• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พรุ่งนี้พี่เข้าอู่..ใครมีไรรีบบอก จะเอาเซฟไปทำหน้าใหม่ หน้านี้จิ้มมอร์ไซด์อีกแล้ว ห่อผ้าไว้ตั้งหลายวัน เอาออกวันเดียว โดนซะ..เซ็ง..เป็ด พร้อมกับ เอาEstima ไปใส่เบรคBrembo จานแยกชิ้น หน้า355 mm.หลัง340 mm.
ไหนบอกนิดเดียว..ถึงกับต้องทำหน้าใหม่เลยเหรอพี่ Face off เปล่า อิอิ...
เดี๋ยว มืดๆ ดทรไปหาครับ อาจจะฝากเอาของ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

งั้นๆ หนูก็อยากจะไปง่ะ แงแง๊ แต่ว่าไปไม่ได้แย้วววววววว แก้ตัวไม่ขึ้น งุงิ แต่ก็จะพยายามแก้ตัว ให้ได้ แหะๆ ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็อยู่ที่นั่น อิอิ

หอๆๆ หาเต้นท์ได้แล้ว รอตัดสินใจขั้นสุดท้าย...:rolleyes:
แล้วเรามี พ.ท. กางเต้นท์มากน้อยแค่ไหนอ่ะครับ:verwirrt:
ปล.พี่ยศครับพี่ชาติจะตามไปด้วยเหรอครับ...จะได้บอกให้พี่เค้าเอาของมาให้ผมหน่อย เหอๆๆ:wink:
ไครไปไม่ได้บ้างยกมือขึ้น...ไม่ไปขอให้..จุ๊ดๆๆๆๆ อิอิอิ:coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

หอๆๆ หาเต้นท์ได้แล้ว รอตัดสินใจขั้นสุดท้าย...:rolleyes:
แล้วเรามี พ.ท. กางเต้นท์มากน้อยแค่ไหนอ่ะครับ:verwirrt:
ปล.พี่ยศครับพี่ชาติจะตามไปด้วยเหรอครับ...จะได้บอกให้พี่เค้าเอาของมาให้ผมหน่อย เหอๆๆ:wink:
ไปดิ..จะได้ไปจิบเบียร์วุ้นด้วยกัน....:coolly-0039: :coolly-0039:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

รอเคลียร์งานก่อนอ่ามีงานด่วนมาถ้าไม่เสร็จ

คงลงไปพรุ่งนี้นะท่าน

(พรุ่งนี้หยุดงาน 1 วันป๋มจะไปบางแสนตอนบ่าย ๆ ตอนเย็นนัดจิบ ๆกันหน่อยดีมะ..อิอิแก้หนาว)

ใครว่างมั่งเจอกันครับ
อิอิอิ...ขอแจมด้วยคนซิคร๊าบบบบบบบ...:coolly-0025: :coolly-0025:

กลับมาจากอู่ตอนเย็นๆจะแวะจิบด้วย

:eeek:

ถามหาพื้นที่กางเต้นอะมีเพียบ..จาเอาเต้นวัดไปกางหรอแหม..ต้องการพื้นที่เยอะนี่ไปทำรัยเอ่ยยยย..อิอิ :biggrin:

พรุ่งนี้พี่เข้าอู่..ใครมีไรรีบบอก จะเอาเซฟไปทำหน้าใหม่ หน้านี้จิ้มมอร์ไซด์อีกแล้ว ห่อผ้าไว้ตั้งหลายวัน เอาออกวันเดียว โดนซะ..เซ็ง..เป็ด พร้อมกับ เอาEstima ไปใส่เบรคBrembo จานแยกชิ้น หน้า355 mm.หลัง340 mm.

ไปเขาใหญ่ทีเปลี่ยนดิสเลยหรอพี่..:eeek:

ไปดิ..จะได้ไปจิบเบียร์วุ้นด้วยกัน....:coolly-0039: :coolly-0039:

เออเนอะ..ไปเหอะ..ถ้ามะไปเบียวุ้นมันจาคอยมาหลอกหลอนเวลาเราหลับตา..อิอิ ว่าไปนั่น :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,847

จอดนานไม่ดีนะพี่

ช่วงล่างตายหมด ผ้าเบรคด้าน จานขึ้นสนิม

ต้องออกซิ่งบ่อย ๆ..อิอิ
:coolly-0039:

อย่กไป อยากไป อ่ะคับ

เบียร์คือไร ไม่รูจุัก 555

งานนี้..มีลุ้นเพิ่มอีก1..55++
เจ้าเบียร์ก็ได้ลูกชายแล้วครับ คลอดมะวานนี้
ผมไปทำงานโคราชเลยได้ไปเยี่ยมมาก แม่กะลูกแข็งแรงดี
ลูกชายหน้าแด๊งแดง สงสัยอากาศคงเย็นไปหน่อย
ไม่มีรูปมาฝาก ไม่ได้เอากล้องไปอ่ะ
รอรูปจากเจ้าเบียร์ละกัน ครับ

ไม่มีcefไปด้วยได้ป่ะ
เอารถไป Face - Off A31 เลยครับ:biggrin:

สวัสดีตอนเช้าๆ พร้อมกันรึยังชาวบางแสน แฟ๊ดๆๆๆๆ

เจ้าเบียร์ก็ได้ลูกชายแล้วครับ คลอดมะวานนี้
ผมไปทำงานโคราชเลยได้ไปเยี่ยมมาก แม่กะลูกแข็งแรงดี
ลูกชายหน้าแด๊งแดง สงสัยอากาศคงเย็นไปหน่อย
ไม่มีรูปมาฝาก ไม่ได้เอากล้องไปอ่ะ
โอ้วว เยี่ยมม ยินดีด้วยครับ

แล้วพรุ่งนี้จะไดเจอกันบนเขาใหญ่..ป่ะ..

พร้อมทุกเรื่อง..อุปกรณ์ รถ..และก็ใจ..แล้วเจอกัน..

พร้อมทุกเรื่อง..อุปกรณ์ รถ..และก็ใจ..แล้วเจอกัน..
แต่ตังค์ไม่พร้อม จ๊ากกกก...:sweat::sweat:

ตื่นเต้นๆๆๆ 55+

เปิดประเด็นหน่อยดีกว่า ถือซะว่าเป็นการวอร์มเครื่องละกัน
เย็นนี้ ไปหาที่นั่งชิวๆกันดีมั้ย ใครสนใจบ้าง กินไปจิบไป ฮิ้วๆๆๆ
:wink:

เปิดประเด็นหน่อยดีกว่า ถือซะว่าเป็นการวอร์มเครื่องละกัน
เย็นนี้ ไปหาที่นั่งชิวๆกันดีมั้ย ใครสนใจบ้าง กินไปจิบไป ฮิ้วๆๆๆ
:wink:
เออ..ดีว่ะวันนี้ไม่ได้ไปอู่แระ..ตอนเย็นว่างเด็กๆไม่อยู่ ..เด๋วพาที่รักไปกินข้าวเย็นร้านโรจน์..ดีก่า ใครจะมาแจมด้วย..เชิญเลย ฟรี..555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม