• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จากที่ผมเข้าไปหาข้อมูลในเวปมาก่อไฟในเตาได้คับ..ปิ่งย่างได้แต่ต้องมีเตา..เตาแก๊สปิคนิคเอาไปได้นา..ผมก็เอาเตาแก๊สเดินป่าไป..ไว้ต้มน้ำกินกาแฟเช้าๆ..ได้ฟิว..มีเตาถ่านงี้ดีเลย..เอาหนมปังปิ้งทาแยมตอนเช้าๆ..แหล่มเลยนะ :wink: :wink:
เยีี่ยมเลย ... แต่ใครจะแบกเตาปิ๊งย่างไปล่ะ...อยากกินของย่างแกล้มเบียร์วุ้นนนๆๆๆ:dribble::dribble:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,822
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ก้อจะไปยากอะไร..ก้อย่างหรือเผามันที่เตานั่นแหล่ะ เอาออกมานอกเตาแล้วมันจะสุขไงเล่า...ออิออิออิออิ:coolly-0028: :coolly-0028:

ป๊าดดดด...ปัดเหนี่ยววว

:coolly-0014:

• #5,823

ง้านนู๋เอาเตาปิ๊กนิคติดรถไป

• #5,824
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไวจริงท่าน................

งั้นๆ หนูก็อยากจะไปง่ะ แงแง๊ แต่ว่าไปไม่ได้แย้วววววววว แก้ตัวไม่ขึ้น งุงิ แต่ก็จะพยายามแก้ตัว ให้ได้ แหะๆ ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็อยู่ที่นั่น อิอิ

เปิด10 โมง ปิด 3 ทุ่ม คร๊า ไปก่อน อ่านไม่หมด ไอ้กิฟโทรมาไม่รู้เจ็ยท้องป่าว แฟ๊ดดด ไปก่อน

• #5,827

ไหนไอ้จิ๊กมันจะพาไปคลอดบนเขาใหญ่

• #5,828

ลุ้น ๆ ๆ ๆ

งานนี้มีลุ้น..3คน เก่ง..เบ็นซ์..ป้อง..

งานนี้..มีลุ้นเพิ่มอีก1..55++

มาแว้ว มาแว้วววววววววว ฮี่ๆๆๆ พาไปโรงพยาบาลมา เเค่เจ็บท้องเตือนนน ยังไม่คลอด อิอิ

พี่ป้องอ่ะไปได้อยู่แว้ววววววววววววว ส่วนหนูอ่ะดิ งืดดดดดดดดดดดดดดดด!!

มาเชียอีกแรง..จาได้ครบ..องค์ :go:

มาแว้ว มาแว้วววววววววว ฮี่ๆๆๆ พาไปโรงพยาบาลมา เเค่เจ็บท้องเตือนนน ยังไม่คลอด อิอิ

อูยย..โล่งปายย

หอๆๆ หาเต้นท์ได้แล้ว รอตัดสินใจขั้นสุดท้าย...:rolleyes:
แล้วเรามี พ.ท. กางเต้นท์มากน้อยแค่ไหนอ่ะครับ:verwirrt:
ปล.พี่ยศครับพี่ชาติจะตามไปด้วยเหรอครับ...จะได้บอกให้พี่เค้าเอาของมาให้ผมหน่อย
เหอๆๆ
:wink:

478 วันนี้จะมาถึงบางแสนกี่โมง มีเรื่องจาปรึกษา พร้อมกับการจิบเล็กๆ55+

ถ้ามันเตือนอย่างนี้..อย่าลุ้นเลย..ว่ะ.นั่งรถกระแทกๆๆ.สงสัยคลอดก่อนกำหนดแน่เลย.. เหมือนไอ้คนเล็กพี่..ยังไม่ถึงกำหนดเลย..ไปเดินเคลือสหพัฒน์..พอเช้ามาตี3 รีบส่งโรงบาลเลย..แทบไม่ทัน

• #5,838

ใช่แล้วป้อง..พี่เหลิมแกบอกจะตามไปตอนบ่าย ๆ

หอๆๆ หาเต้นท์ได้แล้ว รอตัดสินใจขั้นสุดท้าย...:rolleyes:
แล้วเรามี พ.ท. กางเต้นท์มากน้อยแค่ไหนอ่ะครับ:verwirrt:
ปล.พี่ยศครับพี่ชาติจะตามไปด้วยเหรอครับ...จะได้บอกให้พี่เค้าเอาของมาให้ผมหน่อย
เหอๆๆ
:wink:
พรุ่งนี้พี่เข้าอู่..ใครมีไรรีบบอก จะเอาเซฟไปทำหน้าใหม่ หน้านี้จิ้มมอร์ไซด์อีกแล้ว ห่อผ้าไว้ตั้งหลายวัน เอาออกวันเดียว โดนซะ..เซ็ง..เป็ด พร้อมกับ เอาEstima ไปใส่เบรคBrembo จานแยกชิ้น หน้า355 mm.หลัง340 mm.

• #5,840

478 วันนี้จะมาถึงบางแสนกี่โมง มีเรื่องจาปรึกษา พร้อมกับการจิบเล็กๆ55+

รอเคลียร์งานก่อนอ่ามีงานด่วนมาถ้าไม่เสร็จ

คงลงไปพรุ่งนี้นะท่าน

(พรุ่งนี้หยุดงาน 1 วันป๋มจะไปบางแสนตอนบ่าย ๆ ตอนเย็นนัดจิบ ๆกันหน่อยดีมะ..อิอิแก้หนาว)

ใครว่างมั่งเจอกันครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม