• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,121
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ก็ปีใหม่ไงอย่างที่คุยกัน หน้าแวร์เหมือนเคยๆ กุอ่ะอยู่แน่ๆเก่งก็บอกกลับมากะเพื่อนอีกคน เหลือมิงอ่ะ (วัดใจอะไรมิงบอกด้วย วัดใจเล่นขี้กุมะเอานะ)55+

จัดเด็กไว้ให้ด้วยนะ ขอขาวๆน่ารักๆ ผมยาว :sweet_kiss:แล้วก็ไม่เอาติง...กะลูกปึงนะ กุกลัว :sweat:

ปีใหม่หยุด 10 วันเว้ยยยย

เจอกันจันท์บุรี

ใครไปมั่ง....จันท์ฮิ ๆ ๆ ๆ

ไปดูฮิที่จันท์

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่นะก็ ว่าไป ลอยละ
กลับจาก เมืองทอง ขอบอก กลุ่มRBเค้าซุ่ม กันน่าดูแซดกัน เสียงหวาน เลย:rolleyes:

RB ซู้ๆๆ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ปีใหม่หยุด 10 วันเว้ยยยย

เจอกันจันท์บุรี

ใครไปมั่ง....จันท์ฮิ ๆ ๆ ๆ

ไปดูฮิที่จันท์
โห้ย อิจฉา อ้ะ
ผมไม่ได้หยุดเลยแถมต้องนั่งเฝ้าลานเบียร์อีก เอิ้กๆ :cry: :dribble:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

จุ๊ จุ๊ จุ๊ ผมใช้น้ำมัน(หมู)ผสมนิดหน่อยเอง อิ อิ ตามม่ายทันตรงหนายติดตูดเยย:eeek:
เนื้อหนังพิเศษที่นึงก๊าบบบบบบ.....:wink: :byebye:

อยากโมบางจัง...........
พอดีวันนี้ไปเทียวบางแสนขาไปขับอยู่ดีดีก็มีอีโว7มาจี้ตูดแป๊ปเดียวโดนแซงหายเลยคับ
ไม่รู้ว่าถ้าเป็นcefจะพอสู้ได้มั๊ย.......

พอดีวันนี้ไปเทียวบางแสนขาไปขับอยู่ดีดีก็มีอีโว7มาจี้ตูดแป๊ปเดียวโดนแซงหายเลยคับ
ไม่รู้ว่าถ้าเป็นcefจะพอสู้ได้มั๊ย.......
อยู่เฉยๆ อ่ะ..ดีแล้ว..

ซาหวาดดีตอนเช้า..คร๊าบบบบบบบพี่น้อง cef bangsaen โย่ๆๆๆๆ........:smile:

• #5,129

เมื่อคืนดู..เรื่องจริงผ่านจอ..ออกอุบัติเหตุคลอง5ด้วย ดูไปดูมาเห็น พี่เก่ง 478 ด้วย แต่เห็นแค่หัวนะ ผมทรงหัวตั้งๆๆน่าแว็บเดวเอง....:biggrin: :biggrin:

ได้ออกทีวีด้วยเว้ยย...ตรู

เห็นแค่ผมก้อยังดี

อ่ะจ๊ากกกกก ๆ

ตื่นแล้วง๊าบบบบ...:byebye:

คงเหนื่อยหน่อยครับ ที่จะต่อกรกับ 4WD
ผมเองเคยลองกะ EVO 2 4WD ของน้องชายผม โดนทุกเกียร์อ่ะ

หรือว่าเครื่องผมไม่แรงหว่า

ต้องมีรัยดีๆแน่ๆเลยอะ..:frown: :frown: :wink:
ต้องไปพิสูจน์เองคับน้า...แหร่มๆท้างน้านนนนนน.. :dribble: :biggrin:

ต้องไปพิสูจน์เองคับน้า...แหร่มๆท้างน้านนนนนน.. :dribble: :biggrin:

ปายด้วยคนนะน้า ........:biggrin: :biggrin:

@***********************************************@

==================================================

• #5,138

จาแรงกานปายหนายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

! เอ๊ะ............................:verwirrt:
บ้านไอ้คนนี้ท่าจะมีตัง"756"
หาอะไร มาใส่จังเนี๊ยะ
อิจฉาวะ
:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม