• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อะนะ..เปงงัยมั่งอะคับ..เหงเค้าว่ามันหย่ายดี..เดี่ยวจาลองไปมั่งที่ไหนหย่ายๆ..ชอบไป..หุหุ :biggrin:

ปล มะคืนมะได้ไป red brick พอดีหาร้านมะเจอ..เลยไปเจ๋อกันที่ roof กะตาเก่ง 478 หัวคำ3ทุ่มยังนั่งชิวๆ..น้องๆเด็กเสริฟน่ารักๆ..แต่งชุดไชน่าเกิลผ่าข่าง ซีดดด..ขาขาวๆ..ซัก5ทุ่มนักท่องเที่ยวเรื่มทยอยกันมา..มองๆเหมือนกับตลาดนัดนม..สุดบรรยายต้องไปลองเอง..เหงตาเก่งชวนไว้วันศุกนี้..คัยจาไปเชิญนะคับ..แต่เอตาเก่งโว้ยยย..ตื่นยังเนี่ยซัดเหล้าปั่นไป4เหยือก(ซื้อ2เหยือกให่แถม1เหยือกเล็กกับแกล้ม1อย่างนั่งกันตั้งแต่2ทุ่มถึง5ทุ่มโดนไปแค่450สบายจาย)..เก่งๆๆๆๆ...น้องดาวเปงงายมั่งหลังไมค์หน่อยยยย...ฮิ้วๆๆๆๆ ถ้าไอ้ปอยไม่ไปด้วยนะเส็ดโจร อิอิ:biggrin: :biggrin:

เห็นน้องๆแต่ละคนแล้ว ขอบอก งืม....อ่ะนะ :wink: :sexy_girl:

ส่วน central น่ะ มันยิ่งใหญ่สมชื่อเดินเมื่อยตุ้มเลย แต่ของแพงชิบ ซื้อไม่ลง เดินตลาดมืดเมืองชลมันส์กว่า :tongue:

อิอิ ชอบล่ะสิ เด๋วรอเคลียร์ตัวเองก่อน งานนี้ สนุกแน่...
รู้สึกเหมือนความรู้สึกเก่าๆ จะกลับมา อะดรีนารีน เริ่มทำงาน หึหึ

ลองแกล้งขอเบอร์น้องเค้าสิ เค้าจะย้อนเอามา มีแต่เบอร์บัญชีได้มั๊ยคะ.... ทีนี้ก็อยู่ที่มุขและกึ๊นแต่ละคนแล้วว่าจะสวนน้องยังไง อิ อิ

โอ้วววว..ไปหรูซะด้วย..ของแพงชิบ..ไปเปิดร้านมาแล้ว ยิ่งใหญ่จริงๆ

มีแต่คนเดินจิงๆป๋า ของแต่ละอย่างโครตแพง อีกหน่อยคนคงโหรงเหรง ตอนนี้เปิดใหม่ ใครๆก็อยากไปดูความแปลกใหม่ ลงทุนกี่พันล้านไม่รุ อลังการจริงๆ รถติดโคตรๆ ตั้งแต่ขึ้นลานจอดยันขาลงเลย :sweat:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,082

โอยยยยยยยยยย

ตาอ็อดเ๊อ๊ยยย

เพิ่งฟื้นเนี่ยยย

ใช้ได้เลยนะตะคืน ชวนตาป้องไม่มาจาให้เจ้าถิ่นพาชิวซ้าหน่อย

แจ่ม ๆทั้งน้านนน...ซื๊ดดดดด

มาวววววววเหล้าปั่นน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,083
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จ๊ะโอ๋ เมล์ เพื่อน เมล์ ช่วงนี้ขาดแคลน คับเพื่อนคับ
ของสวยๆ งามๆ หื่นๆ ขอเมียนเดิม
อย่าลืมนะเพื่ยน :coolly-0017:

มิวายยยยยยย

ไอ้หมูบิน

เอารูปหลานมาโชว์มั่งดิ

ผู้ญิงรึผู้ชาย

อยากกินเหล้าปั่น..อ่ะ ยังไม่เคยแตะต้องเลย.อิ.อิ.มันเป็นไง

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่น้องคร้าบ..... ผมจะไปถ่ายน้ำมันเฟืองท้ายแต่ยังหาอู่ถ่ายไม่ได้ ไม่รู้ว่ามีอู่ไหนแนะนำมั่งครับ

เรื่องของเรื่องแพท้ายของผมเป็น sky แล้วมันมีกระบอกแขนลิ้งค์ของระบบเลี้ยว 4 ล้อรึไงเนี่ย มันขวางรูสำหรับเติมน้ำมันเฟืองท้ายอยู่(ไม่ใช่รู drain น้ำมันทิ้งนะ) ช่างที่ร้านถ่ายน้ำมันเครื่องธรรมดาเลยไม่กล้าถอดไอ้ท่อนนี้ออกมาครับ

โอยยยยยยยยยย

ตาอ็อดเ๊อ๊ยยย

เพิ่งฟื้นเนี่ยยย

ใช้ได้เลยนะตะคืน ชวนตาป้องไม่มาจาให้เจ้าถิ่นพาชิวซ้าหน่อย

แจ่ม ๆทั้งน้านนน...ซื๊ดดดดด

มาวววววววเหล้าปั่นน

เป็นไงล่ะท่าน ฝันดีมั๊ย อิ อิ :wink:

พี่น้องคร้าบ..... ผมจะไปถ่ายน้ำมันเฟืองท้ายแต่ยังหาอู่ถ่ายไม่ได้ ไม่รู้ว่ามีอู่ไหนแนะนำมั่งครับ

เรื่องของเรื่องแพท้ายของผมเป็น sky แล้วมันมีกระบอกแขนลิ้งค์ของระบบเลี้ยว 4 ล้อรึไงเนี่ย มันขวางรูสำหรับเติมน้ำมันเฟืองท้ายอยู่(ไม่ใช่รู drain น้ำมันทิ้งนะ) ช่างที่ร้านถ่ายน้ำมันเครื่องธรรมดาเลยไม่กล้าถอดไอ้ท่อนนี้ออกมาครับ

จะถ่ายของรถรึของคนกันแน่..อิอิ :coolly-0039:

ของผมไปถ่ายอู่สายันตรงก่อนทางเข้าศรีราชา ฮาเบออะ..(แบบว่ารู้จักกัน)..โดนไป200..ของผมเปงเฟืองเต็ดอะคับ..แต่ถ้าจาถ่ายของคนอันนี้น้าเหวกก็รู้ๆอยู่อะเนอะว่าที่ไหนรับมั่ง..หุหุ :biggrin:

เย็นนี้เจอกัน red drick .... ใครไปบอกด้วยจาหาแนวร่วม เพราะเย็นนี้จะออกไปเอารถอู่พี่เฒ่า ใครไปโทรมาชวนด้วยเน้อ ....

อยากกินเหล้าปั่น..อ่ะ ยังไม่เคยแตะต้องเลย.อิ.อิ.มันเป็นไง

เออ..อธิบายไงดี..พอกัดเข้าไปจะกรอบนอก..แล้วนุ่มใน ..เอ้ยมะใช่. :coolly-0046: ..มันจามีหลายรสอะพี่..แล้วแต่จาสั่ง..เหมือนรสสะเตอเบอรี่ก็เอาน้ำสะเตอเบอรี่มาปั่นใส่ว๊อตก้าและก็ผสมตามสูตรเค้าอะพี่..กินแล้วมีรสหวานๆเมาๆมึนๆ..แต่ว่าเด็กๆเยอะวัยกะลังทาน..เพื่งเดินเข้าร้านกลิ่นไอเพื่งอาบน้ำมา..ได้ฟิว. :coolly-0039: ประนามนั้นครับ

ปล..ผมไม่ได้ชอบร่ำสุรา..แต่ผมชอบบรรยากาศในการร่ำสุราคับ..อิอิ :smile: :biggrin:

นั่นแหน่ะ..พอมีเด็กๆล่ะไม่ได้เลย มีม.บรูอีก2ตนเดวแบ่งไห้ตนนึงเอาป่ะ:coolly-0028:
เอามาจิตาน้อง เย็นนี้ red drick เป็นไงสนม่ะหนีบมาให้ด้วยคนน่ะเย็นนี้เจอกัน ใครจะปาย ลงนามไว้ หรือโทรมาก็ได้ จะออกไปเอารถด้วยร้านพี่เฒ่าหรือใครจะไปก็ไปรออยู่ร้านพี่เฒ่าหรือร้านพี่แจ๊คก็โอเคน่ะ...:coolly-0046: :coolly-0037:

เออ..อธิบายไงดี..พอกัดเข้าไปจะกรอบนอก..แล้วนุ่มใน ..เอ้ยมะใช่. :coolly-0046: ..มันจามีหลายรสอะพี่..แล้วแต่จาสั่ง..เหมือนรสสะเตอเบอรี่ก็เอาน้ำสะเตอเบอรี่มาปั่นใส่ว๊อตก้าและก็ผสมตามสูตรเค้าอะพี่..กินแล้วมีรสหวานๆเมาๆมึนๆ..แต่ว่าเด็กๆเยอะวัยกะลังทาน..เพื่งเดินเข้าร้านกลิ่นไอเพื่งอาบน้ำมา..ได้ฟิว. :coolly-0039: ประนามนั้นครับ

ปล..ผมไม่ได้ชอบร่ำสุรา..แต่ผมชอบบรรยากาศในการร่ำสุราคับ..อิอิ :smile: :biggrin:
นึกไม่ออก..ต้องไปศึกษาหาความรู้เพิ่มเติม..แถบที่มีนักศึกษาเยอะๆซะแล้ว..เด๋วตกยุค...

จะถ่ายของรถรึของคนกันแน่..อิอิ :coolly-0039:

ของผมไปถ่ายอู่สายันตรงก่อนทางเข้าศรีราชา ฮาเบออะ..(แบบว่ารู้จักกัน)..โดนไป200..ของผมเปงเฟืองเต็ดอะคับ..แต่ถ้าจาถ่ายของคนอันนี้น้าเหวกก็รู้ๆอยู่อะเนอะว่าที่ไหนรับมั่ง..หุหุ :biggrin:
อ้าว..ไม่ใชรถมีร่า..เข้าอู่สายัน ทำไมล่ะ..อู่นี้เขาทำแต่มีร่านาาาา...

อะนะ..เปงงัยมั่งอะคับ..เหงเค้าว่ามันหย่ายดี..เดี่ยวจาลองไปมั่งที่ไหนหย่ายๆ..ชอบไป..หุหุ :biggrin:

ปล มะคืนมะได้ไป red brick พอดีหาร้านมะเจอ..เลยไปเจ๋อกันที่ roof กะตาเก่ง 478 หัวคำ3ทุ่มยังนั่งชิวๆ..น้องๆเด็กเสริฟน่ารักๆ..แต่งชุดไชน่าเกิลผ่าข่าง ซีดดด..ขาขาวๆ..ซัก5ทุ่มนักท่องเที่ยวเรื่มทยอยกันมา..มองๆเหมือนกับตลาดนัดนม..สุดบรรยายต้องไปลองเอง..เหงตาเก่งชวนไว้วันศุกนี้..คัยจาไปเชิญนะคับ..แต่เอตาเก่งโว้ยยย..ตื่นยังเนี่ยซัดเหล้าปั่นไป4เหยือก(ซื้อ2เหยือกให่แถม1เหยือกเล็กกับแกล้ม1อย่างนั่งกันตั้งแต่2ทุ่มถึง5ทุ่มโดนไปแค่450สบายจาย)..เก่งๆๆๆๆ...น้องดาวเปงงายมั่งหลังไมค์หน่อยยยย...ฮิ้วๆๆๆๆ ถ้าไอ้ปอยไม่ไปด้วยนะเส็ดโจร อิอิ:biggrin: :biggrin:
โหๆ...ไม่ยอมชวนทั้งสองคนเลยน่ะ.......ชิชิ
ส่วนเซ็นทรัล พี่เหวกพูดถูก ของแพงโตตตต รถก็ติดมากๆ แล้วมานก้อกว้าง เดินไม่ทั่ว ไปเดินมาวันอาทิตย์ เจอเบเบ้ด้วยแหละ หลงไปซื้อลูกอมตามเพื่อนมา ของญี่ปุ่น โดนไป 79 อันปิ๊ดนึง แล้วมานดันติดไว้25 ป๊าด ซื้อมา 4 อัน ส่วนซื้อมาอีกอัน ก้อนึกว่า อันละร้อยหน่อยๆ ของ USA ปรากฎว่าคิดตัง ก้อโดนไป อันเดียว 270 ซี๊ดดดดดดดด แพงโคต เฉพาะซื้อลูกอม หมดไป ห้าร้อยกว่า แพงๆโคตตต คอนเฟริม ไม่ไปแล้วด้วยเข๊ดดด หนเดียว พอเลย ส่วนมากที่นี่จะขายแต่ของแบรเนม ใครชอบแบรเนม ก้อช๊อบสบายเลย แต่เตรียมตังไปเยอะๆเน้อ:eeek:

หนูเคยกินแหละ แต่ไม่ชอบ มานหวานๆ เหมือนกินน้ำผลไม้อ่ะ แต่มาวโคต แต่เราสั่งเพิ่มช็อตได้ มานจะได้แรงๆอีก มาวไวหน่อย ให้หนูเลือกกินเบียรแบบเดิมดีก่า :biggrin: :go:
เอามาจิตาน้อง เย็นนี้ red drick เป็นไงสนม่ะหนีบมาให้ด้วยคนน่ะเย็นนี้เจอกัน ใครจะปาย ลงนามไว้ หรือโทรมาก็ได้ จะออกไปเอารถด้วยร้านพี่เฒ่าหรือใครจะไปก็ไปรออยู่ร้านพี่เฒ่าหรือร้านพี่แจ๊คก็โอเคน่ะ...:coolly-0046: :coolly-0037:
หือ เปลี่ยนเปง วันศุกดิ จะได้คนเยอะๆ ต่อไปวันศุกมิตติ้งนอกสถานที่ ส่วนวันเสาร์ ณ ลานเพลินแหลมแท่น อิอิ :byebye: ไปวันทำดา ต้องทำงาน อยู่ดึกไม่ได้ กลัวติดลม 555 แต่ยังไงเด่วคิดดูอีกที ดูแบ๊งในกระเป๋าก่อง ช่วงนี้หมดไปเยอะ หุหุ :sweat: :go: :biggrin:

เห็นน้องเก่งโทรมาถามว่า red brick อยู่ไหน ไอ้เราก็นึกว่ารู้กันแล้ว สงสัยจะไม่ได้ไปกันแหงม เห็นบอกว่านั่งอยู่ที่ roof กัน ส่วนน้าก็ไปแร่ดอยู่ที่ central festival pattaya ง่ะ

ไอ้ร้าน red brick น่ะ มันอยู่เลยร้าน roof ไปอีกหน่อยนึง มันอยู่ในซอยนะ ถ้ามาจาก 4 แยกอ่าวก็เลยร้าน roof ไป ข้ามสะพานข้ามทางรถไฟ ซอยเข้าร้านจะอยู่ขวามือ ให้จอดรถตามข้างถนนแล้วเดินเข้าไปจะสะดวกกว่า ถ้าจอดในซอยตอนดึกๆจะออกไม่ได้(มอไซค์มันสนุ๊กเต็มไปหมด) หน้าปากซอยจะมีร้านลาบบุรีรีมย์ กับ ร้านขายบะหมี่อะไรสักอย่างจำชื่อไม่ได้ มีตู้โทรศัพท์ด้วย เดินเข้าไปนิดเดียวเอง หรือ สังเกตร้าน 108 shop ฝั่งซ้ายมือก็ได้ ซอยเข้าร้าน red brick จะอยู่ตรงข้ามร้านนี้เลย :smile:
ขอบคุณค่ะ ผู้สันทัด อิอิ :coolly-0046:

ขี้เมาทั้งน้านนนน......ยี้:sure:

เริ่มนอกสถานที่กันแล้ว เหอๆๆ เข้าทาง 555+:sexy_girl:

เซฟบางแสน ขี้มาวววววววววววววว..............

แหม๋ๆ ........ หมั่นไส้ 849 ชิชิ

หึ..นอกสถานที่อะไร..วันเสาร์ก็ให้มันได้ออก..เหอะ..

เย็นนี้จะพาหวานใจไปหาไรกินเกาะลอย ส่วนพรุ่งนี้เย็นมีกินเลี้ยงบริษัทที่ร้านแถวๆชายหาดบางพระ จำชื่อร้านไม่ได้ ส่วนพฤหัสกะศุกร์คาดว่าจะมีโอ เสาร์ก็จะไปหาพี่น้องที่แหลมแท่น คิวยาวดีมั๊ยเอ่ย...:smile:

ตอนนี้กำลังว่างเนื่องจากบิ๊กๆติดประชุม ส่วนเราหนีประชุม ลูกน้องออกไปทำงานหมดแว้ว....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม