• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เด่นสุดแล้ว พี่น้องเซฟเรา ....จนรถเราต้องหลบ 555 :sweat:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หล่อๆทั้งนั้น

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อากาศกะลังดีเย็นสบาย..ลมโชยเหมาะ แก่การเมา..ก็สนุกสนานกันเต็มที่ ต้องขอขอบคุณ ตาหนุ่มดอนเมือง ที่แวะมาเยี่ยมเรา มาคอยชมผลงาน หน้า S15 มารชมพูครับ

ไฟล์แนบ

82.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    100.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
    92.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    135.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    82.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
    92 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
    79.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
    80.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
    63.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    30.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64

สุขสันต์วันเกิด

ท่าทางจะหนาวกันนะนั่น รูปสวย รถก็สวย ขอบคุณพี่ยศครับ:byebye:

:eeek: ป๊าดดดดดดด......สีสันบาดตาบาดใจ..:dribble:

แหร่มโคตร.... อิจฉาๆ...:brick: :byebye:

แวะมาชมด้วยความอิจฉาตาร้อน...!!!...:dribble:

:byebye: เห็นเมียคนอื่น มันชื่นหัวใจ คิดอยากจะกลับไป อยู่ชลบุรีอีกหน :go: เสเห :wink:

ขบวนการ พาวเวอร์เรนเจอร์

:verwirrt: :verrckt: :rolleyes: :redface: :biggrin: :byebye:

:redface: สุขสันต์วันเกิดนะครับ....น้องตู้.... ขอให้รวยๆๆๆๆๆวันรวยคืน+สวย...นะจ้ะ:sweet_kiss:

เอ้า เพิ่งเห็น HBD คร๊าบบบตู้ สวยวันสวยคืนนะคร๊าบบบบ

แกงค์ยอดมนุษย์สีแป๊ดโดนใจกระผมมากมาย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,995

วันรวมมิตรรถสีซาหริ่มราดกระทิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,996

เสาร์ที่ผ่านมาสนุกมาก

พี่น้องเรามากันตึม

มีรถสีซาหริ่มราดกะทิให้ดูด้วย

ตกดึกย้ายไปเขาสามมุขมีเมาแดนซ์กันกระจายฮาดี

เหมือนบูดาเปสมาออกคอนเสิร์ตยังไงยังงั้นเลยอ่ะ 555+ :biggrin: :biggrin:

HBD อีกครั้งน๊า....... เค้กหร่อยจิงๆเลย :smile:

เด่นสุดกลางลานก็ต้องยกให้พวกเค้า "ขบวนการ พาวเวอร์เรนเจอร์" นี่แหละ 555 :biggrin: :biggrin:

HBD อีกครั้งน๊า....... เค้กหร่อยจิงๆเลย :smile:

เด่นสุดกลางลานก็ต้องยกให้พวกเค้า "ขบวนการ พาวเวอร์เรนเจอร์" นี่แหละ 555 :biggrin: :biggrin:
โฮ พิถีพิถัน... เรียงสีมาอย่างดีเลย 555+:brick:

สนุกมากครับ

มากันเยอะแยะเลย พี่น้องบางแสนน่ารักทุกคนครับ

อากาศเย็นสบายถึงหนาวแต่ได้เบียร์จิบพออุ่นได้หน่อย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม