• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

กลับมาแล้วครับพี่น้อง หน้าตาเวปเปลี่ยนไปมาก แลดูอึมครึมไงไม่รุ เปิดทีละหลายกระทู้มันก็มาซ้อนกันอีก ยัง งงงง อยู่ ขอตั้งสติก่อนนะ :confused:

ใช้ font สีเขียวเดิมไม่ work เพราะพื้นหลังมันดำ ขอเปลี่ยนเป็นส้มละกัน

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มาแล้วค้าบ....:byebye: ขอปรับตัวกับเวปรูปแบบใหม่หน่อยนะ ดูแปลกตาไปเยอะ :confused:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

555 วันที่ 31 ได้มีโอกาษไปบางแสน และผมก็ได้รู้แล้วว่า แหลมแท่นมันอยู่ก่อนถึงนี่เอง ไปมาหลายหนไม่สังเคยเกตุเลย วันนั้นมีปิดถนนพอดีถึงเห็น แต่วันนั้นไปก็เห็นมีเซฟไปหลายคันนะ

555 วันที่ 31 ได้มีโอกาษไปบางแสน และผมก็ได้รู้แล้วว่า แหลมแท่นมันอยู่ก่อนถึงนี่เอง ไปมาหลายหนไม่สังเคยเกตุเลย วันนั้นมีปิดถนนพอดีถึงเห็น แต่วันนั้นไปก็เห็นมีเซฟไปหลายคันนะ
ยินดีต้อนรับครับ..ทุกวันเสาร์เราเจอกันที่นี่ตอนเย็นๆ เป็นศูนย์รวมรถแต่งทุกประเภท..ครับ

สวัสดีครับทุกคน..ปีใหม่พบกับสิ่งใหม่ๆ ของเวปครับ เด๋วก็ชิน..และกลางเดือนนี้ เรามีงานแรกของปีคือ ท้าหนาวที่เขาใหญ่ เป็นการจัดนอกรอบแบบไม่เป็นทางการของกลุ่มบางแสนเรา ติดตามข่าวกันได้น่ะครับ ส่วนงานมิตติ้งกลุ่มบางแสนเป็นเจ้าภาพ ในปีนี้ ขอเป็นต้นปีเลย ดูซิจะเจอฝนอีกป่าว ต้นเดือนมีนาเลย เตรียมตัวให้พร้อมน่ะครับและช่วยกระจายข่าวด้วย จะได้มากันเยอะๆ..

753 รายงานตัวจร้า..:byebye: สวัสดีปีใหม่นะคร๊าบบ..:burn:

753 รายงานตัวจร้า..:byebye: สวัสดีปีใหม่นะคร๊าบบ..:burn:
753..รายงานตัวแล้วกลับอย่างปลอดภัย แล้วท่านอื่นๆๆๆล่ะครับ:coolly-0028: :coolly-0028:

ป่า รวมกันแถวไหนอะ ผมมาจากหาดนะ
เลี้ยวซ้ายเข้าตรงป้ายที่เขียนแหลมแท่นอะครับ
ขับไปหน่อยเจอวงเวียนผมก็เลี้ยวขวาต่อ
แต่มันนิเดียวเองก็ไปโผล่ทางเดิมแล้วอะครับ
หรือต้องเลี้ยวซ้ายหว่า งง

โอ้ งานอีกแว้วววว มาววววววววววววววว:dribble:

ป่า รวมกันแถวไหนอะ ผมมาจากหาดนะ
เลี้ยวซ้ายเข้าตรงป้ายที่เขียนแหลมแท่นอะครับ
ขับไปหน่อยเจอวงเวียนผมก็เลี้ยวขวาต่อ
แต่มันนิเดียวเองก็ไปโผล่ทางเดิมแล้วอะครับ
อยู่ลานจอดโล่งๆ กว้างๆ ริมทะเล ที่มีเสาไฟสูงๆใหญ่ๆอ่ะครับ:eeek:
สังเกตจะมีซุ้มคล้ายศาลาเล็กๆ บนฟุตบาท มีโต๊ะนั่งจิบๆ 4-5 ตัว อ่ะครับ เราจะจอดรวมกันที่ลานนั่นแหละ:biggrin:
ปล.ถ้ามาจากทางหาดก็จะถึงก่อนถึงวงเวียนครับ:sure:

หวัดดีปีใหม่ทุกคนครับ :biggrin:

สวัสดีปีใหม่ค่ะ พี่น้อง บางแสน

วันดีปีใหม่ครับพี่น้อง มาช้าดีกว่าไม่มาอิอิ

มาูถูกทางแล้วแต่ขับถึงวงเวียนแสดงว่าเลยให้วนกลับมาลานจะอยู่ตรงข้ามร้านอาหารฟ้าทะเล...น่ะเด๋วมาใหม่น่ะ..

สวัสดีปีใหม่ค่ะ พี่น้อง บางแสน

คร้าบ..ขอบคุณคร้าบ..ขอให้มีความสุขมากๆน่ะคร้าบมีแฟนน่ารักแบบน้องบอล..น่ะคร้าบบบบ..

กลับมาแว้วววววววววค๊า...........เหนื่อยจัง ป่วยด้วย เที่ยวไม่ได้หยุดเลย อิอิ

โอ๊ยยย!! งงกะเว็บ ผิดหูผิดตา ยิ่งเปื่อยๆ อยู่ เหอะๆๆ
ปล. จะมีงานอีกแว้วววหยอ โอ๊ยยยยยยยยยย ตื่นเต้นนนนนนนนน อิอิ

เที่ยวหนายกานมาม้างคร๊าบบ..เอารูปมาดูกานหน่อย..พี่ยศที่ถ่ายดอกซากุระมาดอยไหนอะพี่..บรรยากาศสุดยอดเลยคับ :wink:

ปล เอารูปงานเชียงรายดอกไม้งามมาฝากจร้า :biggrin:

ไฟล์แนบ

247.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
    117.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    98.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    195.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
    51.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    221.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
    101.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    81 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    54.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
    229 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55

เที่ยวหนายกานมาม้างคร๊าบบ..เอารูปมาดูกานหน่อย..พี่ยศที่ถ่ายดอกซากุระมาดอยไหนอะพี่..บรรยากาศสุดยอดเลยคับ :wink:

ปล เอารูปงานเชียงรายดอกไม้งามมาฝากจร้า :biggrin:
upupupupupupup....เอ้ยไม่ใช่ สวย.สวยมากเลยน่าไปเที่ยวน้ะเนี่ย........:coolly-0005: :coolly-0005:

โอ้ งานอีกแว้วววว มาววววววววววววววว:dribble:
งวดนี้จะออกไรอีกล่ะ...อะไรเสียอีกล่ะพ่อคู้นนนนนน.....:coolly-0018: :coolly-0017: :coolly-0008: :coolly-0036: :coolly-0007:

เฮ้อๆๆๆ..ที่ๆไปเขาเรียกขุนยวมแม่ยะ..ใกล้ๆกะห้วยน้ำดัง เส้นทางไป อ.ปาย ทางลำบากโคตรต้องเหมารถกระบะเข้าไปออฟโรดจึงจะเข้าได้

ไฟล์แนบ

90.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54
    71.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    87.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
    67.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม