• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

วันนั่น งานเข้าจริงๆนะเพื่อนๆ
ขอโทษด้วย มันต่อจากวันศุกร วันครู ญาติที่บ้านหยุดยาว
มาเที่ยวทะเล กันเต็มบ้านเลย นอนอยู่2คืน ขอโทษด้วย นะปีนี้
ไว้แก้ตัวปีหน้านะฮุๆ :wink:

ดูรูปมาแระ สนุกดีจัง เสียดาย....:cry:

ไม่เป็นไร..หน้าที่การงานต้องมาก่อน ช่วงนี้มีความเปลี่ยนแปลง ในหน้าที่การงานก็ เต็มที่ก่อน..ให้ทุกอย่างนิ่งๆ แล้วค่อยแว็บมาแจมกันต่อไป..น่ะ..

ไม่เป็นไร..หน้าที่การงานต้องมาก่อน ช่วงนี้มีความเปลี่ยนแปลง ในหน้าที่การงานก็ เต็มที่ก่อน..ให้ทุกอย่างนิ่งๆ แล้วค่อยแว็บมาแจมกันต่อไป..น่ะ..
คับ......!!!...:wink:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้จะไปเยือน ฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆด้วยนะคับ..กรวิก

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้จะไปเยือน ฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆด้วยนะคับ..กรวิก
เขร้...งานเข้าแล้วพี่น้องบางแสน..555+:coolly-0028::coolly-0028:
เอ้า มาๆๆ พี่บิ๊ก ดวลเบียร์กันหน่อย มาค้างอ่ะป่าวอ่ะ:wink::wink:

ยินดีต้อนรับครับท่านประธาน 71 เตรียมเบียร์ไว้รอตั้งแต่งานเขาใหญ่แล้วครับ 3 ลัง แล้วเจอกันครับพี่..น้องงงง..

วันนั่น งานเข้าจริงๆนะเพื่อนๆ
ขอโทษด้วย มันต่อจากวันศุกร วันครู ญาติที่บ้านหยุดยาว
มาเที่ยวทะเล กันเต็มบ้านเลย นอนอยู่2คืน ขอโทษด้วย นะปีนี้
ไว้แก้ตัวปีหน้านะฮุๆ :wink:
โทรไปก็ไม่รับ ชิชิ :coolly-0014:

740...รถน่าหายดียัง:coolly-0006: :coolly-0006:
หายดีแย้วววว หัวเทียน เน่าไป 1 หัว ดีแย้วววว อาการไม่ค่อยนัก โล่งไป หึหึ :coolly-0046:

ซาบายจาย ไหยุด 1 วัน ห้าห้าห้า
อ่าน่ะ หยุดจนได้ อิอิ:biggrin:
เหอะๆ งานเข้าแว้ววววว !!! :sweat:
เขร้...งานเข้าแล้วพี่น้องบางแสน..555+:coolly-0028::coolly-0028:
เอ้า มาๆๆ พี่บิ๊ก ดวลเบียร์กันหน่อย มาค้างอ่ะป่าวอ่ะ:wink::wink:
ช่ายๆๆ งานเข้า แล้วพี่ป้อง อิอิ :coolly-0028:

กรวิกมาบางแสน แล้วอย่าลืมพาน้องเอยมาด้วยนะ 555+

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,912

กลับมาจะโพสรูปเวปดันเจ๊ง

เพิ่งเข้าได้วันเนี๊ยย

เซ็งเป็ดซ้าหลายวัน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,913

กลับมาจะโพสรูปเวปดันเจ๊ง

เพิ่งเข้าได้วันเนี๊ยย

เซ็งเป็ดซ้าหลายวัน

โทรไปก็ไม่รับ ชิชิ :coolly-0014:

หายดีแย้วววว หัวเทียน เน่าไป 1 หัว ดีแย้วววว อาการไม่ค่อยนัก โล่งไป หึหึ :coolly-0046:
หัวเทียนรถบอด1หัว แล้วหัวเทียนคนขับยังสปากไฟได้ดีอยู่ป่าว ว่ะเบนซ์:coolly-0028: :coolly-0028:

หัวเทียนรถบอด1หัว แล้วหัวเทียนคนขับยังสปากไฟได้ดีอยู่ป่าว ว่ะเบนซ์:coolly-0028: :coolly-0028:
ไม่รู้เหมือนกาน หัวเทียนคน ลองไปถามดูเอาดิ เหอๆๆๆ ฝากถามหน่อยน่ะ พี่รั่ง อิอิ บอกหนูฝากถาม ฮ่าๆๆ :coolly-0028: :coolly-0005:

โพสเลย อยากเหง อยากเหง งิงิ

ขนาดหัวเดวหัวเดวยังแทบขาดใจ 2 หัวล่ะงานเข้าเลย...หัวเทียนคนสงสัยบอดทั้งอาทิตย์แน่เลย...555+:coolly-0028: :coolly-0028:

ไม่รู้เหมือนกาน หัวเทียนคน ลองไปถามดูเอาดิ เหอๆๆๆ ฝากถามหน่อยน่ะ พี่รั่ง อิอิ บอกหนูฝากถาม ฮ่าๆๆ :coolly-0028: :coolly-0005:

เจ้าของยังไม่รู้ :tongue: แล้วจะให้ไปถามสาวมอบูหรือไงจ๊ะนูเบนซ์ :biggrin: :sweet_kiss:

รอดูด้วยคน....:smile:

เจ้าของยังไม่รู้ :tongue: แล้วจะให้ไปถามสาวมอบูหรือไงจ๊ะนูเบนซ์ :biggrin: :sweet_kiss:
น้าเหวกจาปายอาวอาร๊ายยยกะขี้มาว..อุ๊บส์!!!:eeek:

:wink: :brick: :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม