• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มะวานเย็น ไปกินข้าวร้านโรจน์มา ตรงหาดวอน ปลาฉลามผัดฉ่า อร่อยสุดๆ อิอิ:biggrin:

แน่นอนเลยร้านนี้ไปประจำ

ร้าน"โรจน์ซีฟูด"บบรยากาศดี

เมนูที่ชอบอย่างเบ๊นเลยอันดับหนึ่ง

ปลาฉลามผัดฉ่า,ปลาทูนึ่งมะนาว,ปลาอินทรีทอดน้ำปลา,แกงส้มชะอมไข่

ราคาไม่แพงด้วย

พูดแล้วหิววววววว....จ๊อกๆๆๆๆๆๆ...โอยท้องร้อง

มันอยู่ตรงไหน..น่ะ..เด่วพาที่รักไปกินมั่ง..ปลากะพงทอดน้ำปลา,แกงป่าปลาเห็ดโคน,ยำตะไค้ปลาดุกฟู..ของโปรดประจำครอบครัว..อิ.อิ

หูยย..นั่งทำงานเปิดมาอ่านเจอแต่ของกิน..แต่ละเมนูอยากกินอะ.. :coolly-0037: :coolly-0037: .. ปอยเอ้ย...ต้มมาม่าเส็ดยางงงงงง ... ไปและกินอาหารณี่ปุ่นก่องนะ..ฟิ้วๆๆๆๆ :biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,782

วันนี้ไปอีกมั้ย ขอฝากท้องด้วยคนนึง:coolly-0026::coolly-0026:

ร้านโรจน์ซีฟูดร้านประจำผมเลย

อยู่หลังมอ.บูครับ ทางที่จะไปหาดวอน ถ้ามาจากศรีชา ก่อนถึงไฟแดงหนองมนเลี้ยวซ้ายผ่านหลังมอบูไปเรื่อย ๆ เจอโค้งถ้าเลี้ยวขวาไปหาดวอน ให้ไปซ้ายตามถนนประมาณ 20-30 ม.อยู่ซ้ายมือริมทาง เป็นร้านแบบบ้าน ๆ ถ้าเดินเข้าไปนั่งหลังร้านบรรยากาศจะดีกว่า เด็กมอ.บูชอบมานั่งกินกันสาว ๆตึม เพราะราคาไม่แพงประมาณอย่างละ 50-60 บ.(เมื่อก่อนถูกก่านี้อีก เค้าจะทำไม่เยอะสามารถสั่งได้หลาย ๆอย่าง ไปนั่ง5-6 คนสั่งมาเต็มโต๊ะหมดไม่กี่ร้อย...อิ่มอร่อยครับขอบอกผมไปโซ้ยมาปลายปีแระ..อิอิ

• #5,783
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เหยยยย เอาไงดีหว่าา:sweat:

ตกลงไปได้ไม๊ล่ะพ่อหนุ่ม

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไม่มีcefไปด้วยได้ป่ะ

• #5,785

แหม๋...ทำพูด.....นะ

พ่อหนุ่ม 2 j

อย่าลืมที่นัดกันไว้...จุ๊พ ๆ

อยู่หลังมอ.บูครับ ทางที่จะไปหาดวอน ถ้ามาจากศรีชา ก่อนถึงไฟแดงหนองมนเลี้ยวซ้ายผ่านหลังมอบูไปเรื่อย ๆ เจอโค้งถ้าเลี้ยวขวาไปหาดวอน ให้ไปซ้ายตามถนนประมาณ 20-30 ม.อยู่ซ้ายมือริมทาง เป็นร้านแบบบ้าน ๆ ถ้าเดินเข้าไปนั่งหลังร้านบรรยากาศจะดีกว่า เด็กมอ.บูชอบมานั่งกินกันสาว ๆตึม เพราะราคาไม่แพงประมาณอย่างละ 50-60 บ.(เมื่อก่อนถูกก่านี้อีก เค้าจะทำไม่เยอะสามารถสั่งได้หลาย ๆอย่าง ไปนั่ง5-6 คนสั่งมาเต็มโต๊ะหมดไม่กี่ร้อย...อิ่มอร่อยครับขอบอกผมไปโซ้ยมาปลายปีแระ..อิอิ
มีเด็กม.บูมันก็ดีอย่างนี้เนอะ..รู้จักที่กินเยอะดี555+++

วันนี้ไปอีกมั้ย ขอฝากท้องด้วยคนนึง:coolly-0026::coolly-0026:

อ้าวป้อง..ไปท้องกะคัยมาอะ..จาฝากท้องซะและ.. :biggrin:

อย่างงี้ต้องลอง :wink:

มีเด็กม.บูมันก็ดีอย่างนี้เนอะ..รู้จักที่กินเยอะดี555+++

อืมช่ายเนอะพี่เนอะ.. .:frown: :frown:

แหม๋...ทำพูด.....นะ

พ่อหนุ่ม 2 j

อย่าลืมที่นัดกันไว้...จุ๊พ ๆ

เออเก่ง..แล้วแถวที่เรากางเต้นเค้าให้ก่อไฟป่าวอะ..:confused:

อิอิ ไปอีก มะวานโทรไปตามแระ แต่ทำงานอยู่ อดกินเลย แต่กินเผื่อแระน๊า ว่าแล้ว เด่ววันนี้ไปอีก มะวาน 3 วัน ติด วันนี้ไปอีกคงเปง 4 วันติดแหละ อิอิ ติดจัยรสชาติ ถูกปาก ราคาถูกจัย บรรยากาศ ก็โอเช แต่อีกร้านก็ดีน่ะ อยู่ก่อนถึงร้านโรจน์ ร้านป้าเล็ก กับข้าวทุกอย่าง 30 เอง แต่บรรยากาศทำดา รสชาติอาหารก็โอ วันนี้ครายไปมั้ง ตามมานะ หุหุ ร้านโรจน์ที่เดิม ฟิ้วววววววววววววว

ดูท่าทาง เหมือนจะไม่ได้ไปแว้ววว อ่ะ พี่เก่งทำงาน ดันมีงานวันเสาร์นี้ แล้วที่สำคัญ หยุดไม่ได้ด้วยยย เซงเลย เพราะที่โรงงาน เค้าเพิ่งขายบริษัทไป แต่เราก็ทำงานที่เดิมแหละ แต่เจ้าของใหม่ ตอนนี้ก็อยู่ในช่วง โปร คงหยุดงานไม่ได้แว้ววววว เด่วถ้ายังไง โดดงานได้ หนูจาให้พี่เก่งตามไป อยากไป อยากไป บรรยากาศ กะลังน่าไปเลย ตอนนี้ แงแง๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดูท่าทาง เหมือนจะไม่ได้ไปแว้ววว อ่ะ พี่เก่งทำงาน ดันมีงานวันเสาร์นี้ แล้วที่สำคัญ หยุดไม่ได้ด้วยยย เซงเลย เพราะที่โรงงาน เค้าเพิ่งขายบริษัทไป แต่เราก็ทำงานที่เดิมแหละ แต่เจ้าของใหม่ ตอนนี้ก็อยู่ในช่วง โปร คงหยุดงานไม่ได้แว้ววววว เด่วถ้ายังไง โดดงานได้ หนูจาให้พี่เก่งตามไป อยากไป อยากไป บรรยากาศ กะลังน่าไปเลย ตอนนี้ แงแง๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
โอ้ว งานเข้าซะแล้ว:rolleyes:

อิอิ ไปอีก มะวานโทรไปตามแระ แต่ทำงานอยู่ อดกินเลย แต่กินเผื่อแระน๊า ว่าแล้ว เด่ววันนี้ไปอีก มะวาน 3 วัน ติด วันนี้ไปอีกคงเปง 4 วันติดแหละ อิอิ ติดจัยรสชาติ ถูกปาก ราคาถูกจัย บรรยากาศ ก็โอเช แต่อีกร้านก็ดีน่ะ อยู่ก่อนถึงร้านโรจน์ ร้านป้าเล็ก กับข้าวทุกอย่าง 30 เอง แต่บรรยากาศทำดา รสชาติอาหารก็โอ วันนี้ครายไปมั้ง ตามมานะ หุหุ ร้านโรจน์ที่เดิม ฟิ้วววววววววววววว

เหยยๆๆๆๆ นี่มันเกินแฮททริคแล้วนะคร้าบบบ:sweat::sweat:
เมื่อวานกินไรเผือบ้างอ่ะ ข้าวสามคำรึป่าว 55+:rolleyes:
เออ....แต่น่าไปเหมือนกันเนอะ 555+ วันนี้เลิกเร็วด้วยสิ:biggrin:
ไปมะๆๆ สักทุ่มนึงคงอยู่บางแสนแระ
:byebye:

เหยยๆๆๆๆ นี่มันเกินแฮททริคแล้วนะคร้าบบบ:sweat::sweat:
เมื่อวานกินไรเผือบ้างอ่ะ ข้าวสามคำรึป่าว 55+:rolleyes:
เออ....แต่น่าไปเหมือนกันเนอะ 555+ วันนี้เลิกเร็วด้วยสิ:biggrin:
ไปมะๆๆ สักทุ่มนึงคงอยู่บางแสนแระ:byebye:
โอเช เด่วพี่เก่งมาถึงก็คงเวลาเนี๊ยแหละ เด่วโทรไปตาม คริคริ :coolly-0046: ครายไปมั้ง ตามมาเน้อออ!! :byebye:

โอเช เด่วพี่เก่งมาถึงก็คงเวลาเนี๊ยแหละ เด่วโทรไปตาม คริคริ :coolly-0046: ครายไปมั้ง ตามมาเน้อออ!! :byebye:
ล้างท้องรอ ณ บัดนาวววววว:biggrin::dribble::dribble:

ปายด้วยคนจิ หิว อ่ะ

บรรยากาศอย่างนี้ไม่น่าพลาด ก็ตามไปตอนบ่ายพร้อมพี่ก็ได้นี่..พอไกล้ๆเที่ยงเบ็นซ์ก็โทรเข้ามือถือตาเก่งบอกไม่สะบายด่วน แล้วให้ตาเก่งแกล้งพูดดังๆ ให้เจ้านายได้ยิน"ฮ้า..ไม่สบายมาก เข้าโรงบาลเหรอ"แล้วก็วางสาย ตาเก่งก็เริ่มตีหน้าเศร้า..เล่าความเท็จ ทันที ว่า ..ขอลาครึ่งวันแฟนไม่สบาย..555++มุขนี้ลูกน้องพี่มันใช้ประจำ...

• #5,797

เออ.....เข้าท่านะเนี่ย

ไงไปให้ได้ละกัน

• #5,798

เด๋วลงไปบางแสนเย็นวันพฤหัส....(วันศุกร์หยุดงาน)ไปกินกันมะร้านโรจน์...ไปกันเยอะ ๆแย่งกันกินอร่อยดี

เด๋วลงไปบางแสนเย็นวันพฤหัส....(วันศุกร์หยุดงาน)ไปกินกันมะร้านโรจน์...ไปกันเยอะ ๆแย่งกันกินอร่อยดี
มาวันนี้ดิ ค้าบบบ มานะๆๆๆๆ:tongue:

ว่าแล้ว สงสัย จะได้กินทั้งอาทิดเลย นะนี่ ร้านโรจน์ ฮ่าๆ
ล้างท้องรอ ณ บัดนาวววววว:biggrin::dribble::dribble:
แหะๆ กะซัด เต็มที่เลยอ่ะจิ อิอิ

ปายด้วยคนจิ หิว อ่ะ
ไม่ต้องมาหรอกพี่รั่ง อิอิ .......... แฟ๊ดดดดดดดดดดดดดด ว่าแล้วไปตั้งศูนย์ ถ่วงล้อมายังเนี๊ย แล้วกะจกข้างซ้ายด้วย ห่วยสุดๆ มองไม่รู้เรื่อง หนูละเซงๆ แต่ติดจัยโบเดี่ยวอ่ะ หุหุ อยากได้มั้งวุ้ย !!

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม