• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

กลับมาแล้ว ดีขึ้นแล้วคร้าบบ แต่ยังไม่หายสนิท
ตอนแรกลางานครึ่งวัน ไปๆมาๆ ทำจนสองทุ่ม ดีนะที่โบนัสออกแล้ว เหอๆๆๆ
อาการที่เป็นหนักสุดคือ หัวฉีดกลับไปเที่ยวญี่ปั๊วแบบไปแล้วไม่กลับมาเลยหนึ่งหัว:coolly-0024: แต่ตอนนี้เอามาใหม่แล้ว....ออกค่าตั๋วให้มัน 5555
ส่วนคอยล์หัวเทียนก็เริ่มจองเที่ยวบินกันแล้ว:coolly-0011: ไฟกระโดดโหยงเหยงกันใหญ่ วิ่งกันมั่วไปหมด
ตอนนี้ ดีขึ้นมากแล้ว แต่ซัดไม่ได้เต็มเหยียดเท่านั้นเอง ฮี่ๆๆๆ:sweat::sweat:
ณ ปัจจุบัน ขอตามล่าหาคอยล์ทั้งหกหัวต่อไป ใครมีบ้างครับ คอยล์ RB25DET:burn::burn::burn:

อ้าวววว
ช่วยกันหาหน่อยครับผม

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

นีโอ นี่จนปัญญาจริงๆครับ ไม่มีคนรู้จักที่เล่นอยู่เลย ลอง search หาดูกว้างๆ
ผมเอาใจช่วยครับ เป็นที่ระบบจุดระเบิดหมือนกัน พี่หนึ่งก็อีกคน:brick:
สงสัยแพ้ความหนาว ต้องหาสาวมากอด กร๊ากๆๆๆๆๆ:eeek::dribble:
ถ้าผมเป็นสามสูบ ต้องมีสาวมาสามคนป่าวเนี่ย จัดมาๆ

นีโอ นี่จนปัญญาจริงๆครับ ไม่มีคนรู้จักที่เล่นอยู่เลย ลอง search หาดูกว้างๆ
ผมเอาใจช่วยครับ เป็นที่ระบบจุดระเบิดหมือนกัน พี่หนึ่งก็อีกคน:brick:
สงสัยแพ้ความหนาว ต้องหาสาวมากอด กร๊ากๆๆๆๆๆ:eeek::dribble:

เออฟามคิดเข้าท่า..แต่มะรู้ไอ้ปอยจายอมรึป่าวอะจิ..อิอิ:biggrin:

Neo6 ก็ อาร์บี นะ :biggrin: :biggrin:
กล่องเบอร์ อารายครับ เด๋วจะช่วยหาครับผม ขอ Part Code ละเอียดๆ เลยนะครับ
หรือว่าพอจะซ่อมได้ไหมอ่ะ

เดี่ยวเย็นนี้จาไปถอดออกมาดูอะคับ..ถอดรอไว้เลยวันเสาจาไปเชียงกงบางนาดู..กล่องนี่เราเอากล่องตัวอื่นมาแล้วเสียบลองได้เลยรึป่าวอะคับ..ต้องมีวิธีทำรัยรึป่าวอะคับ..แล้วร้านที่รับซ่อมกล่องมีที่หนายมั่งอะคับ..เหงตรงก่อนถึงสี่มุมเมืองมีร้านนึงว่าจาไปลองดู..ขอบคุนนะคับที่ให้คำแนะนำ:burn:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

กลับมาแล้ว ดีขึ้นแล้วคร้าบบ แต่ยังไม่หายสนิท
ตอนแรกลางานครึ่งวัน ไปๆมาๆ ทำจนสองทุ่ม ดีนะที่โบนัสออกแล้ว เหอๆๆๆ
อาการที่เป็นหนักสุดคือ หัวฉีดกลับไปเที่ยวญี่ปั๊วแบบไปแล้วไม่กลับมาเลยหนึ่งหัว:coolly-0024: แต่ตอนนี้เอามาใหม่แล้ว....ออกค่าตั๋วให้มัน 5555
ส่วนคอยล์หัวเทียนก็เริ่มจองเที่ยวบินกันแล้ว:coolly-0011: ไฟกระโดดโหยงเหยงกันใหญ่ วิ่งกันมั่วไปหมด
ตอนนี้ ดีขึ้นมากแล้ว แต่ซัดไม่ได้เต็มเหยียดเท่านั้นเอง ฮี่ๆๆๆ:sweat::sweat:
ณ ปัจจุบัน ขอตามล่าหาคอยล์ทั้งหกหัวต่อไป ใครมีบ้างครับ คอยล์ RB25DET:burn::burn::burn:

ถ้าไม่ติดรัยวันเสาผมไปเชียงกงบางนาจาลองดูๆเผื่อให้นา..พอมีตัวอย่างถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยจิ..มะเคยเหงเต็มๆตัวของอาบี25อะ..เชียงกงบางนาซอย4ของเรชค้าเยอะจิงๆ:wink:

ของผมอะมีคอยลของนีโอ6หัวเลยพร้อมสายไฟคุมคอยด้วย..แต่สงสัยคงมะเหมือนกัน

ไฟล์แนบ

71.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50
    52.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49

นีโอ6 กะ25 ใส่กันไม่ได้หรอก ต่างกันเยอะ..เซียงกงบางนา เพียบ ไม่ต้องซีเรียส โบนัสออกแล้วนี่ ใส่ลงไป ไม่ต้องยั้ง มาหมดตรูดกะเซฟิโรกันเถอะ..555++

เออฟามคิดเข้าท่า..แต่มะรู้ไอ้ปอยจายอมรึป่าวอะจิ..อิอิ:biggrin:

เดี่ยวเย็นนี้จาไปถอดออกมาดูอะคับ..ถอดรอไว้เลยวันเสาจาไปเชียงกงบางนาดู..กล่องนี่เราเอากล่องตัวอื่นมาแล้วเสียบลองได้เลยรึป่าวอะคับ..ต้องมีวิธีทำรัยรึป่าวอะคับ..แล้วร้านที่รับซ่อมกล่องมีที่หนายมั่งอะคับ..เหงตรงก่อนถึงสี่มุมเมืองมีร้านนึงว่าจาไปลองดู..ขอบคุนนะคับที่ให้คำแนะนำ:burn:
เฮ้ย..ไอ้ปอยคนเดียวก็เกินพอแล้ว ผ้านวมชัดๆเลย..ยังอยากจะหาอีกเรอะ..ปวดหัวตายชัก..
เชียงกงซอย5 ท้ายซอย เคยเห็นเขาเเอาเครื่องรุ่นนี้มาขายน่ะลองตระเวณดู มีเยอะไม่น่าจะหายากนา...

เอิ้ก ใช่ๆ ใส่ด้วยกันไม่ได้ ของ 25 หัวด้านบน จะเป็นเหลี่ยมคางหมู แล้วก็มีจุดร้อยน๊อตสี่ตัว
ส่วนเต้าด้านล่างจะใหญ่กว่าในรูปนี้ ที่สำคัญ สายไฟที่ออกมาจากปลั๊ก
แล้วเข้าขั้วคอยล์ มีสามรูอ่ะนะ บวก ลบ แล้วก็สัญญาณจุดระเบิด มันเรียงไม่เหมือนกัน
เมื่อวานนั่งงง อยู่ตั้งนาน กว่าจะถึงบางอ้อ ....:sweat:
แล้วเมื่อวาน ผมได้สับปลั๊กไฟสีเทาในรูปมาใส่หมดแล้ว(อันเดิมจะเป็นสีน้ำตาลกรอบแตกไม่เหลือเลย) บัดกรีสายไฟใหม่หมด
เสร็จแล้วต้องมานั่งบากแง่งคอยล์อีก:sweat::sweat:
เพราะ ปลั๊กตัวนี้ เสียบตรงๆกับคอยล์ 25 ไม่ได้ มันติดแง่งข้างๆคอยล์สองข้าง
ต้องบากแง่งข้างคอยล์ออกข้างนึงจึงจะเสียบได้(โอ้ย งง...)จากนั้นก็มานั่งเรียงร้อยสลับช่องเสียบสายไฟให้เข้ากับขั้วคอยล์ของ 25
เพราะถ้าเอาปลั๊กนี่เสียบเข้าไปเฉยๆ อาจมีพัง:brick:
นั่งงัดๆ แงะๆ อยู่นานกว่าจะครบหกตัว นึกว่าอยู่โรงงาน line ประกอบอิเล็กทรอนิกส์....เขร้:cold:

ปล. เด๋วเย็นนี้จะลองถ่ายรูปแล้วเอามาลงพรุ่งนี้ละกัน

ซาหวาดดีคร๊าบบบบบบบ.......:coolly-0034:

เอิ้ก ใช่ๆ ใส่ด้วยกันไม่ได้ ของ 25 หัวด้านบน จะเป็นเหลี่ยมคางหมู แล้วก็มีจุดร้อยน๊อตสี่ตัว
ส่วนเต้าด้านล่างจะใหญ่กว่าในรูปนี้ ที่สำคัญ สายไฟที่ออกมาจากปลั๊ก
แล้วเข้าขั้วคอยล์ มีสามรูอ่ะนะ บวก ลบ แล้วก็สัญญาณจุดระเบิด มันเรียงไม่เหมือนกัน
เมื่อวานนั่งงง อยู่ตั้งนาน กว่าจะถึงบางอ้อ ....:sweat:
แล้วเมื่อวาน ผมได้สับปลั๊กไฟสีเทาในรูปมาใส่หมดแล้ว(อันเดิมจะเป็นสีน้ำตาลกรอบแตกไม่เหลือเลย) บัดกรีสายไฟใหม่หมด
เสร็จแล้วต้องมานั่งบากแง่งคอยล์อีก:sweat::sweat:
เพราะ ปลั๊กตัวนี้ เสียบตรงๆกับคอยล์ 25 ไม่ได้ มันติดแง่งข้างๆคอยล์สองข้าง
ต้องบากแง่งข้างคอยล์ออกข้างนึงจึงจะเสียบได้(โอ้ย งง...)จากนั้นก็มานั่งเรียงร้อยสลับช่องเสียบสายไฟให้เข้ากับขั้วคอยล์ของ 25 เพราะถ้าเอาปลั๊กนี่เสียบเข้าไปเฉยๆ อาจมีพัง:brick:
นั่งงัดๆ แงะๆ อยู่นานกว่าจะครบหกตัว นึกว่าอยู่โรงงาน line ประกอบอิเล็กทรอนิกส์....เขร้:cold:

ปล. เด๋วเย็นนี้จะลองถ่ายรูปแล้วเอามาลงพรุ่งนี้ละกัน
จะจดจำอาการแบบนี้และระบบไว้เพราะเราพวกเดวกันน้ะ..555+:coolly-0010:

จัดไปเลยครับจะได้ทัน..ทลิปนี้:coolly-0034:

ไปไหนไปด้วยนะ :biggrin:

มาซุ่มดูเค้าซ่อมรถกันดีกว่า
รถผมก็เป็นอ่ะ ฮิๆๆ
ไปหรือป่าว วันเสาร์นี้ เกาะเสม็ดดด ไปฮันนิมูน อิอิ :coolly-0045: :coolly-0045:
ครายจะไปมั้ง หุหุ :coolly-0044: :coolly-0044:

เครื่องอาร์บี ไม่ไหวเลย สู้เจ ก้อไม่ได้ ถึกกกกกก ซะ ไม่เคยพัง อิอิ ฟิ้วววววววววว ไปดีก่า เด่วโดนรุม แหะๆ

RB ครับ มี J มาแซวครับพี่น้อง......:coolly-0002:

ต้องบากแง่งข้างคอยล์ออกข้างนึงจึงจะเสียบได้(โอ้ย งง...)จากนั้นก็มานั่งเรียงร้อยสลับช่องเสียบสายไฟให้เข้ากับขั้วคอยล์ของ 25 เพราะถ้าเอาปลั๊กนี่เสียบเข้าไปเฉยๆ อาจมีพัง:brick:

โอ้วว..งานฝีมือชัดๆ..ใกล้และเดี๋ยวก็บรรลุ..เห่อๆ :biggrin:

เครื่องอาร์บี ไม่ไหวเลย สู้เจ ก้อไม่ได้ ถึกกกกกก ซะ ไม่เคยพัง อิอิ ฟิ้วววววววววว ไปดีก่า เด่วโดนรุม แหะๆ

แซวไปเหอะ..อนาคตไม่แน่..อาบีอาจจะไม่คบ..แล้วไปซบอกเจก็ดะ..อุอุ:biggrin:

นีโอ6 กะ25 ใส่กันไม่ได้หรอก ต่างกันเยอะ..เซียงกงบางนา เพียบ ไม่ต้องซีเรียส โบนัสออกแล้วนี่ ใส่ลงไป ไม่ต้องยั้ง มาหมดตรูดกะเซฟิโรกันเถอะ..555++

ตามนั้นเลยคับพี่..ตูดผมอะตอนนี้หมดไปแล้ว..กะลังจายืมตูดไอ้ปอยมาหมดอีกคน..อิอิ:biggrin:

เฮ้ย..ไอ้ปอยคนเดียวก็เกินพอแล้ว ผ้านวมชัดๆเลย..ยังอยากจะหาอีกเรอะ..ปวดหัวตายชัก..
เชียงกงซอย5 ท้ายซอย เคยเห็นเขาเเอาเครื่องรุ่นนี้มาขายน่ะลองตระเวณดู มีเยอะไม่น่าจะหายากนา...

ขอบคุนคร๊าบพี่..เดี๋ยวจาลองไปหาดู..วันนี้ไปอู่ตรงก่อนถึง4มุมเมืองเค้าบอกว่ามะน่าเปงกล่อง..เพราะถ้ากล่องเสียต้องสตาร์ทไม่ติด..น่าจาเปงที่เซนเซอรัยบางตัว..เอาแล้วงะเปงรัยกันแน่..ช่างบอกวันเสา..นัดให้ไปจอดเดี่ยวเช็คให้เอาละฟามหวังใหม่:wink:

จัดไปเลยครับจะได้ทัน..ทลิปนี้:coolly-0034:

สุดๆครับ..งานนี้พลาดไม่ได้..ถ้าเส็ดมะทันจิงๆ..ต้องขอไปกะรถอา(ศัย)..ละกันนะ..อิอิ:biggrin:

ไปหรือป่าว วันเสาร์นี้ เกาะเสม็ดดด ไปฮันนิมูน อิอิ :coolly-0045: :coolly-0045:
ครายจะไปมั้ง หุหุ :coolly-0044: :coolly-0044:

หุยๆๆๆ..สวีท..วิ๊ดวิ้ว..น่าดูนะเทอ..อิจฉาๆ:wink: :wink:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,456

พี่น้องเซฟิโร่ทุกท่านและบางแสนโซนที่รักครับ

ถึงหน้าหนาวแล้ว เมื่อเสาร์ที่ผ่านจากที่ได้พูดคุยกันกับพี่น้องเราหล าย ๆท่าน(คิดว่าพร้อมแล้วเห็นว่าจะไปกันหลายคัน)

จึงมีความเห็นว่าถึงเวลาแล้วที่ เราจะ ออกทริปกัน ซึ่งจะไปกันปีละครั้งเป็นประจำทุกปี เริ่มจากปี 2006 , 2007(ไปเมืองจันท์กันมาแล้ว 2 ครั้ง)และปีนี้ 2008 จะเป็นครั้งที่ 3 ที่เราจะออกเที่ยว ตจว.กัน
ทั้งนี้เพื่อความสนุกสนาน สนิทสนม รักใคร่กลมเกลียวกัน และจะได้เก็บบันทึกเรื่องราวความสัมพันธ์ฉันพี่น้องข องเราตลอดไปนานแสนนาน

ผมจึงมีข้อเสนอว่า
เอาซักกลาง ๆเดือน มกราคม 2009(ประมาณ 16,17,18 ศุกร์,เสาร์,ทิตย์)ดีมะ จะได้ลางานไว้เนิ่นๆ หลังปีใหม่ไปแล้วจะได้มีตังค์กันหน่อยหลังจากกลับบ้า น ทริปนี้ซักสองคืนสามวันเป็นไง
-ตามที่ได้ลงความเห็นกันแล้วเขาใหญ่ คือคำตอบสุดท้ายครับ(รายละเอียดข้อมูลยังไม่ได้หาแค่อยาก เฉย ๆและไม่เคยไป เลยอยากชวนขับรถไปกันประชดน้ำมันถูกหน่อย)(ปล.น้ำมันลงแล้วเว้ยย..อยาก ๆ)
[บรรยากาศประมาณพักผ่อนหนีทะเลไปเที่ยวป่า ขับรถเที่ยว กางเต๊นท์นอนกลางขุนเขา ดูสัตว์ ดื่มกินเฮฮาตามประสา ฯลฯ]
พี่น้องคนอี่นว่าไงครับสนใจก็เชิญเป็นทริปนอกรอบ ครับ
ใครจะไปมั่งออกเสียงหน่อยครับ
# หมายเหตุ # เรื่องสถานที่ กับ วันเวลารอมาสรุปกันอีกที ใครมีไรเสนอแนะมาครับ ถ้าไม่มีไรผิดพลาดก็คงตามนี้
รายชื่อ ทริปเขาใหญ่ (ศุกร์,เสาร์,ทิส ที่ 16,17,18 ,มกราคม 2552)

1. เก่ง A31478 + ผู้ติดตาม

2. หรั่ง A31758 + ผู้ติดตาม

3. เก่ง+เบ๊น A31740

4. อ็อด+ปอย A31753

5. เอก A31890 + ผู้ติดตาม

6. โอ๋ A31401 + ผู้ติดตาม

7. สิทธิ์สกายโร่ A31606 (มันบอกลงชื่อกูคนเดียวก่อน...สงสัยจะพาไปเยอะ)

8. เบียร์โคราช A31550 + ผู้ติดตาม (จะรอที่ตีนเขา..ทางขึ้นเขาใหญ่)

9. หนุ่ย A31xxx + ผู้ติดตาม

10. พี่ยศ A31623 (รอ.... วีซ่าตอนนี้ยังเข้าอังกฤษไม่ได้)

11. ป๋าลอง A31418 + ผู้ติดตาม

12. หนึ่ง A31355 + ผู้ติดตาม

13. เหลง A31XXX + ผู้ติดตาม

14. เอ๋ A31365 +ผู้ติดตาม

15. รอแจ้ง (ไม่รู้เอาคนไหนไปด้วยดี)

16. A31571+ ผู้ติดตาม

17. บอลโคราช A31870+ผู้ติดตาม

18. รอแจ้ง (กลัวเมียรู้)

19. รอแจ้ง (ลังเล ๆ)

20. รอแจ้ง (รอ...หาคนนอนเต๊นท์ด้วย..)

(รายชื่อพี่น้องที่จะไปถ้าแจ้งมาผมจะอัพไปเรื่อย ๆนะครับ เพราะยังมีหลายคนอาจจะยังรอ ๆอยู่ อยากให้ไปกันเยอะ ๆนะจ๊ะ)

-อาหารเด๋วเตรียมเสบียงไปทำกินกัน (หมักหมู, บาบิคิว,หมึก,กุ้ง,หอย,ปลา,แช่ถังไป,ปลากระป๋อง,ไข่, ข้าว ฯลฯ)
-เตรียมเต๊นท์ไปกางด้วยนะเค้าให้ขึ้นเขา06.00น.ไปถึงต ้องเตรียมกางไว้เลย เอาผ้ายางไปคลุมด้วยเพราะน้ำค้างเยอะมาก
-อื่น ๆ จะมาแจ้งอีกที

จำนวนคน......32.......คน

จำนวนรถ cefiro.......20.......คัน (cef อุบลสมทบอีก 4 คันโดยอาร์ม A31591)

จำนวนรถ แจ็ส+กะบะสตราด้าขนสัมภาระ......2.......คัน

• #5,457

ตามที่บอล 870 แจ้งมาว่าเราต้องจองพื้นที่เพื่อบล็อกพื้นที่กางเต๊น ท์กันก่อน(เดี๋ยวไม่มีที่)

เบื้องต้นต้องจองล่วงหน้ากันผิดพลาด ทราบจำนวนคนที่แน่นอน จะได้โอนเงินจอง

คนละ 60 บาท( 2 คืน) ถ้าไปกัน 40 คน เท่ากับ 2,400 บาท สำหรับค่าสถานที่(ต้องจ่ายก่อนไป)

พี่น้องท่านอื่นที่จะไปกรุณาโอนเงินเข้าบ/ช แผนก บ/ช เราได้เลยครับ

เลข บ/ช 8142018640 ไทยพานิชย์ สาขาโรบินสันศรีราชา

ชื่อ น.ส.นิธิภัทร สุวรรณรงค์ (ตูตู้)

ค่าใช้จ่ายเบื้องต้นคนละ 500 บาท

ตัวอย่าง

โอนแล้ว

-นายศุภนิจ วิสุทธิ(เก่ง A31478)

-หนาวด้วยจำนวน 1 คน

-จำนวน 500.25 บาท(ใส่เศษสตางค์ด้วยนะ) เก็บสลิบไว้ด้วยนะครับ

-วันที่ 23/12/08 เวลา 12.30 น.

(โอนแล้วรีบโทรแจ้งด้วยครับ 089-1298742 เก่งครับ)

• #5,458

เบื้องต้นขอเก็บเงินเข้ากองกลางเป็นค่าใช้จ่ายต่าง ๆ

(ค่าอาหารต้องซื้อไปทำกินกัน,ค่าสถานที่,ค่าเข้า,อื่น ๆ)

เบื้องต้นคนละ 500 บาท กรุณาโอนเข้าบ/ช ตูตู้ ตามข้างบนแล้วโทรแจ้งด้วยนะ

เรื่องการเก็บเงินและซื้อของไปทำกินผู้รับผิดชอบ คือ ตูตู้ กับ เบ๊นซ์ นะครับตามนี้

ตามที่บอล 870 แจ้งมาว่าเราต้องจองพื้นที่เพื่อบล็อกพื้นที่กางเต๊น ท์กันก่อน(เดี๋ยวไม่มีที่)

เบื้องต้นต้องจองล่วงหน้ากันผิดพลาด ทราบจำนวนคนที่แน่นอน จะได้โอนเงินจอง

คนละ 60 บาท( 2 คืน) ถ้าไปกัน 40 คน เท่ากับ 2,400 บาท สำหรับค่าสถานที่(ต้องจ่ายก่อนไป)

พี่น้องท่านอื่นที่จะไปกรุณาโอนเงินเข้าบ/ช แผนก บ/ช เราได้เลยครับ

เลข บ/ช 8142018640 ไทยพานิชย์ สาขาโรบินสันศรีราชา

ชื่อ น.ส.นิธิภัทร สุวรรณรงค์ (ตูตู้)

ค่าใช้จ่ายเบื้องต้นคนละ 500 บาท

ตัวอย่าง

โอนแล้ว

-นายศุภนิจ วิสุทธิ(เก่ง A31478)

-หนาวด้วยจำนวน 1 คน

-จำนวน 500.25 บาท(ใส่เศษสตางค์ด้วยนะ) เก็บสลิบไว้ด้วยนะครับ

-วันที่ 23/12/08 เวลา 12.30 น.

(โอนแล้วรีบโทรแจ้งด้วยครับ 089-1298742 เก่งครับ)

เบื้องต้นขอเก็บเงินเข้ากองกลางเป็นค่าใช้จ่ายต่าง ๆ

(ค่าอาหารต้องซื้อไปทำกินกัน,ค่าสถานที่,ค่าเข้า,อื่น ๆ)

เบื้องต้นคนละ 500 บาท กรุณาโอนเข้าบ/ช ตูตู้ ตามข้างบนแล้วโทรแจ้งด้วยนะ

เรื่องการเก็บเงินและซื้อของไปทำกินผู้รับผิดชอบ คือ ตูตู้ กับ เบ๊นซ์ นะครับตามนี้

รับแซบบบบบ...จร้า :coolly-0045:

ที่บางนามีร้านรับซ่อมอ่ะ ECU-Shop น้องชายผมเคยเอาของ Honda ไปทำ เห็นว่า ซ่อมได้หมดทุกรุ่นอ่ะ ซอยสาม หรือไงนี่ล่ะ จำบ่ได้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม