• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ของผมตัวล็อคความเร็วนี่ยิ่งก่าใคร

มันร้องตั้งแต่สตาร์ทเครื่องแล้ว

มันจะ..ร้อง...ตัวเอง ๆ ๆ ๆเสียงดังข้างหูดังขึ้นเรื่อย ๆ

ถ้าหนักหน่อยจะโดนตบไหล่..เง้ออออ:sweat:

ดีนะแค่ตบไหล่ 555 :biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แม๊...นอนดึก..ยังตื่นเช้าด้วยอะ:mad: ..ของเรานี่นอนแต่หัวค่ำ...ตื่นมายังง่วงอยู่เลย:frown: ..แหมวัยรุ่นนี่ร่างกายฟิตจิงๆ:biggrin: :biggrin:

ฟิต หรือว่า ยังไม่ได้นอน :biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,083
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อะไรกัน 2jbo ตามไม่ทัน เร็วขนาดนั้นเลย...ขนาดเอาสิงห์ใส่รถไปตั้งหลายลังแล้วนะ ......:byebye:

5 5 5 5

ลีโอในรถสีนี้นี่คุ้น ๆว่ะ

ยัดซะเต็มคันเลย

แม่เจ้าโวยยย

• #5,084

ตบไหล่มา

ผมสวนด้วยตบจูบ

ถึง..ว่าเห็นขึ้นมาแป็บเดียวแล้วยกซะงั้น เราก็คิดว่ารถน้าเหวกเป็นไร ที่แท้ ก็ติดตัวล๊อคความเร็วนี่เอง มันก็ดี เครื่องไม่พัง ปลอดภัยด้วย ไอ้ของเราไม่มี แถมรถเร่งไม่ขึ้น เลยปุ้งๆปั้ง สงสัยต้องจูลใหม่แระ

อ้าว แล้วจาไปติดเจ้าตัวล็อกความเร็วทามมายอ่ะ
ผมยังปลดล็อกไว้ที่บ้านเลย :byebye: :byebye:
โฮ:eeek: ...ขนาดมีล็อกความเร็วนะเนี๊ยะ
วันกลับจาก เมืองทองRb20 ไล่กรวด 25Neo นี้เสียงหวานหูจริง:wink:
เปิดกระจกออกมาฟังอะ:biggrin:
:augenrollen: ผมไม่ มีล็อกความเร็วหลอกมีแต่ยุ ความเร็ว :biggrin:
ถ้าไม่ติดธุระละ ก็แก๊สจะวิ่งเล่นด้วยแล้ว อิอิ:wink:

ชอบลายเซ็นต์พี่โอ๋จัง สวยดี......

:sexy_girl: มารายงานตัวครับ
คืนนั้นขับตามเจ้าเขียวของโอ๋แทบไม่ทัน......
รถแก๊สอะไรเร็วจริงๆ.....:eeek: :eeek: :eeek:
พี่นะก็ ว่าไป ลอยละ
กลับจาก เมืองทอง ขอบอก กลุ่มRBเค้าซุ่ม กันน่าดูแซดกัน เสียงหวาน เลย:rolleyes:

เป็นไงบ้างอ่ะพ่อหนุ่ม? ปรับจอฟ้าไปลองวิ่งดูรึยัง ? ว่างๆ มาใหม่นะบอกอาการด้วยว่าเป็นไง?
คันนี้มันซุ้ม น่าดูเลยพี่:biggrin: ข่าวว่าปั๊มน้ำเดี้ยวแล้ว:biggrin:

มิน่าเหงตาเก่งนั่งตาปรือเลยอะ..:biggrin:

อื่ม คนที่ที่สบาย แด๊นซ กันซ๊ะกระจาย...:biggrin:
เอ้า...โชนนนนนนหน่อยยยย..(ยืมมุขไอ้ปอยตอนเมา)..อิอิ:biggrin: :biggrin:
เนี๊ยอะนะ ศิลปิล:tongue:

หือ.. เพิ่งออกจากโรงพยาบาล มาเอง เปงไข้หวัดใหญ่ หยุดงานทั้งอาทิด เพิ่งไปทำงานวันนี้เอง หึหึ :sweat: :embarrassed:
หึหึ.....ดีแล้วที่ไม่อยู่ ไม่งั้น ก้อคงจะได้เเซดอีก :sweat: แล้วยิ่งเวลามาว ก้อต้องสโลแกนนี้เลย อย่าจี้ตูดเด่วบู๊ทมา 5555 :biggrin:
เฮี้อ..ต้องร้องเพลงไห้พี่เก่ง ว่า "มีเมียเด็กต้องหมั่นตรวจเช็กร่างกาย":biggrin: :smile: :tongue:

อะไรกัน 2jbo ตามไม่ทัน เร็วขนาดนั้นเลย...ขนาดเอาสิงห์ใส่รถไปตั้งหลายลังแล้วนะ ......:byebye:
เสือ เว้ยไม่ใช่ สิงห์ 5555:tongue:

ฝากอีกคัน นึงนะ รถพี่บ้านเดี๋ยวกัน อิอิ :byebye:
ขอบคุณคร๊าบ...พี่น้องเจอกันปีไหม่นะ:wink:

5 5 5 5

ลีโอในรถสีนี้นี่คุ้น ๆว่ะ

ยัดซะเต็มคันเลย
แม่เจ้าโวยยย
จัดไป๊............:biggrin:

:eeek: :verrckt: :verwirrt: :tongue: :smile: :biggrin: :byebye: :wink:

เฮี้อ..ต้องร้องเพลงไห้พี่เก่ง ว่า "มีเมียเด็กต้องหมั่นตรวจเช็กร่างกาย"

ว่างม่ะ พี่โอ๋ เสาร์นี้มาร้องเพลงนี้หั้ยฟังหน่อยดิ ช๊อบชอบ อิอิ

อากาศดี อยากไปเที่ยวจัง แต่ม่ายรู้จาไปไหนดี...........

ต๊ะเอ๋..อ้าวหายไปไหนกันหมกอะ...:verrckt: :verrckt: :verwirrt:

โฮ:eeek: ...ขนาดมีล็อกความเร็วนะเนี๊ยะ
วันกลับจาก เมืองทองRb20 ไล่กรวด 25Neo นี้เสียงหวานหูจริง:wink:
เปิดกระจกออกมาฟังอะ:biggrin:
:augenrollen: ผมไม่ มีล็อกความเร็วหลอกมีแต่ยุ ความเร็ว :biggrin:
ถ้าไม่ติดธุระละ ก็แก๊สจะวิ่งเล่นด้วยแล้ว อิอิ:wink:

แรงกันเจงๆ...:go: :go:

อากาศดี อยากไปเที่ยวจัง แต่ม่ายรู้จาไปไหนดี...........

อะนะ..คนขับรถหายดีและหรอ:biggrin:

ต๊ะเอ๋..อ้าวหายไปไหนกันหมกอะ...:verrckt: :verrckt: :verwirrt:
อยู่นี่ไง อ่ะ อยู่นี่ไง ฮี่ๆๆๆ:byebye:

อยู่นี่ไง อ่ะ อยู่นี่ไง ฮี่ๆๆๆ:byebye:

อืมนะ..เหงและ..หันตูดให้..ใส่เกงแดงอยู่นี่เอง:smile: ..จาถามหลายทีและภาพลายเซ็นป้องนี่..ต้องการจาสื่อถึงอะรัยรึป่าวอะ..หันตูดให้เนี่ย..555:biggrin: :biggrin:

อืมนะ..เหงและ..หันตูดให้..ใส่เกงแดงอยู่นี่เอง:smile: ..จาถามหลายทีและภาพลายเซ็นป้องนี่..ต้องการจาสื่อถึงอะรัยรึป่าวอะ..หันตูดให้เนี่ย..555:biggrin: :biggrin:
เอ่อ

เอ่อ....ไม่ช่ายยยยย

ไฟล์แนบ

3.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
    7.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48

นอนกันหมดรึยังคับพี่น้อง........ง

นอนกันหมดรึยังคับพี่น้อง........ง
ยาม มาแล้วครับ:boss:

• #5,100

เห็นรูปลายเซ็นต์ป้องกางเกงบอลแดงยืนหันหลังแระ

หมั่นเขี้ยวว่ะ...น่าแอบเดินไปซุ่ม ๆข้างหลัง..แล้วถกลงตาตุ่ม

ท่าจะฮา...5 5 5 5 5 :rolleyes:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม