• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อยากโมบางจัง...........
พอดีวันนี้ไปเทียวบางแสนขาไปขับอยู่ดีดีก็มีอีโว7มาจี้ตูดแป๊ปเดียวโดนแซงหายเลยคับ
ไม่รู้ว่าถ้าเป็นcefจะพอสู้ได้มั๊ย.......
อย่ากลัวในสิ่งที่เฮ็ด เฮ็ดมั้นในรถตน :sure: ยังงัยขับ 4 ก็วิ่งไม่ได้เลข:cool: 7 ในประเทศไทย :augenrollen: 5555

ไฟล์แนบ

• Picture 085.jpg
    Picture 085.jpg
    61.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คงเหนื่อยหน่อยครับ ที่จะต่อกรกับ 4WD
ผมเองเคยลองกะ EVO 2 4WD ของน้องชายผม โดนทุกเกียร์อ่ะ

หรือว่าเครื่องผมไม่แรงหว่า
ลูก ก้าน ข้อ F-CON หัวฉีด550 แคม265 BO mitsuTD04 EVOก็EVO จะสวนให้ดู :biggrin: 555:brick:

ไฟล์แนบ

• Pictures (98).jpg
    Pictures (98).jpg
    53.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60

รถแรงต้องบินได้ เอิกๆๆๆ เขร้เสียวหัว

ลูก ก้าน ข้อ F-CON หัวฉีด550 แคม265 BO mitsuTD04 EVOก็EVO จะสวนให้ดู :biggrin: 555:brick:

ที่ว่าๆมาน่ะงบซักเท่าไรคับจะได้เก็บตัง
ลองดูซักตั้ง........:sure:

ที่ว่าๆมาน่ะงบซักเท่าไรคับจะได้เก็บตัง
www.clubjz.net ลองเข้าไปศึกษาดูพี่นะ เด่วเผื่อจะเเรง หุหุ :biggrin:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เอ๊..........ช่วงนี้เพื่อนกรูเป็นเอามากเว๊ย :biggrin:
แบบนี้แหละพี่โอ๋ คนกะลังมีความรักกกกกกกกก.............อิอิ:biggrin:

หวัดดีจ้า รักด้วยคน

ถ้าไม่นับ ลูก ก้าน ข้อ ไม่น้าเกิน 60,000 ฿:cool: F-CON กล่องเงินก็พอ :sexy_girl: :biggrin:

ไฟล์แนบ

• Pictures (118).jpg
    Pictures (118).jpg
    120.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68

มายืนบังทำไมนี่จะดูรถพี่..ด็อด:biggrin: :biggrin:

ไฟล์แนบ

61.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66

โตขึ้น..หนูจะเป็นแบบนี้ให้ได้:confused: :confused: อิอิอิอิ

ไฟล์แนบ

120.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62

ถ้าไม่นับ ลูก ก้าน ข้อ ไม่น้าเกิน 60,000 ฿:cool: F-CON กล่องเงินก็พอ :sexy_girl: :biggrin:
แสนเดว...ก้อจบแล้ว 55555++:byebye:

แสนเดว...ก้อจบแล้ว 55555++:byebye:
ถูกต้องนะคับบบบบ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ตกลงวันนั้นติดจายขาหมู+เบียร์หรือนมครับผม:dribble:

เนื้อหนังพิเศษที่นึงก๊าบบบบบบ.....:wink: :byebye:

เห็นภาพเรยอ่ะน้ายศ...:dribble:
555555.......:biggrin:

ต้องไปพิสูจน์เองคับน้า...แหร่มๆท้างน้านนนนนน.. :dribble: :biggrin:
ตกลงน้าติดจาย ขาหมู+เบียร์หรือนมครับผม:dribble:

เกย์...ฟิ..โร่

อาะจ๊ากกกก!!!!:sweat:

(((((((กริ้ด))))))) ที่นี่ก็มี เกย์ 55

ตกลงน้าติดจาย ขาหมู+เบียร์หรือนมครับผม:dribble:
ก. ขาหมู
ข. เบียร์
ค. นม
ง. ถูกหมดทุกข้อ

...ตอบข้อ..ง. ค๊าบบบบบบบบ....... อิอิ..:wink: :byebye: :brick:

บางแสนจะแรงกันใหญ่แล้วววว

จาแรงกานปายหนายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

อย่ามัวแต่แรงกันมากจนลืมวางแผน เขาใหญ่ กันนะครับ เรื่องติดต่อจองที่พักไปถึงไหนแล้ว พี่เก่ง :verwirrt:
ทาง เซพอุบล ติดต่อมาว่าจะขอแจมด้วย ถ้าเป็นอย่างนั้นถ้าจะงานใหญ่ นะครับ:embarrassed:
เร่งรีบหาข้อสรุปกันก่อนเร็ว แล้วค่อยไปดีใจ กับการออก TV..ต่อ:byebye:

ไม่ว่ากันนะครับที่ข้ามฝั่งคุย :mad:

เพลีย เหนื่อย มาวววววววววววว:cold::cold::cold:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม