• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เพื่อนๆใครมีช่วยหน่อยครับ รถไปมิดมาเหตุเกิดเพราะหักหลบเด็กแว๊น เลยไปกระแทกกับรั้วริมทางด้านหน้าเสียหายเกือบทั้งหมดเลยครับ
ของที่ต้องการ มีดังนี้ครับ 1. แผงคอยร้อนแอร์
2. ฝากระโปรงหน้า
3. ไฟ 24วาวล์ หน้าซ้าย
4. ไฟแคปซูลส้ม หน้าซ้าย
5. กระจังหน้า
6. กันชนหน้าเดิม
7. แก้มข้างซ้ายขวา
8. ใบพัดลมฟรีปั้ม
9. คานหน้า
10.แผ่นบังซุ้มล้อ หน้าซ้าย
11. เศษยาง215/50/17 1เส้น
ใครมีแหล่งของราคาไม่แรงช่วยแจ้งทีครับ รถไม่มีประกันต้องซ่อมเองทั้งหมดครับ:cry:
เง้อออ!! แย่จัง เปงเยอะเหมือนกานนะนี่ ยังไงขอให้ซ่อมเส็ดไวไวน่ะพี่เอ๋ แต่ดีแล้วคนไม่เปงไร ถือว่าฟาดเคราะห์ไป

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ได้ข่าวมาว่า เมื่อคืนมาการเยอะหรอ ไหนๆ เอารูปมาชมหน่อยจิ๊ ฟิ้วววววววววววววว

Thank You เพื่อนๆทุกคนที่เป็นห่วงครับ จะรีบทำรถเพื่อให้ทันทริปเขาใหญ่ครับ :redface:

ช่วยผมด้วยอีกแรง ตามหาปลั๊กที่เสียบกับคอยล์หัวเทียนครับ (เครื่องRB25DET)
ขอสองตัว ถ้าครบชุดหกตัวเลยก็ได้ครับ ขับเซฟอยู่ดีๆ กลายเป็น Impreza ไปซะงั้น

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ช่วยผมด้วยอีกแรง ตามหาปลั๊กที่เสียบกับคอยล์หัวเทียนครับ (เครื่องRB25DET):burn:
ขอสองตัว ถ้าครบชุดหกตัวเลยก็ได้ครับ ขับเซฟอยู่ดีๆ กลายเป็น Impreza ไปซะงั้น:cold:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,406

มิน่าเมื่อคืนฟังเสียงนึกว่าอิม

ช่วยผมด้วยอีกแรง ตามหาปลั๊กที่เสียบกับคอยล์หัวเทียนครับ (เครื่องRB25DET)
ขอสองตัว ถ้าครบชุดหกตัวเลยก็ได้ครับ ขับเซฟอยู่ดีๆ กลายเป็น Impreza ไปซะงั้น
มีแต่ RB25DE อ่ะ

มีแต่ RB25DE อ่ะ
แล้วมันเหมือนกันมั้ยอ่ะพี่หนึ่ง
ผมรู้แต่ว่า มันไม่เหมือนกับ เครื่อง 20
ปล. ทำไมญี่ปุ่นไม่ทำปลั๊กเป็น ไทเทเนียมอ่ะ ร้อนๆ กรอบแตกหมดซะงั้น

ได้ข่าวมาว่า เมื่อคืนมาการเยอะหรอ ไหนๆ เอารูปมาชมหน่อยจิ๊ ฟิ้วววววววววววววว

ดูด้วยคนครับ

ช่วยผมด้วยอีกแรง ตามหาปลั๊กที่เสียบกับคอยล์หัวเทียนครับ (เครื่องRB25DET):burn:
ขอสองตัว ถ้าครบชุดหกตัวเลยก็ได้ครับ ขับเซฟอยู่ดีๆ กลายเป็น Impreza ไปซะงั้น:cold:

อาการเหมือนกันเลย ม้าหายไปร้อยกว่าตัวแน่ะ

วันไหนไปศรีราชาแจ้งด้วยน้า
ช่วงนี้หมดงบ ไปไหนไม่ค่อยได้เลย
สัปดาห์หน้าเงินออกค่อยว่ากัน

ปล เรื่องเขาใหญ่เป็นไงบ้างอ่ะ

เอาไงดี เป็นเหมือนกัน อ่ะ
อาการเดินเบาไม่เนียนเนี่ย
ทำไงดีหว่า มาเป็นตอนตังค์ ไม่มี ลำบากจัง

Turbo เริ่มมีปัญหาและ
มันไม่แรง เอ้ยมันมี เสียง วิ๊ดวิ๊ว
ตอน บูสท์กระดิก เป็นไร หว่า

Turbo เริ่มมีปัญหาและ
มันไม่แรง เอ้ยมันมี เสียง วิ๊ดวิ๊ว
ตอน บูสท์กระดิก เป็นไร หว่า
อาการรั่วใบบิ่น..แกนหลม..เปลี่ยนใหม่

อาการรั่วใบบิ่น..แกนหลม..เปลี่ยนใหม่

เด๋วผมไปบนหลวงพ่อบ้าง ให้ T04 หรือไม่ก็ TD06-20G ไหลมาเทมา
ตอนนี้เทใจไป GARETT / M24 AR/61 ของเพื่อนนายป้องล่ะ
นายป้อง ช่วยเจรจาให้โดยด่วน

เด๋วผมไปบนหลวงพ่อบ้าง ให้ T04 หรือไม่ก็ TD06-20G ไหลมาเทมา
ตอนนี้เทใจไป GARETT / M24 AR/61 ของเพื่อนนายป้องล่ะ
อ้าว ........ ซะงั้น หนักกว่าผมอีกนะเนี่ย:cold:
เด๋วกำลังจะถอดเบ้าปลั๊กมาหล่อซิโคนไปก่อน ไม่ให้ขามันโยกเยก...เฮ้องานศิลปะอีกแล้ว:sweat:
ส่วนเรื่องเทอร์โบของเพื่อน จะให้คุยเรื่องไหนให้ครับพี่
...โทรมาหาผมละกัน:sure:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,417

มาแอบฟังอาบีเค้าคุยกัน

เจ....ไปก่า:coolly-0045:

ฟิ้วววว:go: :coolly-0021:

:coolly-0003: อ้าว โมกันใหญ่เลยคับ

กลัวตามเจ เค้าไม่ทันหรอครับ

เจตาเก่งออกตัวไปแล้ว :coolly-0024: :coolly-0034:

20 หมกจะUp Step อีกแล้วแค่นี้ก็ตามไม่ทันแล้ววววอ่ะ:coolly-0034:

วันไหนไปศรีราชาแจ้งด้วยน้า
ช่วงนี้หมดงบ ไปไหนไม่ค่อยได้เลย
สัปดาห์หน้าเงินออกค่อยว่ากัน

ปล เรื่องเขาใหญ่เป็นไงบ้างอ่ะ
ตอนนี้เรื่องงานเขาใหญ่ไม่ใช่เรื่องเล็กๆ อย่างที่คิดเอาไว้แล้วน่ะ ผมไปประชุมมา ในที่ประชุมบอกทางกรุงเทพจะ้มาร่วมด้วยและมีการทำบุญบริจากของ แก่โรงเรียนที่ขาดอุปกรณ์กีฬา แถวๆนั้น,,เสร็จก็จะขึ้นไปร่วมแจมกับกลุ่มบางแสนบนเขาใหญ่..ท่าทางคนจะเยอะ..สนุกดี...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม