• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

RB แมนอยู่หนายยยยกันหมด:mad:

RB แมนอยู่หนายยยยกันหมด:mad:
อาการนี้ไม่เคยเป็น แต่อาการสดุดเป็นเรื่องประจำของพี่..แต่ถ้าเทอโบรั่วก็มีผล หาร้านทำท่อเหรอร้านหนึ่ง..ศรีราชาเลยแยกทางเข้าโรงบาลสมเด็จ ถนนสุขุมวิท ทำงานตามสั่ง

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มารชมพูเกียร์พัง แต่ยกใหม่แล้ว..แต่รถผมนี่สิ:sweat:
......
รู้สีกงานจะเข้า ใครมีร้านท่อไอเสียฝีมือดีๆ แนะนำบ้างครับ
:sweat:
ปล. เมื่อวานไปขึ้นหลังเต่ามา ครืดดๆ รู้สึกว่าหน้าแปลนตูดเทอร์โบจะรั่ว ..งงรับประทานเลย ตอนนี้ชักเริ่มไม่แน่ใจ เพราะเครื่องเดินสะดุดด้วย..แต่เมื่อวานที่แหลมแท่นก ็ไม่เป็นนะ:verrckt:
ช่วยด้วยคร้าบบบบ หวังว่า หัวฉีดคงไม่ไปนะ แต่อาการนะจะเป็นที่ท่อ เพราะได้ยินเสียงรั่วอยู่ แต่มันไม่น่าจะทำให้เครื่องเดินสะดุดนี่นา:sweat::sw eat:
ลองแก้ที่ท่อก่อน ร้านหนึ่ง เลยทางแยกโรงบาลสมเด็จถนนสุขุมวิท ถ้าไม่หายก็ไปว่าเรื่องอื่นต่อ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ลูก ก้าน ข้อ F-CON หัวฉีด550 แคม265 BO mitsuTD04 EVOก็EVO จะสวนให้ดู :biggrin: 555:brick:
RB20 ของผมขอ Step แบบเดิมๆนี้ให้สุดก่อน ยังไม่อยากเปลี่ยน โบ อ่ะ:byebye: :byebye: :byebye:

ถ้าไม่นับ ลูก ก้าน ข้อ ไม่น้าเกิน 60,000 ฿:cool: F-CON กล่องเงินก็พอ :sexy_girl: :biggrin:
กล่องเงินเหรอ น่าสนใจจัง ราคามานเท่าไหร่อ่ะ

อย่ามัวแต่แรงกันมากจนลืมวางแผน เขาใหญ่ กันนะครับ เรื่องติดต่อจองที่พักไปถึงไหนแล้ว พี่เก่ง :verwirrt:
ทาง เซพอุบล ติดต่อมาว่าจะขอแจมด้วย ถ้าเป็นอย่างนั้นถ้าจะงานใหญ่ นะครับ:embarrassed:
เร่งรีบหาข้อสรุปกันก่อนเร็ว แล้วค่อยไปดีใจ กับการออก TV..ต่อ:byebye:

ไม่ว่ากันนะครับที่ข้ามฝั่งคุย :mad:
อ้าว นายเก่ง ว่างาย ผมไปด้วยนะ

วันนี้มาทำงานครึ่งวันเช้า บ่ายว่าจะไปดูรถแข่งที่พีระ ใครไปมั่งป่าวหว่า ? :verwirrt:

กะอีโว ผมว่าก็ไม่เท่าไหร่นะ หรือว่า คันที่เราเจอมันไม่แรงก็ไม่รุ สีเหลืองวิ่งแถวศรีชา-ชลนี่แหละ ช่วงดีดออกไปนี่โอเคครับ ขับ 4 ยังไงก็ดีดไปไวกว่าแต่หลังจาก 400 ม.ไปแล้วเดี๋ยวรู้ผล อิ อิ :smile:
นั่นสิพี่เหวก ผมก็อยากได้แบบนั้นนะ เวลาออกตัวเหมือนโดนอะไรบางอย่างกระแทกออกมา:biggrin: :biggrin: :biggrin:

จริงๆ ทำงานใน oofficeทั้งวัน แต่ช่วงบ่าย 2 พาเด็กๆไปกิน MK แล้วกลับมาทำงานต่อ แล้วไมไม่โทรหา จะได้เอาแผ่นสารคดีให้ไปศึกษา..
เอาด้วยครับ สารคดี

รู้สีกงานจะเข้า ใครมีร้านท่อไอเสียฝีมือดีๆ แนะนำบ้างครับ :sweat:
ปล. เมื่อวานไปขึ้นหลังเต่ามา ครืดดๆ รู้สึกว่าหน้าแปลนตูดเทอร์โบจะรั่ว ..งงรับประทานเลย ตอนนี้ชักเริ่มไม่แน่ใจ เพราะเครื่องเดินสะดุดด้วย..แต่เมื่อวานที่แหลมแท่นก็ไม่เป็นนะ:verrckt:
ช่วยด้วยคร้าบบบบ หวังว่า หัวฉีดคงไม่ไปนะ แต่อาการนะจะเป็นที่ท่อ เพราะได้ยินเสียงรั่วอยู่ แต่มันไม่น่าจะทำให้เครื่องเดินสะดุดนี่นา:sweat::sweat:
จากที่บอกมาถ้าเป็นที่ตูดTurbo รั่วออกมา มันก็น่าจะผลที่ว่าเครื่องเดินสะดุด เพราะว่าหลัง Turbo จะมี O2 Sensor อ่านค่า คำนวณที่ไอเสียผิดพลาดไป อาจจะมีผลก็ได้ ลองแก้ดูก่อนนะ
ปล. ขออภัยถ้าข้อมูลไม่ถูกต้องนะครับ

มารชมพูเกียร์พัง แต่ยกใหม่แล้ว..แต่รถผมนี่สิ:sweat:
......
รู้สีกงานจะเข้า ใครมีร้านท่อไอเสียฝีมือดีๆ แนะนำบ้างครับ :sweat:
ปล. เมื่อวานไปขึ้นหลังเต่ามา ครืดดๆ รู้สึกว่าหน้าแปลนตูดเทอร์โบจะรั่ว ..งงรับประทานเลย ตอนนี้ชักเริ่มไม่แน่ใจ เพราะเครื่องเดินสะดุดด้วย..แต่เมื่อวานที่แหลมแท่นก ็ไม่เป็นนะ:verrckt:
ช่วยด้วยคร้าบบบบ หวังว่า หัวฉีดคงไม่ไปนะ แต่อาการนะจะเป็นที่ท่อ เพราะได้ยินเสียงรั่วอยู่ แต่มันไม่น่าจะทำให้เครื่องเดินสะดุดนี่นา:sweat::sw eat:
ลองดูที่พี่ยศ แนะนำก่อนนะ หรือไม่ก็ลองไปดูที่ร้านอารายน้า ใกล้ๆ Happy World น่าจะชื่อร้าน "นมเฮดเดอร์" ป่าว ลองไปดูอ่ะ

จริงๆ ทำงานใน oofficeทั้งวัน แต่ช่วงบ่าย 2 พาเด็กๆไปกิน MK แล้วกลับมาทำงานต่อ แล้วไมไม่โทรหา จะได้เอาแผ่นสารคดีให้ไปศึกษา..

โอววว....โทษทีครับ ไอ้ผมก็ลืมไปเลย ไม่เป็นไรเดี๋ยวแวะไปแถวนั้นบ่อยๆอยู่แล้ว ยังไงจะโทรแจ้งล่วงหน้านะคร้าบ :biggrin:

พี่ก็มีร้านทำท่อแต่มันไกลจากที่อยู่ป้องอ่ะนะ (อยู่โรงโป๊ะ เข้าซอยแล้วข้ามทางรถไฟ ถ้าสนใจจะบอกละเอียดอีกที) ลองดูที่พี่ยศว่าก่อนละกัน

อาการนี้ไม่เคยเป็น แต่อาการสดุดเป็นเรื่องประจำของพี่..แต่ถ้าเทอโบรั่วก็มีผล หาร้านทำท่อเหรอร้านหนึ่ง..ศรีราชาเลยแยกทางเข้าโรงบาลสมเด็จ ถนนสุขุมวิท ทำงานตามสั่ง

พี่ก็มีร้านทำท่อแต่มันไกลจากที่อยู่ป้องอ่ะนะ (อยู่โรงโป๊ะ เข้าซอยแล้วข้ามทางรถไฟ ถ้าสนใจจะบอกละเอียดอีกที) ลองดูที่พี่ยศว่าก่อนละกัน
ครับ จะลองดูครับ ยังงง ไม่หายเลยเนี่ย..เซฟกลายเป็นอิมเพรสซ่าไม่แล้ว:sweat:
อืมม..จะลองถอด O2 ดูก่อนละกัน เผื่อมันคำนวณแม่นจัด รั่วนิดเดียว เดินไม่ตรงทางเลย

จากที่บอกมาถ้าเป็นที่ตูดTurbo รั่วออกมา มันก็น่าจะผลที่ว่าเครื่องเดินสะดุด เพราะว่าหลัง Turbo จะมี O2 Sensor อ่านค่า คำนวณที่ไอเสียผิดพลาดไป อาจจะมีผลก็ได้ ลองแก้ดูก่อนนะ
ปล. ขออภัยถ้าข้อมูลไม่ถูกต้องนะครับ

อืม...ลืมO2 ไปเลยแหะ งั้นเด๋ววันนี้จะลองถอดปลั๊กออกก่อน เมื่อคืนก็ว่าจะถอดอยู่แต่มันร้อน ถ้าหายสะดุด ก็เป็นที่ตูดรั่วแน่ๆ:sure:
ลองดูที่พี่ยศ แนะนำก่อนนะ หรือไม่ก็ลองไปดูที่ร้านอารายน้า ใกล้ๆ Happy World น่าจะชื่อร้าน "นมเฮดเดอร์" ป่าว ลองไปดูอ่ะ [/quote]
นมเฮดเดอร์หรือ พนมเฮดเดอร์อ่ะพี่...ผมสับสน คริคริๆ:brick:

:verwirrt: :verrckt: :smile: :embarrassed: :tongue: :biggrin: :byebye:

ทึ้งว่า...เจอป้วนเปี้ยนอยู่ในฟรีไตล์..!!!:eeek:

อิอิ...(อ่ะล้อเล่งก๊าบบบบบ...)..:biggrin:

ก็น้ายศชวนป๋มอ่ะ..บอกน้าเหวกรออยู่ในนั้นแย้ว..!!!:eeek:

อิอิ...5555555.......:biggrin:

อ้าว อ้าว พาดพิง พาดพิง :biggrin: ก็พ๊มเห็นชาวบางแสนชอบไปรวมตัวกันในนั้นอ่ะ ก็เลยตามไป 555 :biggrin: :wink:

เดี๋ยวนี้ตาอ๊อต 753 กลายเป็น จอมปล่อยของไปแล้ว..แบบว่าื ของเยอะ อัดอั้น..555++

รัยกันหรอคับ..:eeek: (ทำหน้าไร้เดียงสา..เหมือนเด็ก14-15..อิอิ:biggrin: )

:eeek: งอ ซา รา อู บนน้านช่ายม้าย:dribble:

:smile: ขอบคุณคร้าบ(ขาปราจาม)คราวหน้าจาแถมเห็ด(หอมตาหากเรียกด้ายจาก....)ให้นะครับ:sweet_kiss:
:eeek: ยั่งนี้ต้องลอง ลองเลย

วันเสาไปลองมาแว้ววคับ..แซ่บอีหลี:wink: ..ชอบพริกขี้หนูเม็ดเล็กๆ..ละก้ออออ:smile: ..(ขาวๆที่เดินกันขวักไขว่..อิอิ:biggrin: )

ครับ จะลองดูครับ ยังงง ไม่หายเลยเนี่ย..เซฟกลายเป็นอิมเพรสซ่าไม่แล้ว:sweat:
อืมม..จะลองถอด O2 ดูก่อนละกัน เผื่อมันคำนวณแม่นจัด รั่วนิดเดียว เดินไม่ตรงทางเลย

อ้าว..ยินดีต้อนรับเข้าชมรมรถสะดุด:smile: ..หุหุ..หายไว้ๆนะคร๊าบบบ:biggrin:

ตอนอยู่ดึ๊กดึก..ไม่มา มาตอนกลับแล้ว.ว้า:smile: :smile: ตี5เลยรึ ดึกจริงๆๆๆ:super: ปล.ฆ่าเสือไปกี่ลังล่ะ....:redface:
ก็ดอดงานออกมา เห็นเสาร์ที่แล้วฆ่าเสือ 3ลัง กับกันตี5 ก็นึกว่าเหมือนเดิม เลยลองไปหาดู 5555
ก็ไม่เจอใครอะ 3ขวด ก็พอแว้ว:boss:

เห็นสาวๆร้านเสริมสวยข้างๆร้านข้าวขาหมูเดินกันขวักไขว่ อย่างนี้นี่เล่า น้าอ๊อดถึงติดใจ แหล่มๆ :wink:

อืม...ลืมO2 ไปเลยแหะ งั้นเด๋ววันนี้จะลองถอดปลั๊กออกก่อน เมื่อคืนก็ว่าจะถอดอยู่แต่มันร้อน ถ้าหายสะดุด ก็เป็นที่ตูดรั่วแน่ๆ:sure:
ลองดูที่พี่ยศ แนะนำก่อนนะ หรือไม่ก็ลองไปดูที่ร้านอารายน้า ใกล้ๆ Happy World น่าจะชื่อร้าน "นมเฮดเดอร์" ป่าว ลองไปดูอ่ะ
นมเฮดเดอร์หรือ พนมเฮดเดอร์อ่ะพี่...ผมสับสน คริคริๆ:brick:[/quote]
พนมเฮดเดอร์..โว้ย..ไม่ใช่นมเฮดเดอร์..ถ้านมเฮดเดอร์มันต้องเข้าไปในแฮปปี้เวิลย์

เห็นสาวๆร้านเสริมสวยข้างๆร้านข้าวขาหมูเดินกันขวักไขว่ อย่างนี้นี่เล่า น้าอ๊อดถึงติดใจ แหล่มๆ :wink:
ถ้ามาช่วงหัวค่ำ ผีเสื้อราตรีออกหากิน ..ยิ่งแหล่มใหญ่เลย ไม่รู้ทำอะไรหกมั่ง เกลื่อนถนนไปหมด ผมแกล้มกะเบียร์รนั่งราวสะพานทางขึ้นที่จอดรถทุกวัน..บรรยากาศมันเพลินมากๆ555++..

เอ๊..........ช่วงนี้เพื่อนกรูเป็นเอามากเว๊ย :biggrin:[/quo
เหอะๆ นานๆเข้ามาที
แบบนี้แหละพี่โอ๋ คนกะลังมีความรักกกกกกกกก.............อิอิ:biggrin:
หนูเบนซ์ ทีหลังบอกเพื่อนด้วยน่ะอย่าไปเป็น abcdef เลย เสียรมณ์หมด กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม แหม่ มันน่านักน่ะ......:mad:

เอ๊..........ช่วงนี้เพื่อนกรูเป็นเอามากเว๊ย :biggrin:[/quo
เหอะๆ นานๆเข้ามาที
หรือนานๆเข้ามาถี่ๆ อิอิ ช่ายป่ะ :eeek: :mad: :biggrin:
หนูเบนซ์ ทีหลังบอกเพื่อนด้วยน่ะอย่าไปเป็น abcdef เลย เสียรมณ์หมด กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม แหม่ มันน่านักน่ะ......:mad:
เหอะๆ หนูม่ายรู้เรื่องน๊า เค้ากลัวพี่ไม่มาหาเค้าล่ะซิ อาทิดหน้ายังมี อย่าเพิ่งท้อ หุหุ:dribble: :dribble: :augenrollen: :super: :wink: :sweat: :byebye:

นมเฮดเดอร์หรือ พนมเฮดเดอร์อ่ะพี่...ผมสับสน คริคริๆ:brick:
พนมเฮดเดอร์..โว้ย..ไม่ใช่นมเฮดเดอร์..ถ้านมเฮดเดอร์มันต้องเข้าไปในแฮปปี้เวิลย์
[/quote]
เหอะๆ.......ถูกต้องแล้วพี่ยศ อิอิ :eeek: :verrckt: :byebye:
ก็ดอดงานออกมา เห็นเสาร์ที่แล้วฆ่าเสือ 3ลัง กับกันตี5 ก็นึกว่าเหมือนเดิม เลยลองไปหาดู 5555
ก็ไม่เจอใครอะ 3ขวด ก็พอแว้ว:boss:
เหงแล้วพี่ชุ ขับรถลงมาสวนการตรงหน้ามอบู หนูกะลังกลับบ้านพอดีเลยเพราะเค้าสลายยตัวกลับการหมดแหละ ตี3 ก้อเลยกลับมั้งอ่ะ อิอิ :redface: :biggrin:

ถ้ามาช่วงหัวค่ำ ผีเสื้อราตรีออกหากิน ..ยิ่งแหล่มใหญ่เลย ไม่รู้ทำอะไรหกมั่ง เกลื่อนถนนไปหมด ผมแกล้มกะเบียร์รนั่งราวสะพานทางขึ้นที่จอดรถทุกวัน..บรรยากาศมันเพลินมากๆ555++..

หึ หึ อย่างนี้จะพลาดได้อย่างไร 555 :wink:

นั่นอย่าไปเฉลยสิ เด๋วมากันตรึม ... จุ๊ๆๆๆ น้าอ๊อดอยู่ไหน มาเร้วววววววว:byebye:55+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม