• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เพื่อนจะเอามาใส่ R30 ครับ ใส่ล้อหลัง กว้าง 9.5 ขอบ16 เหอๆๆ ส่วนคู่หน้าก็เอาหลังเดิมมาใส่(กว้าง 9 ขอบ15) กำลังงามๆ:wink:

ใส่กล้วยแล้วของเก่าๆ..เอามาแลกไข่ได้นะคร๊าบบบบ:biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:smile: :biggrin: :spiderman: :augenrollen: :super: :dribble: :eeek: :sure: :verwirrt: :redface: :byebye: :verrckt: :cold: :tongue: :go: :confused: :sweet_kiss: :frown: :cool: :sweat: :embarrassed: :cry: :burn: :rolleyes: :wink: :brick: :sexy_girl: :sure: .............................................ๆๆๆๆๆๆ555

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มีอะไรกาน เอิกๆๆ

:eeek:อาวง้าน..นจริงเหรอ ด้าย....ย จาด......ด ปาย....ย เด๋วเตรียมกับแก้ลม(ขาหมูนั่นแหละ)ไว้:dribble:ให้ เตือน....บริหาร คอ....อ มาให้ดีนา อิ อิ
ทา..ม มายยยย ต้อง พะะะ พูดด ติดๆๆ ขัดๆ ดะะะะดด้วยล่ะค้าบ:rolleyes:

5555555...........:biggrin:

20ธค. นี้เปิดงาน เทศกาลศรีราชา..ที่แปซิฟิคปารค์ศรีราชา จนถึง31 ธค. มีอาหารให้ได้เลือก ทานกันอย่างจุใจ ครบทุกภาคเลย..อย่าได้พลาด..สาวตรึม..และทางร้านข้าวขาหมู ก๊วยเจ๋ง..เองก็ปรับยืด..เวลาการขายออกไปจากเคยปิด 5 โมงเย็น ยืดออกไป เป็น ปิด 1ทุ่ม ไปเรื่อยๆ แล้วแต่ คึกมาก..คึกน้อย..(คนคึกครื้น ..ไม่ใช่อย่างอื่น55++)เพื่อเป็นการร่วมฉลองเทศกาล อาหารในครั้งนี้ด้วย...โดยเริ่มตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป..จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน

20ธค. นี้เปิดงาน เทศกาลศรีราชา..ที่แปซิฟิคปารค์ศรีราชา จนถึง31 ธค. มีอาหารให้ได้เลือก ทานกันอย่างจุใจ ครบทุกภาคเลย..อย่าได้พลาด..สาวตรึม..และทางร้านข้าว ขาหมู ก๊วยเจ๋ง..เองก็ปรับยืด..เวลาการขายออกไปจากเคยปิด 5 โมงเย็น ยืดออกไป เป็น ปิด 1ทุ่ม ไปเรื่อยๆ แล้วแต่ คึกมาก..คึกน้อย..(คนคึกครื้น ..ไม่ใช่อย่างอื่น55++)เพื่อเป็นการร่วมฉลองเทศกาล อาหารในครั้งนี้ด้วย...โดยเริ่มตั้งแต่วันนี้เป็นต้น ไป..จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน

20ธค. นี้เปิดงาน เทศกาลศรีราชา..ที่แปซิฟิคปารค์ศรีราชา จนถึง31 ธค. มีอาหารให้ได้เลือก ทานกันอย่างจุใจ ครบทุกภาคเลย..อย่าได้พลาด..สาวตรึม..และทางร้านข้าว ขาหมู ก๊วยเจ๋ง..เองก็ปรับยืด..เวลาการขายออกไปจากเคยปิด 5 โมงเย็น ยืดออกไป เป็น ปิด 1ทุ่ม ไปเรื่อยๆ แล้วแต่ คึกมาก..คึกน้อย..(คนคึกครื้น ..ไม่ใช่อย่างอื่น55++)เพื่อเป็นการร่วมฉลองเทศกาล อาหารในครั้งนี้ด้วย...โดยเริ่มตั้งแต่วันนี้เป็นต้น ไป..จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน

รับทราบ..อย่างแรงงง:smile:

เอ้า เข้าทางเลยอ่ะดิครับ เริ่มเสาร์นี้เลยดีมั้ย มีทติ้งข้าวขาหมู
เจอกันหน้าร้านขาหมู ต่อด้วยเกาะลอย แล้วมา แหลมแท่นต่อเลย

เสาร์นี้ เจอกันแน่นอนครับ ไปทำรถด้วยพอดี :rolleyes: ถ้ารถเสร็จเร็วจะเข้าไปจิบ..เอ้ย ทานข้าว

วันเสาร์ซะด้วย อย่างนี้ต้องลอง.....:biggrin:

เอ้า เข้าทางเลยอ่ะดิครับ เริ่มเสาร์นี้เลยดีมั้ย มีทติ้งข้าวขาหมู
เจอกันหน้าร้านขาหมู ต่อด้วยเกาะลอย แล้วมา แหลมแท่นต่อเลย

จัดไปอย่าให้เสีย....:byebye:

:eeek:อาวง้าน..นจริงเหรอ ด้าย....ย จาด......ด ปาย....ย เด๋วเตรียมกับแก้ลม(ขาหมูนั่นแหละ)ไว้:dribble:ให้ เตือน....บริหาร คอ....อ มาให้ดีนา อิ อิ

มัวแต่มองระวังจะสับนิ้วตัวเองนา...... อิ อิ :biggrin:

มัวแต่มองระวังจะสับนิ้วตัวเองนา...... อิ อิ :biggrin:
ขอบคุณครับที่เตือน แต่ผมใช้คอออออ....อจนชำนาญแล้วอิอิ (ท่านปราทานก็ด้วย):boss:

ถ้าว่างจะไปนะคร๊าบบบบบบบบบบบ:biggrin:

ถู๊ก..ถู๊ก..ถูก..ถูก..ต้องน้ะคร๊าบบบบบบ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,337

จัดปายยยยยยยยยยยยยย

ง้านตอนเย็นรอร้านก๋วยเจ๋งละกัน

เคป่าวววว ๆ

ผมไปด้วยคร้าบ.บ..บ

• #5,339

แล้วกระเป๋าจะใส่พอรึตั้ง2ล้อแน่... 5555+:redface:

จะไปยากอารายย

ก็หักใส่เป๋า...มาทีละหวี ๆ

สิ้นเรื่อง

เรื่องกล้วย ๆ...อ่ะเฮ้อออ:rolleyes:

• #5,340

งดออกเสียง เดี๋ยวงานเข้า

ที่รู้ๆสาวโคโยตี้ร้านกัตโต้ กับ angle ก็พักในนั้นหลายคน บอกแค่นี้แหละ ไปล่ะ......:go:

รู้เยอะจีงคนเนี้ย

ข้อมูลแน่น

ข้าน้อยขอฝากตัวเป็นศิษ:smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม