• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แซ็ดดดดดด......RB มาแล้วครับ ปล.เจอกันฟรีสไตร์ครับ อิอิอิ:coolly-0024:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เอาไงกับรถดีน้า จะได้ขับกลับบ้านมั้ยเนี่ย:cry::sweat::sweat:
โอ้..โครงการทำข้ามปีเลยไงครับ..ปล.ขอให้หายไวไวนะครับเอาใจช่วย ..เซฟหัวใจ RB:coolly-0003:

ได้หยุดยาวแล้ว ลงมือลุยกับรถเต็มที่:biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันนี้เมืองชลฝนตกซะงั้น ดีนะ ที่บางแสนไม่ตก ออกไปดูบอลดีก่า ลากยาวๆสามคู่เลย อิอิ:wink:
ปล. พรุ่งนี้จะมีใครมาแหลมแท่นบ้างอ่ะครับ ส่วนผมต้องดูก่อนว่ารถเสร็จมั้ยถ้าเสร็จก็กลับเลย แต่ถ้าไม่เสร็จ ก็เจอกันที่เดิม:go::go:

พรุ่งนี้จะเหงามั๊ยน้อ.........
อากิมุขเหงาแย่เลยหนีไปต่างต.จ.ว.กันหมด
แล้วจะมาวกะใครว่ะเนี่ย..............................

อยากไป เด๋วดูก่อน ตอนนี้ยังอยู่ กทม อ่ะ

มอร์นิ๊งงงงง...หลังจากที่มะวานฝนตกเล็กน้อยที่ศรีชา วันนี้อากาศสดชื่นๆๆๆ..จริงๆ...พรุ่งนี้ก็ี้เดินทางขึ้นเหนือแล้วววว...มีใครไปมั่ง..

ซาหวัดดีตอนเช้าๆจ้า.....:biggrin:

พรุ่งนี้จะเหงามั๊ยน้อ.........
อากิมุขเหงาแย่เลยหนีไปต่างต.จ.ว.กันหมด
แล้วจะมาวกะใครว่ะเนี่ย..............................

ถ้าขายของเส็ดมะติดรัยจาตามไปสมทบนาคร๊าบบบ...:biggrin:

มอร์นิ๊งงงงง...หลังจากที่มะวานฝนตกเล็กน้อยที่ศรีชา วันนี้อากาศสดชื่นๆๆๆ..จริงๆ...พรุ่งนี้ก็ี้เดินทางขึ้นเหนือแล้วววว...มีใครไปมั่ง..

ผมไปวันจัน29ตี5คับพี่..เพื่อนผมมันชวนขับไปไปพุ้งนี้เช้าเหมือนกันพวกรถ 4wd 20กว่าคัน..ขับกันไปคุนหมิงประเทศจีน..ขับกันรากงอกเลยนะนั่น :sweat: แต่ว่ายังติดธุระเลยไปวันจันอะคับ..ไงจาออนมารายงานสถานะการณ์ตลอดเลยคับ..เดินทางปลอดภัยคับพี่ :coolly-0045:

ไปๆๆๆๆๆเดวเมากะผมก้อได้ อิอิอิอิ:coolly-0010:

เอาไรว่ะ..อย่าหักโหมนักน่ะ..เสียสุขภาพ..หุ.หุ.. 555+ ซ่อม 849 ให้เสร็จครับน้า แหมม..รู้น้ะคิดไรอ้ะน้า อิอิอิ
:coolly-0034: :coolly-0045: :coolly-0035:

กลับมาถึงบ้านแล้ว ง่วงนอนจัง

ไปใหนกันโหมดดดดด.....ไปหลองปีไหม่กันหมดไงพี่น้องงงงงงง....:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

โหลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล
ลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล
ลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล
ลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล
ลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล
ลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล
ลลลลลลลลลลลลลลลล
ลลลลลลลลลลลลลล
ลลลลลลล
ลลลลลล

วันนี้ถึงลำปางแล้วครับ อากาศเย็นไม่ เขาบอกว่าไม่เห็นแสงตะวันมา3วันแล้วครับ..เด๋วพรุ่งนี้เข้าเชียงใหม่

อือ..ว่ะเขาแอบไปโชว์ที่เอ็สพาหนาด รัชดากันมา..แถวนั้นแหล่ง...เลยน่ะนั่น..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม