• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ใครก็ได้ช่วยเอาน้ำมาดับไฟหน่อย...555555:sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl: :dribble: :dribble: :wink: :wink:

ไฟล์แนบ

• Picture 053.jpg
    Picture 053.jpg
    62.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จอมมาร บู ปรากฎตัว ณ เวลา 19.00 น. คนแตกตื่นกันหมด....555555

แหม.....หล่อซะ......:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ไฟล์แนบ

• Picture 026.jpg
    Picture 026.jpg
    50.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
  • Picture 027.jpg
    Picture 027.jpg
    53.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
  • Picture 028.jpg
    Picture 028.jpg
    49.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
  • Picture 029.jpg
    Picture 029.jpg
    38.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56

ใครก็ได้ช่วยเอาน้ำมาดับไฟหน่อย...555555:sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl: :dribble: :dribble: :wink: :wink:

โอ้ววว..แม่เจ้า..น้ำก็ดับมะอยู่แว้วววว..ของเค้าดีจิงๆๆๆๆๆ:dribble: :dribble: :dribble:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ถึง..ว่าเห็นขึ้นมาแป็บเดียวแล้วยกซะงั้น เราก็คิดว่ารถน้าเหวกเป็นไร ที่แท้ ก็ติดตัวล๊อคความเร็วนี่เอง มันก็ดี เครื่องไม่พัง ปลอดภัยด้วย ไอ้ของเราไม่มี แถมรถเร่งไม่ขึ้น เลยปุ้งๆปั้ง สงสัยต้องจูลใหม่แระ

ของผมก็เป็นอะพี่..ชอบเปงตอนเช้าๆเครื่องเย็นๆอะ..ไปจูนที่ไหนอะพี่..ปายด้วยยยยย:byebye:

อิดฉา.......เสียดายไม่ได้ไป T_t

โอ้ววว..แม่เจ้า..น้ำก็ดับมะอยู่แว้วววว..ของเค้าดีจิงๆๆๆๆๆ:dribble: :dribble: :dribble:
สวยจริงๆๆ ครับรถ พี่แก่เนี่ย :redface:

ฝากอีกคัน นึงนะ รถพี่บ้านเดี๋ยวกัน อิอิ :byebye:

ไฟล์แนบ

• P1000683 (Small).JPG
    P1000683 (Small).JPG
    44.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59

เห็นแล้วอยากวิ่งเข้าใส่ อิอิอิอ.....:dribble: :dribble: :dribble:

:sure: มารชมพูงานเข้าแล้ว........:smile: :smile:

อ่าวอุดมได้มั๊ย? ตรงไฟแดงอ่าวอ่ะครับ ติดกับศาลารอรถขาเข้าศรีราชา อู่ถ.การช่างครับ ไปหาน้องที่ชื่อว่าAนะครับ แล้วบอกว่าพี่มาร์คCefสีดำแนะนำมา ราคามิตรภาพครับ

ขอบคุณพี่มาร์คมากครับ เดี๋ยววันสองวันนี้จะลองไปดูครับ แล้วรถหายดีแล้วจะไปนั่งคุยด้วยครับ

อยากไปดูด้วยจังเสียดาย
ผบ.ทบ.ไม่ให้ไปฮือ.......อ

หลับกันรึยัง ตื่นมาชนกันหน่อยเร้วววววว:dribble:

ตกลงว่า ตรงรุ่นทั้งสองคัน เพียงแค่ฟังก์ชั่นการทำงานต่างกันนิดหน่อย:sweat:
ปล. ขอถามหน่อยนึง แล้วมันติดตั้งยุ่งยากมั้ย ตัวล็อคความเร็วเนี่ย55+:rolleyes::rolleyes::go:
อ้าว แล้วจาไปติดเจ้าตัวล็อกความเร็วทามมายอ่ะ
ผมยังปลดล็อกไว้ที่บ้านเลย :byebye: :byebye:

ยังมั้ย หลับ :tongue: :tongue: :tongue: :go: :smile:

ตกลงว่า ตรงรุ่นทั้งสองคัน เพียงแค่ฟังก์ชั่นการทำงานต่างกันนิดหน่อย:sweat:
ปล. ขอถามหน่อยนึง แล้วมันติดตั้งยุ่งยากมั้ย ตัวล็อคความเร็วเนี่ย55+:rolleyes::rolleyes::go:

ติดตั้งไม่ยากส์ แค่เอาตั้งไว้ตรงเบาะข้างซ้ายก็ทำงานได้แย้ว :biggrin:

ถึง..ว่าเห็นขึ้นมาแป็บเดียวแล้วยกซะงั้น เราก็คิดว่ารถน้าเหวกเป็นไร ที่แท้ ก็ติดตัวล๊อคความเร็วนี่เอง มันก็ดี เครื่องไม่พัง ปลอดภัยด้วย ไอ้ของเราไม่มี แถมรถเร่งไม่ขึ้น เลยปุ้งๆปั้ง สงสัยต้องจูลใหม่แระ

กำลังได้ฟิวส์เลยพี่ แม่จ้าววว..ร้อง แง แง ขึ้นมาซะงั้น :tongue: :smile:

อ้าว แล้วจาไปติดเจ้าตัวล็อกความเร็วทามมายอ่ะ
ผมยังปลดล็อกไว้ที่บ้านเลย :byebye: :byebye:

ทำพูดไป แล้วจะคอยดู ฮึ ฮึ :tongue: :biggrin:

อรุณสวัสดิ์ชาวบางแสน:go:

555+ พี่เหวกพูดถูกใจ.... อิอิ:eeek:

หลับกันรึยัง ตื่นมาชนกันหน่อยเร้วววววว:dribble:

อรุณสวัสดิ์ชาวบางแสน:go:

แม๊...นอนดึก..ยังตื่นเช้าด้วยอะ:mad: ..ของเรานี่นอนแต่หัวค่ำ...ตื่นมายังง่วงอยู่เลย:frown: ..แหมวัยรุ่นนี่ร่างกายฟิตจิงๆ:biggrin: :biggrin:

เค้าอยากดูรูปถ่าย..ๆๆๆๆ..:dribble: คัยมีแหล่มๆ..ลงให้ดูหน่อย..งานมอเตอร์เอ็กโป อะคับ:burn:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,080

ของผมของตรงรุ่น มีระบบสัมผัสเตือนด้วยการดึงติ่งหูก่อน ถ้ายังไม่หยุด ระบบจะทำการร้องไห้โดยอัตโนมัติ แง แง เป็นใครจะไม่ถอนคันเร่งล่ะ :sweat: :tongue:

ของผมตัวล็อคความเร็วนี่ยิ่งก่าใคร

มันร้องตั้งแต่สตาร์ทเครื่องแล้ว

มันจะ..ร้อง...ตัวเอง ๆ ๆ ๆเสียงดังข้างหูดังขึ้นเรื่อย ๆ

ถ้าหนักหน่อยจะโดนตบไหล่..เง้ออออ:sweat:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม