• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อ้...จ็อดดดดดด 63,500-:coolly-0023: 17/5รู114 F9.5 R9.5

ไฟล์แนบ

45.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,482
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เด็กไม่เป็นไรไม่ต้องเก็บ

ปล.ไม่มีใครโอนเงิน

เสาร์นี้เตรียมตังค์มาด้วยนะครับ

ตูตู้กะเบ๊นซ์จะเป็นคนดูแล

(รบกวนขอเก็บล่วงหน้าเพราะจะได้รู้ว่าใครไปบ้างต้องทราบจำนวน จะได้ยืนยันไปทางเขาใหญ่เพื่อจองพื้นที่ล่วงหน้าเดี๋ยวไปที่เต็มนอนในรถกันนะเออ...พี่น้องงงง

ทราบแล้วเปลียน วอ....สอง:coolly-0003:

• #5,483
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มาหมดตรูดดดดด

กะเซฟิโร่กันเถิด...พี่น้องงง

5 5 5:coolly-0023:

• #5,484

วันอาทิสที่ 28 นี้ผมกลับจันท์หนึ่งอาทิตย์

กลับมาอีกทีวันที่ 5-6 มค.คงไม่ได้เข้าบอร์ดนะครับช่วงนี้

• #5,485

วันอาทิสที่ 28 นี้ผมกลับจันท์หนึ่งอาทิตย์

กลับมาอีกทีวันที่ 5-6 มค.คงไม่ได้เข้าบอร์ดนะครับช่วงนี้

• #5,486

อ้...จ็อดดดดดด 63,500-:coolly-0023: 17/5รู114 F9.5 R9.5

ไอ้ ADVAN งาม ๆ ที่ใส่อยู่ยังไม่พอใจอีกเรอะพ่อหนู่มมมม:coolly-0023:

<!-- / icon and title --><!-- message -->
ตาโอ๋..401 รายงานตัวด่วน...เย็นนี้จะไปเอาของให้เอาอะไรบ้าง ช่วยชี้แนะทีจะได้เอามาให้ได้ถูกต้องคร๊าบบบบ... :coolly-0043::coolly-0043: :coolly-0011:
ขอบใจมากน้อง756
วันนี้ไม่ได้เข้าเวปเลย ทำสีโคมไฟทั้งวันเลย:coolly-0014: เสร็จมืดเลย :coolly-0023:
พรุ่งนี้ว่างเปล่าเดี๋ยวโทรไปหานะ
เดี๋ยวถ่ายรูป มาโชว อิอิสีแปล๋นแหล๋น เลยเชียว:coolly-0010:
รับทำด้วยนะจ๊ะ ว่ามากี่ขวดอิอิ:coolly-0010:

ไฟล์แนบ

93.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43

ฮะๆ มา แอบดู
เพราะตอบกระทู้นู้นละ

เจมาแล้ว สมทบอีก2ลำเลยทีเดียว มีหมกแก๊สด้วยแก๊ส ด้วย อิอิ:biggrin:

เหอๆๆ ล่วงหน้าไปก่อนเลยนะ เนียนๆแล้วจะตามไปครับ:coolly-0033:

วันนี้ไม่ได้เข้าเวปเลย ทำสีโคมไฟทั้งวันเลย:coolly-0014: เสร็จมืดเลย :coolly-0023:
พรุ่งนี้ว่างเปล่าเดี๋ยวโทรไปหานะ
เดี๋ยวถ่ายรูป มาโชว อิอิสีแปล๋นแหล๋น เลยเชียว:coolly-0010:
รับทำด้วยนะจ๊ะ ว่ามากี่ขวดอิอิ:coolly-0010:
อูย เบียร์สามขวดจัดไป อิอิ:brick:

ข้างบนมันมีบ้านพักป่าวหว่า..ถ้าได้บ้านซักหลังก็ดีน่ะ..

ไอ้ ADVAN งาม ๆ ที่ใส่อยู่ยังไม่พอใจอีกเรอะพ่อหนู่มมมม:coolly-0023:
อ้าว..งี้ก็เงียบดิ ที่จัทร์ไม่มีสัญญาณ AIS เหรอ ต่อกะโน๊ตบุ๊ค ก็ใช้ได้

• #5,493

สีแรดมาก..ชมพูซะด้วย

ทำให้น้องชมพูบ้างจิ:coolly-0023:

• #5,494

ข้างบนมันมีบ้านพักป่าวหว่า..ถ้าได้บ้านซักหลังก็ดีน่ะ..

เคยสอบถามไปคืนละ 3,000

สองคืนก้อ 6,000 มีของครบทีวี,ตู้เย็น,เตา มีบริเวณรอบบ้านกางเต๊นท์ ต้องจองล่วงหน้า

แต่ทีนี้ยังไม่ได้เก็บเงินใครเลย ไม่กล้าจอง และยังไม่ทราบจำนวนคนที่จะไปแน่นอนครับ

เคยสอบถามไปคืนละ 3,000

สองคืนก้อ 6,000 มีของครบทีวี,ตู้เย็น,เตา มีบริเวณรอบบ้านกางเต๊นท์ ต้องจองล่วงหน้า

แต่ทีนี้ยังไม่ได้เก็บเงินใครเลย ไม่กล้าจอง และยังไม่ทราบจำนวนคนที่จะไปแน่นอนครับ
จองคืนนึงได้มั้ย คืนวันเสาร์ อ่ะ จะได้มีที่ยึดเป็นหลักก่อน ส่วนเต๊นก็จองนิดหน่อยตามสมควรไม่ต้องมาก ที่เกินๆมาก็มาหมกๆในบ้านได้ เรื่องบ้านพี่รับผิดชอบเอง 1 คืนเพราะคืนวันศุกร์ทางกรุงเทพเขายังไม่มาหรอก ส่วนมากจะมาวันเสาร์กัน..น่ะ..

หูยยย..เริ่ดนะยะ..มะอยากทำสีแต่อยากถอดมาล้างมั่งอะ..ว่างๆจาไปหาเด้อ :wink:

เดินทางปลอดภัยนะคร๊าบบ..อย่าลืมของฝากนะ..สาวจันๆ..อิอิ :wink: :biggrin:

ฮะๆ มา แอบดู
เพราะตอบกระทู้นู้นละ

เจมาแล้ว สมทบอีก2ลำเลยทีเดียว มีหมกแก๊สด้วยแก๊ส ด้วย อิอิ:biggrin:

โอ๋คร๊าบบ..ช่วยติดต่อกลับด้วยคับมีธุระ..โทไปมะมีคนรับอะ :biggrin:

เหอๆๆ ล่วงหน้าไปก่อนเลยนะ เนียนๆแล้วจะตามไปครับ:coolly-0033:

ช่ายยยย..เนอะ :coolly-0035:

อ้าว..งี้ก็เงียบดิ ที่จัทร์ไม่มีสัญญาณ AIS เหรอ ต่อกะโน๊ตบุ๊ค ก็ใช้ได้

เดี่ยวผมอยู่เชียงรายจาออนมารายงานผลเหมือนกานน..ปีใหม่คัยอยู่ไหน..รายงานความเคลื่อนไหวกันหน่อยนะคร๊าบบบ..เปงห่วงทุกโคนนนนนนน..จุ๊บๆ :sweet_kiss:

ก้อ.ok อยู่นะ:coolly-0043: แต่ว่าจะเอาให้มันสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไปเลยน่า...อิอิอิ:coolly-0023: ADVAN RG:coolly-0044: :coolly-0032:

ไฟล์แนบ

45.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48

จัดให้ครับ..เดวเสาร์นี้จัดให้.......:coolly-0024:

เด็กไม่เป็นไรไม่ต้องเก็บ

ปล.ไม่มีใครโอนเงิน

เสาร์นี้เตรียมตังค์มาด้วยนะครับ

ตูตู้กะเบ๊นซ์จะเป็นคนดูแล

(รบกวนขอเก็บล่วงหน้าเพราะจะได้รู้ว่าใครไปบ้างต้องทราบจำนวน จะได้ยืนยันไปทางเขาใหญ่เพื่อจองพื้นที่ล่วงหน้าเดี๋ยวไปที่เต็มนอนในรถกันนะเออ...พี่น้องงงง

ทราบแล้วเปลียน วอ....สอง:coolly-0003:
ทราบแล้ว..เปลี่ยน

เดินทางปลอดภัยทั้ง2ขาน้ะครับ..ปล.ของฝากด้วยน้ะ:coolly-0024: :coolly-0024:

ว่างก้อเซฮัลโหลมาและกันน้ะ..รออยู่:coolly-0002:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม