• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

นมเฮดเดอร์หรือ พนมเฮดเดอร์อ่ะพี่...ผมสับสน คริคริๆ:brick:
พนมเฮดเดอร์..โว้ย..ไม่ใช่นมเฮดเดอร์..ถ้านมเฮดเดอร์มันต้องเข้าไปในแฮปปี้เวิลย์
[/quote]

พนมเฮดเดอร์..โว้ย..ไม่ใช่นมเฮดเดอร์..ถ้านมเฮดเดอร์มันต้องเข้าไปในแฮปปี้เวิลย์
เหอะๆ.......ถูกต้องแล้วพี่ยศ อิอิ :eeek: :verrckt: :byebye:

ผมไม่รู้นี่นา ว่ามันคืออะไร ไอ้เวิลดิ์ๆไรเนี่ย มันเป็นยังไงเหรอ คล้ายๆท้องฟ้าจำลองอ่ะป่าว:eeek:...อิอิ แล้วพี่ยศกับนู๋เบนซ์รู้ได้ไงอ่ะ เคยไปเหรอ:rolleyes: จ๊ากกกกก:sweat::sweat:555+
ปล. ผมเคยไปแต่ Cha la la อ่ะ 555555+

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เหอะๆ.......ถูกต้องแล้วพี่ยศ อิอิ :eeek: :verrckt: :byebye:

ผมไม่รู้นี่นา ว่ามันคืออะไร ไอ้เวิลดิ์ๆไรเนี่ย มันเป็นยังไงเหรอ คล้ายๆท้องฟ้าจำลองอ่ะป่าว:eeek:...อิอิ แล้วพี่ยศกับนู๋เบนซ์รู้ได้ไงอ่ะ เคยไปเหรอ:rolleyes: จ๊ากกกกก:sweat::sweat:555+
ปล. ผมเคยไปแต่ Cha la la อ่ะ 555555+
[/quote]

แหมทำมาเปงเวอจิ้น..ชิชิ:mad: :frown: :frown:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ถ้ามาช่วงหัวค่ำ ผีเสื้อราตรีออกหากิน ..ยิ่งแหล่มใหญ่เลย ไม่รู้ทำอะไรหกมั่ง เกลื่อนถนนไปหมด ผมแกล้มกะเบียร์รนั่งราวสะพานทางขึ้นที่จอดรถทุกวัน..บรรยากาศมันเพลินมากๆ555++..

เห็นสาวๆร้านเสริมสวยข้างๆร้านข้าวขาหมูเดินกันขวักไขว่ อย่างนี้นี่เล่า น้าอ๊อดถึงติดใจ แหล่มๆ :wink:

หึ หึ อย่างนี้จะพลาดได้อย่างไร 555 :wink:

นั่นอย่าไปเฉลยสิ เด๋วมากันตรึม ... จุ๊ๆๆๆ น้าอ๊อดอยู่ไหน มาเร้วววววววว:byebye:55+

เอามะจัดมิตติ้งร้านข้าวขาหมูมะละ..วันไหน..นัดมา..หุหุ :augenrollen: :augenrollen: :biggrin:

ย้ายที่มีทติ้งจากแหลมแท่นมาเป็นร้านข้าวขาหมูก๊วยเจ๋ง ด่วน.......! คอนเฟิร์ม.....! :wink:

ย้ายที่มีทติ้งจากแหลมแท่นมาเป็นร้านข้าวขาหมูก๊วยเจ๋ง ด่วน.......! คอนเฟิร์ม.....! :wink:
ซักวันมั๊ย..ก่อนปีใหม่..555+++

แหมทำมาเปงเวอจิ้น..ชิชิ:mad: :frown: :frown:[/quote]
แปลว่า อะไร เหรอ..เวอร์้จ้้ง..เวอร์จิ้น..ใช่ แกล้งซื่อบรื้อรึป่าว..555++

แหมทำมาเปงเวอจิ้น..ชิชิ:mad: :frown: :frown:
แปลว่า อะไร เหรอ..เวอร์้จ้้ง..เวอร์จิ้น..ใช่ แกล้งซื่อบรื้อรึป่าว..555++
[/quote]
:frown::frown: จัดไปเลยดีก่า มีทติ้งหลัง AIS จอดรถแล้วเดินไปนั่งโต๊ะเดิม..:biggrin:

อะ จัดไปครับเอาไห้เต็ม หน้าร้านเลย:wink:
แล้วย้ายไปเกาะรอย

To เพื่อนเก่ง ว.2
ตังโทรศัพท์ ตรูหมด โทรหาด้วย
เอากล่องเพื่อนหรั่งมาลอง ให้แล้วไม่เวิค วะ :dribble:
ท้อใจแทน :sweat:
สงใสเปลี่ยนเป็น 2j เถอะล้อใหญ่ขนาดนั้น:wink:

To เพื่อนเก่ง ว.2
ตังโทรศัพท์ ตรูหมด โทรหาด้วย
เอากล่องเพื่อนหรั่งมาลอง ให้แล้วไม่เวิค วะ :dribble:
ท้อใจแทน :sweat:
สงใสเปลี่ยนเป็น 2j เถอะล้อใหญ่ขนาดนั้น:wink:
เอาละเว้ยยยย 2J :biggrin:

:eeek: ฉ ะ ดุ้ ง โ ห ย ง . . !!! :dribble: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,233

เอ๊..........ช่วงนี้เพื่อนกรูเป็นเอามากเว๊ย :biggrin:[/quo
เหอะๆ นานๆเข้ามาที

หนูเบนซ์ ทีหลังบอกเพื่อนด้วยน่ะอย่าไปเป็น abcdef เลย เสียรมณ์หมด กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม แหม่ มันน่านักน่ะ......:mad:

หนูเบนซ์ ทีหลังบอกเพื่อนด้วยน่ะอย่าไปเป็น abcdef เลย เสียรมณ์หมด กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม แหม่ มันน่านักน่ะ......

ตรูก็งงตั้งนานอะไรหวา....abcdef

อ๋อ...แปลว่า กขคงจ นี่เอง..ป๊าดดดดดดดดดดดดด

• #5,234

อ้าว..ยินดีต้อนรับเข้าชมรมรถสะดุด:smile: ..หุหุ..หายไว้ๆนะคร๊าบบบ:biggrin:

เคยนั่ง neo 6 ตาอ๊อดที

มอไซค์ แซงเจอแบคฟลายระเบิดปุ้งปั้ง

มอไซค์ฉะดุ้งโหยงงงงง

• #5,235

เมื่อก่อนที่ศรีราชาเพลสมีเพื่อนเปิดซักอบรีดอยู่

ไปเกือบทุกวัน

ขอบอกวิวดีมั๊ก ๆ

• #5,236

:sweat: เซ็งเป็ด

กลับกทม.จากงานเมืองทองมาปั๊มเพาเวอร์พังลูกปืนแตกดังสนั่น

ถึงด่านพานทองเลยแวะจอดบ้านตาแขกให้เปลี่ยนเปลี่ยนเสร็จจะขับกลับบ้าน

ใส่เกียร์เดินหน้าขยับได้หน่อยใส่ถอยหลังรถเม่งไม่วิ่งลากไปเกียร์ไหนก็นิ่ง

โดนเกียร์ไปอีกลูกเปลี่ยนมาแล้วเม่งยังวิ่งได้แค่สองเกียร์

เซ็งเป็ด.......เบื่อ ๆ ๆ ๆ:sweat: :sweat: :cry:

ไรนักหนา:sweat:

:sweat: เซ็งเป็ด

กลับกทม.จากงานเมืองทองมาปั๊มเพาเวอร์พังลูกปืนแตกดังสนั่น

ถึงด่านพานทองเลยแวะจอดบ้านตาแขกให้เปลี่ยนเปลี่ยนเสร็จจะขับกลับบ้าน

ใส่เกียร์เดินหน้าขยับได้หน่อยใส่ถอยหลังรถเม่งไม่วิ่งลากไปเกียร์ไหนก็นิ่ง

โดนเกียร์ไปอีกลูกเปลี่ยนมาแล้วเม่งยังวิ่งได้แค่สองเกียร์

เซ็งเป็ด.......เบื่อ ๆ ๆ ๆ:sweat: :sweat: :cry:

ไรนักหนา:sweat:
ใจเย็น ต้องผ่านมีดมือหมอฉมัง....แก้กันไป:sure:

เคยนั่ง neo 6 ตาอ๊อดที

มอไซค์ แซงเจอแบคฟลายระเบิดปุ้งปั้ง

มอไซค์ฉะดุ้งโหยงงงงง

เมื่อก่อนที่ศรีราชาเพลสมีเพื่อนเปิดซักอบรีดอยู่

ไปเกือบทุกวัน

ขอบอกวิวดีมั๊ก ๆ
จากคำบอกเล่าแล้ว มีทติ้งขาหมู ต้องบังเกิดขึ้นแล้ว postต่อจากนี้ไป ขอมือขวาหน่อยครับ:byebye:

• #5,239

ตอนนี้ยังจอดสงบนิ่งอยู้บ้านเพื่อนโอ๋

ฝากเพื่อนโอ๋ช่วยดูแลมันหน่อย

งานก็เยอะช่วงนี้มีทั้งเสาร์ทั้งอาทิส

พุ่งนี้ก็ทำงานไม่มีเวลาดูอีก

เซ็งง ๆ ๆ ๆ ๆ โว้ยยยย:sweat: :cry:

ตอนนี้ยังจอดสงบนิ่งอยู้บ้านเพื่อนโอ๋

ฝากเพื่อนโอ๋ช่วยดูแลมันหน่อย

งานก็เยอะช่วงนี้มีทั้งเสาร์ทั้งอาทิส

พุ่งนี้ก็ทำงานไม่มีเวลาดูอีก

เซ็งง ๆ ๆ ๆ ๆ โว้ยยยย:sweat: :cry:
เย็นไว้ๆ แต่ให้ทันกลับบ้านละกัน อิอิ:burn:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม