• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เจอกันทุ่มนึง กะไปนั่งโซ้ยขาหมูดูบอล ไทยโม่แข้ง กะอินโด
ความคิดเข้าท่าดีนี่ เอาๆๆๆๆๆด้วย:smile:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อ้าว..ตาแจ๊ค เขามีบอลด็วย ติดตั้งTV รึยัง รึมีแต่ Internet

ตกลงเอาจริงใช่มั้ยครับ แล้วเจอกัน ขอทีวีเครื่องเล็กๆสักเครื่อง:burn:
เอาไว้ตั้งบังหน้า...:wink:
55+

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

จัดปาย..ตามนั้น..แต่ผมมีประชุมบ้านป๋าลอง ประชุมสิ้นปี และวางแผนงานของชมรมในปีหน้า สิ้นปีนี้ประธานปี 2551 ก็จะหมดวาระรวมถึงตัวพี่ด้วย ปีหน้าก็โหวดกันใหม่ ใครรักใครชอบใครก็โหวดกันไป..ครับ
ประชุมบ้านป๋าลองนี่...มีน้ำ..ให้กินมั้ยครับ หิวววววน้ำ..:dribble:

วันนี้เอา 756 คู่ใจไปไหว้หลวงพ่อโสธรมา สบายใจจริงเลย..เลยขอพรหลวงพ่อซักนิดนึง...ลูกช้างขอ..RB26det/mt ครัชos กล่องpower fc turbo t78 ลูก+ก้าน+ข้อ ลางหัวฉีดซัก1000cc ก้อพอ เวสเกตแยกHKS หม้ออลูมิเนียมnitto ก้อได้ อินเตอร์RB26 ซักลูกนึง ไม่รู้ว่าขอหลวงพ่อแล้วหลวงพ่อจะหาให้ได้ปล่าวไมรุ.....5555+:confused: :biggrin: :biggrin:

วันนี้เอา 756 คู่ใจไปไหว้หลวงพ่อโสธรมา สบายใจจริงเลย..เลยขอพรหลวงพ่อซักนิดนึง...ลูกช้างขอ..RB26det/mt ครัชos กล่องpower fc turbo t78 ลูก+ก้าน+ข้อ ลางหัวฉีดซัก1000cc ก้อพอ เวสเกตแยกHKS หม้ออลูมิเนียมnitto ก้อได้ อินเตอร์RB26 ซักลูกนึง ไม่รู้ว่าขอหลวงพ่อแล้วหลวงพ่อจะหาให้ได้ปล่าวไมรุ.....5555+:confused: :biggrin: :biggrin:
อืมนะ สาธุ........โหย..หิ้วเครื่องซิ่งมาจากญี่ปั๊วเลยดีก่ามั้ย:rolleyes:

<!-- / icon and title --><!-- message -->
วันนี้เอา 756 คู่ใจไปไหว้หลวงพ่อโสธรมา สบายใจจริงเลย..เลยขอพรหลวงพ่อซักนิดนึง...ลูกช้างขอ ..RB26det/mt ลูก+ก้าน+ข้อ ครัชos กล่องpower fc turbo t78 ลางหัวฉีดซัก1000cc ก้อพอ เวสเกตแยกHKS หม้ออลูมิเนียมnitto ก้อได้ อินเตอร์RB26 ซักลูกนึง ไม่รู้ว่าขอหลวงพ่อแล้วหลวงพ่อจะหาให้ได้ปล่าวไมรุ.. ...5555+:confused: :biggrin: :biggrin:
<!-- / message --><!-- sig -->

ทิตย์หน้าผมลาทั้งอาทิตย์จนถึงปีใหม่ คงไม่ได้ออนแอร์นะครับ กลับมาแล้วจะมาแจมอีกที :byebye:

ทิตย์หน้าผมลาทั้งอาทิตย์จนถึงปีใหม่ คงไม่ได้ออนแอร์นะครับ กลับมาแล้วจะมาแจมอีกที :byebye:

ว้า....เงียบจัง ไปฟรีสไตร์ดีก่า บรึ้น.........:wink:

ถ้าเปงพุ้งนี้เย็นๆสงสัยอดอีกและ..ไปงานเลี้ยงบริษัทอะดิ..:verrckt: :verrckt:

ประชุมบ้านป๋าลองนี่...มีน้ำ..ให้กินมั้ยครับ หิวววววน้ำ..:dribble:

น้ำออเดิฟฟฟฟฟ:biggrin:

จับผิดหวีไม่ว่า

ระวังจับเจอ...ปลายหวีเหี่ยว

อาะจ๊ากกกกกก

ตอนนี้ปลายก็หามะเจอหนาวๆงี้หดหมดแว้ววว:biggrin:

อู้วว..ถ้าขอได้ตามนั้นจิงๆ..ต้องไปสักการะมั่งซะแล้วว:biggrin:

หลวงพ่อบอกว่าหลวงพ่อไม่รู้จักซักอย่างเลยกลัวได้ไม่แท้ นิมนต์กม.12 น่าจะได้ครบกว่า หุ.หุ..

<!-- / icon and title --><!-- message -->
วันนี้เอา 756 คู่ใจไปไหว้หลวงพ่อโสธรมา สบายใจจริงเลย..เลยขอพรหลวงพ่อซักนิดนึง...ลูกช้างขอ ..RB26det/mt ลูก+ก้าน+ข้อ ครัชos กล่องpower fc turbo t78 ลางหัวฉีดซัก1000cc ก้อพอ เวสเกตแยกHKS หม้ออลูมิเนียมnitto ก้อได้ อินเตอร์RB26 ซักลูกนึง ไม่รู้ว่าขอหลวงพ่อแล้วหลวงพ่อจะหาให้ได้ปล่าวไมรุ.. ...5555+:confused: :biggrin: :biggrin:
<!-- / message --><!-- sig --]
ทำปายด้ายยยย :mad: :biggrin:

พรุ่งนี้โดนทิ้งให้อยู่คนเดียว แงแง๊ คนขับรถไม่อยู่ ว่าแหละ!! สงกะสัยต้องไปหาคนขับรถก่อน อิอิ

ไม่ต้องหาหรอกขับมาเองก็สิ้นเรื่อง.....เหอะๆยากที่ไหน

ไปใหนกันหมด....................

แอบซุ่มรอดูสถานการณ์อยู่............................
เผื่อไปโดนบ้าง.......
มีเบียร์มีนม(หญิง)สดชื่น....

หวาดดีตอนเช้าจร้า :byebye:

พรุ่งนี้โดนทิ้งให้อยู่คนเดียว แงแง๊ คนขับรถไม่อยู่ ว่าแหละ!! สงกะสัยต้องไปหาคนขับรถก่อน อิอิ

จาฟ้องงง...อิอิ:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม