• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไม่ต้องซีเรียส รถแรงอยู่อู่ ..รถหรูอยู่บ้าน ..จำไว้

อืมนะ..แหมขอยืมไปใช้มั่งนะคร๊าบบบ:biggrin: :smile:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อืมเนอะ..เดี๋ยวใจแตกหมด..มะดีๆ :smile: :wink: :dribble:

ไฟล์แนบ

• Zmwybg869031-02.bmp
    Zmwybg869031-02.bmp
    568.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46

มันแตกไปตั้งนานแล้วไม่ใช่ เหรอ..ใจอ่ะ..
เหอะๆ........อย่าพูดแบบนั้นจิ พี่ยศ..........ของมานรู้ๆ การอยู่ :biggrin:
อืมเนอะ..เดี๋ยวใจแตกหมด..มะดีๆ :smile: :wink: :dribble:
เหอะๆ เอามาล่อ อย่างนี้ สงกะสัยจะต้องรีบตามไปอีกคนแล้วดิ อิอิ :eeek: :byebye:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

บอกแล้วของใหญ่ๆ อ่ะ ไมใช่จะดี (ยกเว้นเรื่องอื่่น)ให้มันแต่พอเหมาะสม หาล้อหน้าใหม่ แล้วเอาล้อหน้ามาใส่ล้อหลัง จะพอดี แต่ก็หนักอยู่ แต่ก็โอ..นา ค่อยๆทำไป ไม่ต้องซีเรียส รถแรงอยู่อู่ ..รถหรูอยู่บ้าน ..จำไว้
แล้วทั้งไม่แรง และก็ไม่หรู จะไปจอดไหนอ่ะ ลานแหลมแท่นละกันเน๊อะ:biggrin:

อะไรแว๊บบบๆ ....ห๊ะๆๆๆๆๆ

เปงไง..หาจุดเจอยัง.....แล้วได้ไป นมเฮดเดอร์ ยัง ขาว+อวบ+อึ๋ม หลานหรือลูกไม่รุช่วยชี้ชัดๆหั้ยน่อยดิ
ยังลูบๆคลำๆไม่เจอ.....................จุดที่ผิดปรกติครับ วันนี้จะลองเปิดคอล์ยหัวเทียนดู...งง...ส่วนท่อค่อยไปทำเสาร์นี้ เพราะเงินหมด ตอนนี้ก็ไล่เช็คไปเองก่อน:sweat:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,268

:sweat: จาเปนนโลมมมมมมมมม:sweat:

• #5,269

บอกแล้วของใหญ่ๆ อ่ะ ไมใช่จะดี (ยกเว้นเรื่องอื่่น)ให้มันแต่พอเหมาะสม หาล้อหน้าใหม่ แล้วเอาล้อหน้ามาใส่ล้อหลัง จะพอดี แต่ก็หนักอยู่ แต่ก็โอ..นา ค่อยๆทำไป ไม่ต้องซีเรียส รถแรงอยู่อู่ ..รถหรูอยู่บ้าน ..จำไว้
เปลี่ยนเม่งให้หมด

ทำไงได้...นู๋ชอบของใหญ๋อ่ะ

ป๋ายศ..บางแสนโซน ไง..งงอีก..
<!-- / message --><!-- sig --]

ขออภัยอย่างสูงที่กระผมตาไม่ถึง:burn:
พอดีมีเรื่องรบกวนเลยครับ ฝากพี่ยศ.. ทำ สตก.โซนโคราช

ให้เป็นตัวอย่างสักหน่อยสิครับ:byebye:
ค่าเสียหายเท่าไรแจ้งมาเลยครับอยากได้เร็วๆ
เจียดเวลาทำงานน้อยๆให้น้องหน่อยนะ :burn: :burn: <!-- / message -->

บางแสนเค้ามีอารายกัน

โฮะๆ

^^

จาเปนนโลมมมมมมมมม
เอ้าวววว... น้าเก่งแย่งซีนซะงั้น..!
แร้วป๋มจาปายงายเนี่ย..!!!:confused: ........เอางี้แระกาน..

โอยยยยย...อยากกิงโนมมมมมมมมม :dribble: :biggrin:

จาเปนนโลมมมมมมมมม
นึกอยู่แล้ววว..เชียวไปแย่งซีนเค้าไม่บอกไม่กล่าว..ไปไม่ถูกเลย..ก๊ากกกก...

• #5,274

เอ้าวววว... น้าเก่งแย่งซีนซะงั้น..!
แร้วป๋มจาปายงายเนี่ย..!!!:confused: ........เอางี้แระกาน..

โอยยยยย...อยากกิงโนมมมมมมมมม :dribble: :biggrin:

น้าอ๊อดก็......

ฉะ ดุ้งงง โหยงงง....ไง

5 5 5 โลโก้ประจำตัว:smile:

น้าอ๊อดก็......

ฉะ ดุ้งงง โหยงงง....ไง

5 5 5 โลโก้ประจำตัว:smile:
เออเน๊อะ...ป๋มก็ลืม...ขอบคุณที่เตือนคับ..:sweet_kiss:

อิอิ...555555........:biggrin:

ขอบคุณพี่มาร์คมากครับ เดี๋ยววันสองวันนี้จะลองไปดูครับ แล้วรถหายดีแล้วจะไปนั่งคุยด้วยครับ

ขอบคุณพี่ๆมาร์คมากครับ เอาไปให้พี่เอดูแล้ว แกส่งไปร้านพี่เฒ่าต่อ เนื่องจากสาเหตุคือลูกปืนคอมแอร์แตกเฉยๆ ค่อยยังชั่วหน่อย นึกว่าชุดใหญ่ซะแล้ว

• #5,277

เย้ ๆ ๆ

มารชมพูหายป่วยแล้ว

ไล่ไฟ ซะนาน

เพื่อนโอ๋มุดแล้วมุดอีก

และแล้วเกียร์มัว ที่ยกเปลี่ยนมาใหม่ก็วิ่งปร๋อแล้วว

• #5,278

ทำให้รู้ว่าคนที่เป็นช่างไฟ วายริ่งสายไฟรถนี่ต้องเป็นคนใจเย็นเอามาก ๆและต้องอดทน ต้องหาสาเหตุให้เจอ และเมื่อเจอทำสำเร็จเหมือนเอาชนะมันได้

และรู้ว่าถ้าเป็นตัวเราเองไปทำอย่านั้นคงไม่ได้ คงมีปึงปัง กระชากลากขาดกันบ้างเพราะใจร้อน...และคงอดทนไม่พอ

ทำให้รู้ว่าคนที่เป็นช่างไฟ วายริ่งสายไฟรถนี่ต้องเป็นคนใจเย็นเอามาก ๆและต้องอดทน ต้องหาสาเหตุให้เจอ และเมื่อเจอทำสำเร็จเหมือนเอาชนะมันได้

และรู้ว่าถ้าเป็นตัวเราเองไปทำอย่านั้นคงไม่ได้ คงมีปึงปัง กระชากลากขาดกันบ้างเพราะใจร้อน...และคงอดทนไม่พอ

แม่นแล่ว....ต้องใจเย็นเพราะต้องทำงานกับสิ่งที่มองไม่เห็น อาศัยความเข้าใจและจินตนาการในการทำงาน :smile:

วันหยุดนี้รวบรวมของที่ซื้อมาจะทำรถ เอามาขายดีกว่า ขี้เกียจทำแระ มี ฝาหลังคาร์บอนเคฟล่าห์ โป่งเย็บเคฟล่าห์(ล้อหลัง) บาลาสต์ koito+หลอดซีนอน H1 , โคม 24 v. ฯลฯ เอาไว้จะไปลงหน้าซื้อขายนะ ราคาค่อยว่ากัน ขอราคาทุนพอ :smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม