• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ทุกคนกลับมาถึง สามทุ่มโดยประมาณ หนุกดี หนาวด้วย:coolly-0038:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เฮ่ย..เฮ่ย..ขนาดนั้นเลยไง...เดวขอตังแม่ซื้อล้อไม้ได้น้ะหยุดเรียนน่า.....:coolly-0017: :coolly-0017:

ฮิฮิ ขอดุม 5 รู 114 ไปแล้ว
วางโครงการทีละอย่าง :coolly-0028:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

กลับมาถึงแล้วเหมือนกัน นะ นอนดีก่า หมดแรง แย้ว

ล้อสี่รูมะช่ายเหรอ
เอาดุมห้ารูมาเจาะเป็นสี่รูใส่ล้อไปก่อน นะ เจ้าแก๊งค์
ตกลงดุมหลัง จะหารกะพี่ป่าว แล้วโทรคุยกัน นะ

ล้อสี่รูมะช่ายเหรอ
เอาดุมห้ารูมาเจาะเป็นสี่รูใส่ล้อไปก่อน นะ เจ้าแก๊งค์
ตกลงดุมหลัง จะหารกะพี่ป่าว แล้วโทรคุยกัน นะ
เหยยย แอบไปตกลงกันตั้งแต่เมื่อไหร่ 55+

เอ้า ทำงานๆๆๆๆ

สวัสดีตอนเช้า..พี่น้อง..เมื่อยระบมทั้งตัว..ปีนน้ำตกเหวนรกมา..สูงดี

:eeek: น๊ากฉึกฉา..!!!..อูยยยยยยยย....:dribble:
หลักสูตรนี้ ควรที่จะศึกษาเป็นอย่างมากเลยน้าอ๊อด..นักศึกษาหญิงค่อนข้างเยอะ
ค่าลงทะเบียนก็ไม่สูง

หลักสูตรนี้ ควรที่จะศึกษาเป็นอย่างมากเลยน้าอ๊อด..นักศึกษาหญิงค่อนข้างเยอะ
:eeek: อูยยย...ต้องจิ๊กตังค์เมียอีกแระ..!!!..:dribble: :wink:

ป่ายศ ว่างๆๆผมไปเรียนด้วยคนนะ.........:coolly-0039:

วันนี้พี่อ๊อดไม่ไปทำงานเรยคับเพ่น้อง

อ้างปวดหัว ตัวร้อน ไม่สบายไปเรื่อย

จริงๆแล้วเปล่าหรอก อดนอนจากเขาใหญ่มา ฮ่าๆๆ

วันนี้ปอยตื่นมาเปิดเวปแต่เช้า กะจะมารอดูรูปซะหน่อย ยังมะมีครายมาโพสต์เรยอ่า ไอ้กล้องเราก็ไม่ค่อยได้ถ่ายด้วยดิ เพราะมัวแต่มาวกันทั้งคู่ :coolly-0039:

คริ คริ มาว กันทั้งคู่.....น้าอ๊อดเด็ก ดอย...

ช่วงเช้ายังไม่ว่างลงรูปให้ชม ตอนนี้เข้าไปชมได้แล้วครับพี่น้อง...https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/16257

หนาวจับใจ ไข้กินไม่ต้องไปเรียน เย้!!!
อ่าน่ะ แหม๋ๆๆๆ ได้โอกาสเลยน่ะย่ะ อิอิ
เออ..ดีว่ะวันนี้ไม่ได้ไปอู่แระ..ตอนเย็นว่างเด็กๆไม่อยู่ ..เด๋วพาที่รักไปกินข้าวเย็นร้านโรจน์..ดีก่า ใครจะมาแจมด้วย..เชิญเลย ฟรี..555
เสียดาย ไม่ได้ไป พอดี วันนั้น มีธุระ เลยอดไปเลย อิอิ
คริ คริ มาว กันทั้งคู่.....น้าอ๊อดเด็ก ดอย...
พี่รั่ง เอารูปมาส่งอีกจิ จะเอาไปลงใน ฮิ5 อิอิ

เมื่อยๆๆๆๆๆๆๆ ยังไม่หายเมื่อยเลย งุงิ

ซาบายจาย ไหยุด 1 วัน ห้าห้าห้า

ซาบายจาย ไหยุด 1 วัน ห้าห้าห้า
เก...เรียนจนได้...555+:coolly-0028:

740...รถน่าหายดียัง:coolly-0006: :coolly-0006:

พี่เก่ง 478 เอารูปมาลงได้แล้วจะดูบ้าง....:coolly-0005: :coolly-0005:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม