• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ในที่สุด หลังคา ทะลุแล้ว ////

ผุ

อ้าวพี่ ไมถึงเกือบเช้าเลยอ่ะ :brick:

เครื่องมานเดินสะดุด เลยขับไปเรื่อยๆ ก่าจะถึงบ้านก็เกือบเช้าอ่ะ
:coolly-0045:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันนี้ถึงลำปางแล้วครับ อากาศเย็นไม่ เขาบอกว่าไม่เห็นแสงตะวันมา3วันแล้วครับ..เด๋วพรุ่งนี้เข้าเชียงใหม่

อยากไปเชียงใหม่บ้างๆๆๆ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อยากไปเชียงใหม่บ้างๆๆๆ
วันนี้อยู่เชียงใหม่อากาศดี แสงแดดสวยทั้งวันไม่หนาว ไม่ร้อน..สบาย..สบาย..พรุ่งนี้ขึ้น..ปาย..แว้ววววว..

ในที่สุด หลังคา ทะลุแล้ว ////

ผุ
มาใส่หลังคา ซันลู๊ปกันเถอะ..แบบไม่ตรงรุ่นก็ได้ ราคาไม่แรง น่ะ..ว่างเมื่อไหร่เด๋วพาไป..

วันนี้อยู่เชียงใหม่อากาศดี แสงแดดสวยทั้งวันไม่หนาว ไม่ร้อน..สบาย..สบาย..พรุ่งนี้ขึ้น..ปาย..แว้ววววว..
:coolly-0003: สรุป ผมปายกาบี่แน่นอนครับพี่ ห่างกันที่สุดในรอบ 6ปีเลยนะพี่ คิดถึงนะ จุ๊บจุ๊บ:coolly-0044:

:coolly-0003: สรุป ผมปายกาบี่แน่นอนครับพี่ ห่างกันที่สุดในรอบ 6ปีเลยนะพี่ คิดถึงนะ จุ๊บจุ๊บ:coolly-0044:
อือ...ว่ะไม่เคยห่างกันมากขนาดนี้เลยน่ะ..ยังไงก็ขอให้เที่ยวให้สนุก เดินทางปลอดภัย..วันที่5 เจอกัน..น่ะคิดถึงเช่นกันนน..จั๊บ..จั๊บ..

อือ...ว่ะไม่เคยห่างกันมากขนาดนี้เลยน่ะ..ยังไงก็ขอให้เที่ยวให้สนุก เดินทางปลอดภัย..วันที่5 เจอกัน..น่ะคิดถึงเช่นกันนน..จั๊บ..จั๊บ..

ขอให้สนุกกับการท่องเที่ยวตลอดทริปและเดินทางปลอดภัยครับ...

ขอให้สนุกกับการท่องเที่ยวตลอดทริปและเดินทางปลอดภัยครับ...
ขอบคุณครับ..ป๋า..เด๋วเอาสาวดอย มาฝากน่ะครับ..

มอร์นิ๊ง..พี่น้องทุกคน..อยู่ลำพูน..อากาศเย็นสบายติดแอร์ทั้งเมืองเลย..บอร์ดเงียบเหงาน่ะ..ไปเที่ยวกันหมดละ..ซี

มอร์นิ๊ง..พี่น้องทุกคน..อยู่ลำพูน..อากาศเย็นสบายติดแอร์ทั้งเมืองเลย..บอร์ดเงียบเหงาน่ะ..ไปเที่ยวกันหมดละ..ซี
อยู่พิดโลกค๊าบบบบบบบ.....
หนายน้าบอกจาแวะมาจิบน้ำด้วยกานง่ะ...!!!..:brick: :byebye:

ขอบคุณครับ..ป๋า..เด๋วเอาสาวดอย มาฝากน่ะครับ..
นู๋ขอฉองนะกั๊บ..!!!...:eeek: :wink: :biggrin:

อยู่บ้านจันทบุรีแล้ว ตอนนี้ รถกลับสู่สภาพเดิมแล้วครับ เดินเรียบใสกิ๊กส์เลยยย พร้อมรบ ฮี่ๆๆ:wink:

เด๋วจะนัด เซฟจันท์มาจอยกัน เฮอๆๆๆ:biggrin:
ทุกคนสบายดีกันมั้ย เที่ยวให้สนุก เมาไม่ขับนะครับ:tongue:

กลับมาจากเกาะเสม็ดดดดดดแย้วค๊า คืนนี้เดินทางไปต่อวังน้ำเขียวววต่อ แฟ๊ดดดดดดดดดดดด

อย่าลืมของฝากนู๋น่ะ ทุกคน อิอิ.............

ช่วงนี้เบื่อจริงๆ เข้ากะดึก

ผมกาลังออกเดินทาง ไปเชียงใหม่ คร้าบ

มาใส่หลังคา ซันลู๊ปกันเถอะ..แบบไม่ตรงรุ่นก็ได้ ราคาไม่แรง น่ะ..ว่างเมื่อไหร่เด๋วพาไป..

ขอเวลาเก็บตังค์อีกนิด + กับทิศทางเศรษกิจปีหน้า แบ๊คอัพเงินสดติดกระเป๋าไว้แยะๆ ก่อน

แต่ได้ไปเป็นลูกค้าที่อู่แน่ ครับพี่ เห็นผลงานแล้ว ว่าจะทำสีทั้งคันไปเลย อ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม