• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ซีดขนาดนั้นเชียวรึหรั่ง :biggrin: อย่างนี้ต้องพาไปปลอบขวัญที่ร้านข้าวขาหมู
แหม่....ไปปลอบที่ร้านขาหมูอีกแล้ว:byebye:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

น้าเหวก..พี่เก่งกำลังแซ๊ด...พาไปกินข้าวขาหมูน่อยดิ๊...ขาขาวๆๆน่า จะได้หาย อิอิอิ:biggrin:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หวัดดดีชาวโลก

วันนี้จะมาชวน 367,715,849,753,756,678 ไปดูสารคดีฟรีสไตล์

เมื่อคืนเข้าไปเจอเห็นเค้า...งุ๊งงิ๊ง..งุ๊งงิ๊ง..กันน่ารักเชียว

ไปป่ะ ๆ ๆ

แล้วเจอกันนะน้า...อิอิ:augenrollen: :sexy_girl:
goๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:biggrin:

หวัดดีตอนเช้าที่แสนจะหนาว.....:cold: :tongue:

ขอบอกต้องไปแบบโสดๆนะ ถ้าไปเป็นคู่ รับรองงานเข้าแน่ หุ หุ
อ้อ... สักทุ่มเศษๆวันเสาร์ก่อนไปแหลมแท่นมะ ช่วงนั้นบรรดาผีเสื้อก็เริ่มจะออกบินบ้างแล้วหล่ะ :tongue: :smile:

ขอบอกต้องไปแบบโสดๆนะ ถ้าไปเป็นคู่ รับรองงานเข้าแน่ หุ หุ
อ้อ... สักทุ่มเศษๆวันเสาร์ก่อนไปแหลมแท่นมะ ช่วงนั้นบรรดาผีเสื้อก็เริ่มจะออกบินบ้างแล้วหล่ะ :tongue: :smile:

จะพาไปไหนหรอครับ น้า ........อิอิ

ข้าวขาหมูของ 2 :byebye:

อูยยยยยยยยยยย.....:dribble: :dribble: :biggrin:

ที่เค้าเรียกว่าผีเสื้อกลางคืนใช่มะ ที่ชอบมาบินวนๆอยู่แถวหลอดไฟ....:rolleyes::rolleyes: แต่ถ้าจะให้ดี ต้องผีเสื้อราตรี...อันนี้สิ เจ๋ง:wink:

วันนี้ดีใจ เพื่อนบินกลับมาจากญี่ปุ่นแล้ว พร้อมกับ วาตานาเบ้ เบิกห้างอีกหนึ่งคู่...แหล่มเลย:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,310

ไงเนี่ยเจ้าของร้านยังไม่ออกมาแก้ข่าว

อ่ะ...........เฮ้อออออออออ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,311

ใส่เองป่าวเนี่ย

กล้วยไรไม่รู้แพงฉิหาย ขอบ 16 f 8,r 9 ห้าหกหมื่น ยังหายากส์

ล้อกล้วย ๆที่ไม่ใช่ของกล้วย ๆ...อ่ะเฮ้อออ

วันนี้ดีใจ เพื่อนบินกลับมาจากญี่ปุ่นแล้ว พร้อมกับ วาตานาเบ้ เบิกห้างอีกหนึ่งคู่...แหล่มเลย:biggrin:

สุดยอด.......
แล้วไมเอามาแค่คู่เดียวล่ะ

งดออกเสียง เดี๋ยวงานเข้า

ที่รู้ๆสาวโคโยตี้ร้านกัตโต้ กับ angle ก็พักในนั้นหลายคน บอกแค่นี้แหละ ไปล่ะ......:go:

เพื่อนจะเอามาใส่ R30 ครับ ใส่ล้อหลัง กว้าง 9.5 ขอบ16 เหอๆๆ ส่วนคู่หน้าก็เอาหลังเดิมมาใส่(กว้าง 9 ขอบ15) กำลังงามๆ:wink:

ที่รู้ๆสาวโคโยตี้ร้านกัตโต้ กับ angle ก็พักในนั้นหลายคน บอกแค่นี้แหละ ไปล่ะ......:go:
ไม่เ่อ่ยชื่อไปเลยละคร้าบบบบบพี่เหวก:rolleyes:...อุ้บส์...555+:sweat:

ถู๊ก.ถู๊ก.ถูก.ถูก.....ต้องนะคร๊าบบบบบบบบบ:biggrin: :biggrin:

ว้า....ไม่มีไรเลยไป ฟรีสไตร์ ดีก่า อิอิอิอ

แล้วกระเป๋าจะใส่พอรึตั้ง2ล้อแน่... 5555+:redface:

:eeek:อาวง้าน..นจริงเหรอ ด้าย....ย จาด......ด ปาย....ย เด๋วเตรียมกับแก้ลม(ขาหมูนั่นแหละ)ไว้:dribble:ให้ เตือน....บริหาร คอ....อ มาให้ดีนา อิ อิ

ผ่านมาดูสถานะการณ์..:go:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม