• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันนี้ทำโอเหมือนกัน งานด่วนเข้า..พอวันทำงานไม่มีงาน..ซะงั้น

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

นี่อุตส่าแอบมาตอนดึก คิดว่าจะไม่มีใครเห็น..ยังมาเจอคนเฝ้าบอร์ดคนใหม่อีก ..ตอบเป็นคนแรกทุกกระทู้เลย ต่อมาก็ตาเหวก..แซงตาป้องขึ้นมาได้..เฮ้อๆๆๆ..
ก็น้ายศชวนป๋มอ่ะ..บอกน้าเหวกรออยู่ในนั้นแย้ว..!!!:eeek:

อิอิ...5555555.......:biggrin:

ก็น้ายศชวนป๋มอ่ะ..บอกน้าเหวกรออยู่ในนั้นแย้ว..!!!:eeek:

อิอิ...5555555.......:biggrin:

อ้าว อ้าว พาดพิง พาดพิง :biggrin: ก็พ๊มเห็นชาวบางแสนชอบไปรวมตัวกันในนั้นอ่ะ ก็เลยตามไป 555 :biggrin: :wink:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

กลับมาจากพีระ แวะมากินข้าวขาหมูก๊วยเจ๋ง หร่อยมากๆ อิ่มตื้อเลย ไม่เจอพี่ยศ(ร้านปิด) เจอแต่เจ้าพ่อ NEO6 สีแดง :biggrin: :smile: ไว้จะมาอุดหนุนอีก ขอให้ร่ำรวยๆ :byebye:

กลับมาจากพีระ แวะมากินข้าวขาหมูก๊วยเจ๋ง หร่อยมากๆ อิ่มตื้อเลย ไม่เจอพี่ยศ(ร้านปิด) เจอแต่เจ้าพ่อ NEO6 สีแดง :biggrin: :smile: ไว้จะมาอุดหนุนอีก ขอให้ร่ำรวยๆ :byebye:
จริงๆ ทำงานใน oofficeทั้งวัน แต่ช่วงบ่าย 2 พาเด็กๆไปกิน MK แล้วกลับมาทำงานต่อ แล้วไมไม่โทรหา จะได้เอาแผ่นสารคดีให้ไปศึกษา..

อ้าว อ้าว พาดพิง พาดพิง :biggrin: ก็พ๊มเห็นชาวบางแสนชอบไปรวมตัวกันในนั้นอ่ะ ก็เลยตามไป 555 :biggrin: :wink:
เดี๋ยวนี้ตาอ๊อต 753 กลายเป็น จอมปล่อยของไปแล้ว..แบบว่าื ของเยอะ อัดอั้น..555++

ขอบคุณมากครับผม โอกาสหน้าเชิญ(เย็นๆ)ใหม่ครับ
จริงๆ ทำงานใน oofficeทั้งวัน แต่ช่วงบ่าย 2 พาเด็กๆไปกิน MK แล้วกลับมาทำลานต่อ แล้วไมาโทรหา จะได้เอาแผ่นสารคดีให้ไปศึกษา..
:eeek: เพ่ๆ ลืมคนใก้ลตัวปายอ่ะป่าว ม่ายเห็นอาวมาห้ายซ้าที ต้องให้ทวงนิ:frown:

ก. ขาหมู
ข. เบียร์
ค. นม
ง. ถูกหมดทุกข้อ

...ตอบข้อ..ง. ค๊าบบบบบบบบ....... อิอิ..:wink: :byebye: :brick:
งอ ซา รา อู บนน้านช่ายม๊าย:eeek:
ขาหมูแห่งศรีราชาเพลส ของเค้าดีจริงๆอิอิ:biggrin: ขอบคุณคร้าบ(ขาปราจาม)คราวหน้าจาแถมเห็ด(หอมตาหากเรียกด้าย จาก....)ให้นะอิอิ:wink:
ป๋ามีแต่..ติด กับ ติด..ไม่รุติดอะไรสงสัยติดข้าวขาหมูศรีราชาเพลสแน่เลย....อิอิอิ:biggrin:
:augenrollen: อยากรู้ต้องลอง ลองเลย:eeek:

รู้สีกงานจะเข้า ใครมีร้านท่อไอเสียฝีมือดีๆ แนะนำบ้างครับ :sweat:
ปล. เมื่อวานไปขึ้นหลังเต่ามา ครืดดๆ รู้สึกว่าหน้าแปลนตูดเทอร์โบจะรั่ว ..งงรับประทานเลย ตอนนี้ชักเริ่มไม่แน่ใจ เพราะเครื่องเดินสะดุดด้วย..แต่เมื่อวานที่แหลมแท่นก็ไม่เป็นนะ:verrckt:

รู้สีกงานจะเข้า ใครมีร้านท่อไอเสียฝีมือดีๆ แนะนำบ้างครับ :sweat:
ปล. เมื่อวานไปขึ้นหลังเต่ามา ครืดดๆ รู้สึกว่าหน้าแปลนตูดเทอร์โบจะรั่ว ..งงรับประทานเลย ตอนนี้ชักเริ่มไม่แน่ใจ เพราะเครื่องเดินสะดุดด้วย..แต่เมื่อวานที่แหลมแท่นก็ไม่เป็นนะ:verrckt:
ช่วยด้วยคร้าบบบบ หวังว่า หัวฉีดคงไม่ไปนะ แต่อาการนะจะเป็นที่ท่อ เพราะได้ยินเสียงรั่วอยู่ แต่มันไม่น่าจะทำให้เครื่องเดินสะดุดนี่นา:sweat::sweat:

ก. ขาหมู
ข. เบียร์
ค. นม
ง. ถูกหมดทุกข้อ

...ตอบข้อ..ง. ค๊าบบบบบบบบ....... อิอิ..:wink: :byebye: :brick:
:eeek: งอ ซา รา อู บนน้านช่ายม้าย:dribble:
ขาหมูแห่งศรีราชาเพลส ของเค้าดีจริงๆ อิอิ:wink:
:smile: ขอบคุณคร้าบ(ขาปราจาม)คราวหน้าจาแถมเห็ด(หอมตาหากเรียกด้ายจาก....)ให้นะครับ:sweet_kiss:
ป๋ามีแต่..ติด กับ ติด..ไม่รุติดอะไรสงสัยติดข้าวขาหมูศรีราชาเพลสแน่เลย....อิอิอิ:biggrin:
:eeek: ยั่งนี้ต้องลอง ลองเลย

ขอบคุณมากครับผมโอกาสหน้าเชิญ(เย็นๆ)ใหม่ครับ
จริงๆ ทำงานใน oofficeทั้งวัน แต่ช่วงบ่าย 2 พาเด็กๆไปกิน MK แล้วกลับมาทำลานต่อ แล้วไมาโทรหา จะได้เอาแผ่นสารคดีให้ไปศึกษา..
:rolleyes: เพ่ๆลืมคนใก้ลตัวอ่ะป่าว ม่ายมาให้ซ้าที ต้องห้ายทวงนิ:super:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,193

เมื่อคืนน้องไปเหยียบหาดบางแสนมาแล้ว
อากาศดีๆ เจอพวกพี่ๆด้วย
ขอบคุณนะคะที่ต้อนรับน้องอย่างดี
ไว้โอกาสหน้าจะไปใหม่นะคะ:burn:

ไว้เจอกันใหม่ครับ

อาจจะดู ๆวุ่นวายไปหน่อยที่แหลมแท่นเพราะคนเยอะ

ว่าง ๆมาเที่ยวอีกเน๊อ

ยินดีต้อนรับครับ

• #5,195

บางแสน รถจะแรงกันใหญ่เลย

ตอนแรงก็นึกว่าจะแรงแค่ สีรถ ที่ไหนได้ แรงทั้ง ลำเลย

เอาๆๆๆ กะเค้ามังดีก๋า เก็บตังก่อนเด้อ อิอิ

ปูแดง ไคโตซาน

มันคือไรอ่ะ...น้า

กินได้มะ:biggrin:

• #5,196

ลูก ก้าน ข้อ F-CON หัวฉีด550 แคม265 BO mitsuTD04 EVOก็EVO จะสวนให้ดู :biggrin: 555:brick:

ใครแรงได้แรงไป

ยอมแพ้

แต่อย่ามาทะเลาะกะตรู

ตรูล้อโต...ขับเหยียบตรีนนนจิงด้วย

5 5 5:biggrin:

• #5,197

ไปกินเบียที่บางแสนตอน ตี2ครึ่ง นึกว่ายังอยู่กัน555เว้าสะ :cry: (หนีงานออกมาอิอิ) เลยนั้งกินสะ ตี5 :biggrin: :biggrin:

วันอยู่ตี 4 ตี 5 ไม่มา

เมื่อคืนกลับเร็วหน่อยตี 2 เห็นจะได้เพราะง่วง ๆเพลีย ๆ

ไม่ค่อยสบาย

ป่วยทั้งคนทั้งรถเลยตรู:sweat:

ขอบคุณมากครับผมโอกาสหน้าเชิญ(เย็นๆ)ใหม่ครับ

:rolleyes: เพ่ๆลืมคนใก้ลตัวอ่ะป่าว ม่ายมาให้ซ้าที ต้องห้ายทวงนิ:super:
เรา..อ่ะ..ผู้เชี่ยวชาญแล้วไม่ต้องศึกษาหรอก..

วันอยู่ตี 4 ตี 5 ไม่มา

เมื่อคืนกลับเร็วหน่อยตี 2 เห็นจะได้เพราะง่วง ๆเพลีย ๆ

ไม่ค่อยสบาย

ป่วยทั้งคนทั้งรถเลยตรู:sweat:
อ้าวมารชมพู เป็นไร อีกล่ะ..

ไว้เจอกันใหม่ครับ

อาจจะดู ๆวุ่นวายไปหน่อยที่แหลมแท่นเพราะคนเยอะ

ว่าง ๆมาเที่ยวอีกเน๊อ

ยินดีต้อนรับครับ
เสียดายไม่ได้ไป..เลยไม่เจอ..อ่ะ

เรา..อ่ะ..ผู้เชี่ยวชาญแล้วไม่ต้องศึกษาหรอก..

อ้าวมารชมพู เป็นไร อีกล่ะ..
มารชมพูเกียร์พัง แต่ยกใหม่แล้ว..แต่รถผมนี่สิ:sweat:
......
รู้สีกงานจะเข้า ใครมีร้านท่อไอเสียฝีมือดีๆ แนะนำบ้างครับ
:sweat:
ปล. เมื่อวานไปขึ้นหลังเต่ามา ครืดดๆ รู้สึกว่าหน้าแปลนตูดเทอร์โบจะรั่ว ..งงรับประทานเลย ตอนนี้ชักเริ่มไม่แน่ใจ เพราะเครื่องเดินสะดุดด้วย..แต่เมื่อวานที่แหลมแท่นก ็ไม่เป็นนะ:verrckt:
ช่วยด้วยคร้าบบบบ หวังว่า หัวฉีดคงไม่ไปนะ แต่อาการนะจะเป็นที่ท่อ เพราะได้ยินเสียงรั่วอยู่ แต่มันไม่น่าจะทำให้เครื่องเดินสะดุดนี่นา:sweat::sw eat:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม