• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เออ..ดีว่ะวันนี้ไม่ได้ไปอู่แระ..ตอนเย็นว่างเด็กๆไม่อยู่ ..เด๋วพาที่รักไปกินข้าวเย็นร้านโรจน์..ดีก่า ใครจะมาแจมด้วย..เชิญเลย ฟรี..555
ตามมาหนึ่งเสียง .... 478 มาป่าวว เย็นนี้อยู่แถวบางแสนไม่ใช่เหรอ 740 ด้วยอีกหนึ่งหน่อ เมื่อวานก็ไปซ้ำมา 5 วันติดแล้วนิ 555+:wink:

เจ้าเบียร์ก็ได้ลูกชายแล้วครับ คลอดมะวานนี้
ผมไปทำงานโคราชเลยได้ไปเยี่ยมมาก แม่กะลูกแข็งแรงดี
ลูกชายหน้าแด๊งแดง สงสัยอากาศคงเย็นไปหน่อย
ไม่มีรูปมาฝาก ไม่ได้เอากล้องไปอ่ะ
รอรูปจากเจ้าเบียร์ละกัน ครับ

ยินดีด้วยคับได้ลูกชายด้วย..เจ๋งจืงๆ

เออ..ดีว่ะวันนี้ไม่ได้ไปอู่แระ..ตอนเย็นว่างเด็กๆไม่อยู่ ..เด๋วพาที่รักไปกินข้าวเย็นร้านโรจน์..ดีก่า ใครจะมาแจมด้วย..เชิญเลย ฟรี..555

อุ๊ยน่าสน..ถ้าจาไปแจมเดี๋ยวจาโทไปถามทางนะคับ :wink:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

753 พร้อมคับ :byebye:

ปล..ไปรอๆกันมั่งเด้อ..รถเค้ามะมีโบ :smile:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,864
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แสตนท์บายรอบางแสนครับ

ไฟพร้อม กล้องพร้อม แอคชั่น

• #5,865

เบียร์คือไร ไม่รูจุัก 555

นั่งซดทุกวัน

แหม๋...

:coolly-0039:

• #5,866

ครับบบบบบบบบบบบบบบบ

เบียร์คือไร ไม่รูจุัก 555
อันนี้ไม่ค่อยรู้หลอก..แต่ถ้าเปงสาวเชียร์เบียร์น้ะ ปึ้งเลย...:coolly-0005: :coolly-0005: อิอิอิ

เฮย.เฮย..ของฟรีเวย..จั้กโมงครับไปด้วยๆๆๆๆๆๆ:coolly-0046: :coolly-0046: :coolly-0046:

กลับมาแล้ว จากจิบๆ กลายเป็นชุดใหญ่ เหอๆๆ
พรุ่งนี้เจอกัน ตีห้านะครับ

เจอกันพรุ่งนี้นะครับ

วันนี้แหลมแท่นอาจจะเงียบครับไว้เสาร์หน้า..ค่อยเจอกันจะเอาบรรยากาศบนเขาใหญ่มาเล่าให้ฟัง..สำหรับท่านที่ไม่ได้ไป..
วันนี้พบกันบนเขาใหญ่ครับ......หนาววว

เฟิร์มเลย..อร่อย..ถูก..สอาด..การบริการ อาจจะดูบ้านๆ..ไปเข้าใจว่า เน้นตลาดนักศึกษา..เพราะส่วนใหญ่ลูกค้าเป็นนักศึกษา..

เฟิร์มเลย..อร่อย..ถูก..สอาด..การบริการ อาจจะดูบ้านๆ..ไปเข้าใจว่า เน้นตลาดนักศึกษา..เพราะส่วนใหญ่ลูกค้าเป็นนักศึกษา..
:eeek: น๊ากฉึกฉา..!!!..อูยยยยยยยย....:dribble:

:coolly-0026: :coolly-0026: :coolly-0026:

หนาวจับใจ ไข้กินไม่ต้องไปเรียน เย้!!!

หนาวสุดๆ.....

756..กลับถึงบ้านแล้วครับพี่น้อง...เขาใหญ่หนาวมาก.....:coolly-0038: :coolly-0038:

756..กลับถึงบ้านแล้วครับพี่น้อง...เขาใหญ่หนาวมาก.....:coolly-0038: :coolly-0038:
<!-- / message --><!-- sig -->__________________

หนาวจับใจ ไข้กินไม่ต้องไปเรียน เย้!!!
เฮ่ย..เฮ่ย..ขนาดนั้นเลยไง...เดวขอตังแม่ซื้อล้อไม้ได้น้ะหยุดเรียนน่า.....:coolly-0017: :coolly-0017:

เฮ่ย..เฮ่ย..ขนาดนั้นเลยไง...เดวขอตังแม่ซื้อล้อไม้ได้น้ะหยุดเรียนน่า.....:coolly-0017: :coolly-0017:
เออช่ายๆๆๆๆ 5555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม