• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เค้า..โพสแล้ส..ที่นี่..https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/16257&page=9

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

5555+++++เถิกกกกก ต้องที่สุดเลยน้าเหวก คริ คริ...

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ต้องขออภัยพี่ๆบางแสนด้วยนะคับ เนื่องจากเสาร์นี้
สมาชิกในกลุ่มบางท่านติดภารกิจ ไหว้ตรุษจีน
จึงยังไม่พร้อม จึงขอเลื่อนไปเป็นเสาร์ที่ 31
จึงเรียนมาเพื่อทราบ.....คาวี

ต้องขออภัยพี่ๆบางแสนด้วยนะคับ เนื่องจากเสาร์นี้
สมาชิกในกลุ่มบางท่านติดภารกิจ ไหว้ตรุษจีน
จึงยังไม่พร้อม จึงขอเลื่อนไปเป็นเสาร์ที่ 31
จึงเรียนมาเพื่อทราบ.....คาวี

รับทราบครับ ผมก็ว่าอยู่ว่ามันตรงกับวันจ่ายเทศกาลตรุษจีนนี่แหละ เกรงว่าคนจะไปต้อนรับน้อยครับ :smile:
เสาร์ที่ 31 โอเคเลย :byebye:

หัวเทียนมันสกปรก..เลยเสียเร็ว..ต้องหมั่นดูแลทำความสะอาดเช็ดถูบ่อย..

ดูสิ ว่าจะหยุดเรื่องหัวเทียนบอดที่ใคร555+

เจ้าของยังไม่รู้ :tongue: แล้วจะให้ไปถามสาวมอบูหรือไงจ๊ะนูเบนซ์ :biggrin: :sweet_kiss:
อ่าน่ะ พี่เหวก ก็ที่ไม่บอกเพราะเอาไว้รู้การฉองคนอ่ะ อิอิ :coolly-0046:
น้าเหวกจาปายอาวอาร๊ายยยกะขี้มาว..อุ๊บส์!!!:eeek:
เง้ออออ!! ซะงั้นนน ...... เด่วหนูจะกลับมาเปงอิลำยองแบบเดิมแย้วววววววว ถึงเวลาสักกะที แหะๆ รอมานาน :coolly-0039: ว่าแต่ น้าอ๊อดจะมามาวคอตกที่บางแสนมะไหร่อีกหยอ หุหุ :coolly-0046:
:wink: :brick: :byebye:

5555+++++เถิกกกกก ต้องที่สุดเลยน้าเหวก คริ คริ...
ระวัง!! ไว้ให้ดีเถอะ หึหึ ทำมาหัวเราะ หัวเราะที่หลังดังกว่าน่ะ คริคริ :coolly-0046:

รถยางแตกคร๊าๆๆ............พี่เก่งขับไปทำงานตอนเช้า ตอนนี้จอดทิ้งไว้ที่ อะมะตะปิ่นทอง ตั้งแต่เช้าแย้ววววว ใครมียางอะไหล่รบกวนด้วยค๊า....... ขอบคุงคร๊า....

รถยางแตกคร๊าๆๆ............พี่เก่งขับไปทำงานตอนเช้า ตอนนี้จอดทิ้งไว้ที่ อะมะตะปิ่นทอง ตั้งแต่เช้าแย้ววววว ใครมียางอะไหล่รบกวนด้วยค๊า....... ขอบคุงคร๊า....
อ้าว... ไปทำอีท่าไหนล่ะนั่น:verwirrt:
หน้าหรือหลัง

555+ ลุ้นต่อๆๆๆ

ไว้เมียเผลอเด๋วเจอกันที่ศรีราชาเพลส...!!! :dribble: :wink: :byebye:

ยางหน้าคร๊า...........

แล้วหาได้ยังน่า...น่าจ๋งจ๋ารจัง 555+:coolly-0018:

อะเวรกำ..ป่านนี้ซ้อมกันเส็ดยังอะ..เพื่งเข้ามาเหง..ถิ่นเลยนะนั้น..คราวหน้าให้เก่งเมมเบอผมไว้เลย..มาแถวแหลมจาได้ชวนกันเที่ยว เอ้ย..ช่วยกันเผื่อมีรัยให้ช่วย..อูยเกือบไป..อิอิ :biggrin: :biggrin:

จาก RB รามไป JZ แล้วคาวนี้คงเป็น SR ...... 55+:coolly-0028: :coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,937

ของผมมีหนึ่งหัว

เอาป่าว...อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,938

คราวหน้าต้องหา ห้ารูมาติดไว้บ้างแระ...หุหุ

เหอะๆจนใจจิงๆโทรมาแต่เช้า ก็ดันไปเล่นขอบ18 มานจะมีซักกี่ท่านที่ไส่ 18 ครับตาเก่งเอ้ยไอ้เราน่ะมีแต่เป็น245 มานใหญ่ไปติดซุ้มแน่นอนเลยไม่รุจะช่วยยังไงโทรกลับก็ไม่รับสายจะถามว่าจะเอาไงจะได้ทำให้ดันไม่รับโทรซะนี่เซ็ง....

ผมมียางอะไหล่ แต่ดันเก็บไว้ที่บ้าน 555 :sweat: :tongue: :smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม