับทุกๆท่าน แต่เรียบร้อยแล้วคร๊า...... :coolly-0046: แต่สงสัยเสาร์นี้ต้องไปทำอีก ไม่รู้อาไรข้างหลังมานดัง เง้อออ ช่วงนี้งานเข้าจริงๆ :coolly-0017:

ตาเก่งมันโทมาซ้าเช้าหลังจากเห็นโทสับ 06.45 น.

ยังนอนมะตื่นเลย..ปกติตื่นบ่ายเพราะเข้ากะเย็น

อีกอย่างเป็นไข้หวัดยังมะฟื้นเลยหลังจากกลับเขาใหญ่มา..เง้ออ

หึหึหึ งานเข้าชุดใหญ่.... รถอะไร ซ่อมหน้าพังหลัง 555+:sweat::sweat:
อ่าน่ะ ทำมาแซว ชิชิ ทีครายทีมัน :biggrin:
ตาเก่งมันโทมาซ้าเช้าหลังจากเห็นโทสับ 06.45 น.

ยังนอนมะตื่นเลย..ปกติตื่นบ่ายเพราะเข้ากะเย็น

อีกอย่างเป็นไข้หวัดยังมะฟื้นเลยหลังจากกลับเขาใหญ่มา..เง้ออ
หนูเข้าจัย เพราะอายุมากแล้ว บวกกับไม่ค่อยได้ออกกะลังกายในที่โล่ง เลยเปื่อยง่ายยยย อิอิ :coolly-0046: :biggrin: แหละก็ความรู้สึกช้า :coolly-0039: (ล้อเล่งน๊า) :coolly-0037:
ตกลงมันวิ่งได้แล้วชะมะ
ได้แร้วววววววววว คร๊า :coolly-0039:

อยากกินมั้ง........วันนั้น กินยังไม่ค่อยได้ที่เลย.........

รถ..นานๆได้วิ่งทางยาวๆ ไกลๆ..ก็งี้แหละ

วันนั้มันเป็นยำมะม่วงน่ะพี่ว่าไม่เห็นมีไข่แมงดาเลย..สงสัยคนยำ กินไข่หมด....เอิ๊ก.ๆ

อืม........หนูเหงด้วยกะพี่ยศ อิอิ

• #5,958

ใครมีเบอร์เจ้านพบ้าง

แบบว่าบ้านพักมันสายบางแสนข้าง ๆไซเลมชื่อไรนะ ราคาเท่าไหร่

จะได้จองไว้สิ้นเดือนให้พวก 71 (เบ๊น...รู้มะ)

• #5,959

ใครมีเบอร์เจ้านพบ้าง

แบบว่าบ้านพักมันสายบางแสนข้าง ๆไซเลมชื่อไรนะ ราคาเท่าไหร่

จะได้จองไว้สิ้นเดือนให้พวก 71 (เบ๊น...รู้มะ)

มีๆ แล้วใช้พี่นพ มานจะได้เรื่องหรอ เง้อ!! แต่ลองดู เบอร์พี่นพ 0853777690 จัดไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม