• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:sexy_girl: มารายงานตัวครับ
คืนนั้นขับตามเจ้าเขียวของโอ๋แทบไม่ทัน......
รถแก๊สอะไรเร็วจริงๆ.....:eeek: :eeek: :eeek:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,022
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เจอกันครับพรุ่งนี้ผมไปก่อนคืนนี้

แวะไปเก็บงานที่อู่พี่เหลิมตอนเช้า

เจอกันทะเลสาบเมืองทองเลย 3 โมง

ผมไปกะเอกตูดสกาย

เจอกันครับขบวนการเพาว์เวอร์เรนเจอร์

งานนี้ ..ขอบายนะครับ ขอให้ทุกคนสนุกกันให้เต็มที่ ขับรถขับราระมัดระวังนะครับ:sure:
ปล. ขอของฝากด้วย เอาเป็น.... พริตตี้ สักค่ายละกัน:wink::wink:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดีครับพี่ๆ
รบกวนช่วยแนะนำอู่ทำเครื่องเจ แถวๆศรีราชา บางแสน หรือ พัทยา หน่อยครับ เจ้าคันเก่งมันมีเสียงแปลกๆ คาดว่าอาจจะเป็นปั๊มพวงมาลัยพาวเวอร์ มันมีเสียงดังถี่ขึ้นตามรอบเครื่องด้วยอ่ะครับไม่แน่ใจว่าจะใช่รึเปล่า
ไม่รู้คร้าบบบ รอผู้รู้หน่อยเร้ววววว:byebye:

:sexy_girl: มารายงานตัวครับ
คืนนั้นขับตามเจ้าเขียวของโอ๋แทบไม่ทัน......
รถแก๊สอะไรเร็วจริงๆ.....:eeek: :eeek: :eeek:
งง? ทำไรกันหว่า ไม่รู้ๆ กลับก่อน 555:confused:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,026

เจอกันครับไปเมืองทองก่อง

ใครไปมั่งเนี่ย

ช่วงนี้ยุ่ง ๆทำรถนิสหน่อย

กลับมาจะมาเหลาเรื่องทริปเขาใหญ่อีกที

ไปแระ....ฟิ้ววววว:go:

ถ้าที่ศรีราชาก็มี อู่ติ๊กบริการตรงข้างตึกคอมครับ
ลองไปสอบถามดูผมเองก็ทำที่นั่น(2jbo)

เมื่อวานเห็นมารชมพูไปซุ่มทำอะไรเอย.....
ที่ร้านตาเฒ่าเห็นอยู่จนเย็น....................

สวัสดีครับพี่ๆ
รบกวนช่วยแนะนำอู่ทำเครื่องเจ แถวๆศรีราชา บางแสน หรือ พัทยา หน่อยครับ เจ้าคันเก่งมันมีเสียงแปลกๆ คาดว่าอาจจะเป็นปั๊มพวงมาลัยพาวเวอร์ มันมีเสียงดังถี่ขึ้นตามรอบเครื่องด้วยอ่ะครับไม่แน่ใจว่าจะใช่รึเปล่า
อ่าวอุดมได้มั๊ย? ตรงไฟแดงอ่าวอ่ะครับ ติดกับศาลารอรถขาเข้าศรีราชา อู่ถ.การช่างครับ ไปหาน้องที่ชื่อว่าAนะครับ แล้วบอกว่าพี่มาร์คCefสีดำแนะนำมา ราคามิตรภาพครับ

เจอกันครับไปเมืองทองก่อง

ใครไปมั่งเนี่ย

ช่วงนี้ยุ่ง ๆทำรถนิสหน่อย

กลับมาจะมาเหลาเรื่องทริปเขาใหญ่อีกที

ไปแระ....ฟิ้ววววว:go:
เป็นไงบ้างอ่ะพ่อหนุ่ม? ปรับจอฟ้าไปลองวิ่งดูรึยัง ? ว่างๆ มาใหม่นะบอกอาการด้วยว่าเป็นไง?

อ่าวอุดมได้มั๊ย? ตรงไฟแดงอ่าวอ่ะครับ ติดกับศาลารอรถขาเข้าศรีราชา อู่ถ.การช่างครับ ไปหาน้องที่ชื่อว่าAนะครับ แล้วบอกว่าพี่มาร์คCefสีดำแนะนำมา ราคามิตรภาพครับ

แล้วก็บอกเค้าด้วยว่ารู้จักเด็กสาวเกษตรฯเยอะ
:rolleyes:
ปล.ถ้าเจอเจ้าตัวฝากบอกด้วยว่า น้ำมันถูกแล้ววววววว:wink:

แล้วก็บอกเค้าด้วยว่ารู้จักเด็กสาวเกษตรฯเยอะ :rolleyes:
ปล.ถ้าเจอเจ้าตัวฝากบอกด้วยว่า น้ำมันถูกแล้ววววววว:wink:
ฟะ! เอาสตรีมาล่อซะงั้น เดี๋ยวก็ไม่ได้คิดตังค์กันพอดี

ขบวนการ พาวเวอร์เรนเจอร์
-----------------:biggrin:
555555
Hdb น้องตู้ด้วย จ๊า........

มาป่าว อ่ะ แก อ่ะมาป่าว มาเอาของฝากมาด้วยเด้อ :biggrin: :biggrin:

เสาร์นี้ ตี5 เลยหรอ ดีน่ะ อยู่ไม่ได้ พอดีเด็กขับรถที่บ้านป่วยยย..........อิอิ

มิน่าเหงตาเก่งนั่งตาปรือเลยอะ..:biggrin:

มา แล้วเพิ่งต่อเนตติด:wink:
กลับกันเช้า พอดี ตี5 เลิกวงบูดาเปส:biggrin: ที่เขาอะกิมุข
กลับมาบ้านเปิดรถมาสว่างพอดี
โอ้ว :eeek: สังหาร เสือกันไป 5ลัง กว่า:eeek:

เอ้า...โชนนนนนนหน่อยยยย..(ยืมมุขไอ้ปอยตอนเมา)..อิอิ:biggrin: :biggrin:

เดี๋ยวพี่ยศต้องเอารูปแหล่มๆมาฝากแหง่มๆ..รอดูๆ:biggrin: :smile:

ปล ซวยอีกและ:sweat: ..เอามอไซจอดไว้แยกอ่าว(เข้าจุดกู้ภัย)..ดีแมคดันแหกเข้ามาชน..รวบมอไซไป5คัน..เสาไฟ1ต้น..รถเข็นร้านค้าอีก1..ดีนะไม่ชนคน..เมื่อวานเพื่งไปเคลียที่โรงพักประกันเอามอไซไปซ่อมให้...ซื้อมายังมะเคยทำล้มเลยอะ:cry:

วันนี้นี้บ่าย 2 ครึ่ง เจอกันปั้มเจ็ทที่เดิมแต่ตอนนี้เขาเปลี่ยนเป็นปั้มปตท. แล้ว บายพาทเมืองชลก่อนถึงแยกบ้านบึง ไปพร้อมๆกันหลายๆคัน งานมอเตอร์เอ็กโป ผมกะ คันแดง วิ่งตามกันกะเขียวพระอินทร์มีขาวอีกลำ ฮึยยยย..ไม่อยากพูด มันงามจริงๆ..555++แล้วเจอกันครับ
วันนี้เจอกันครับ..แล้วจะเอารูปสวยๆ งามๆมาฝากทุกคนครับ

ตกลงวันนี้..บ่าย2 ครึ่ง พี่น้องท่านใดจะร่วมเดินทางไปงาน มอเตอร์เอ็กโป เจอกันที่ปั้มปตท. บายพาทเมืองชลก่อนถึงแยกบ้านบึงที่เดิมเคยนัดประจำ เดิมเป็นปั้มเจ็ทจะย่อง แต่ตอนนี้เปลี่ยนเป็น ปตท. ผม2 คันกะรถแดง แล้วเจอกันครับ
แล้วเจอกันน่ะครับวันนี้

เดี๋ยวพี่ยศต้องเอารูปแหล่มๆมาฝากแหง่มๆ..รอดูๆ:biggrin: :smile:

ปล ซวยอีกและ:sweat: ..เอามอไซจอดไว้แยกอ่าว(เข้าจุดกู้ภัย)..ดีแมคดันแหกเข้ามาชน..รวบมอไซไป5คัน..เสาไฟ1ต้น..รถเข็นร้านค้าอีก1..ดีนะไม่ชนคน..เมื่อวานเพื่งไปเคลียที่โรงพักประกันเอามอไซไปซ่อมให้...ซื้อมายังมะเคยทำล้มเลยอะ:cry:
เข้าเหลี่ยมแรกเลยใช่มะ ปกติมุมนี้ไม่ค่อยมีแหกนะ จะฟาดก็กลางแยกเลย ไม่งั้นก็ เหมาศาลาฝั่งตรงข้าม:sweat:

เข้าเหลี่ยมแรกเลยใช่มะ ปกติมุมนี้ไม่ค่อยมีแหกนะ จะฟาดก็กลางแยกเลย ไม่งั้นก็ เหมาศาลาฝั่งตรงข้าม:sweat:

น่านอะดิ..นี่มันเฉี่ยวท่อปูนที่เค้าวางกั้น..เข้ามาชนเสาไฟ..แล้วตีลังกา.3ตลบรวบมอไซลูกข่าย5คันรวดเลยดีนะที่มันคว่ำตอนตี2..ถ้าช่วงหัวค่ำละงามเลย..คนมากินข้าวกันเพียบ:sweat: :verrckt:

แล้วเจอกันน่ะครับวันนี้

ไปดีมาดีนะคับ..ขับรถระวังเรือ..ขับเรือระวังรถ..มะมีชนกันแน่นอน..:biggrin: :biggrin:

ปล..เน้นฮันคุ๊กนะพี่นะ..ของเค้าดีจิงๆ:wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม