• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปชอบปิ้งที่โรบินสันกัน ใครไป ยกมือขึ้น

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปชอบปิ้งที่โรบินสันกัน ใครไป ยกมือขึ้น

ไปกะคัยอะ..:confused: :confused:

มาแล้วครับ..กลับบ้านมะคืน พร้อมกะรถพี่ สวยงามสมใจ คืนนี้เจอกันแน่ แหลมแท่น มาดูตัวเป็นๆ

ไฟล์แนบ

225 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
    185.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    168.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
    176.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
    215.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    211.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    207.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    197.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
    206.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
    209.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มาเจอกันตัวเป็นๆคืนนี้..แหลมแท่นนะ..

ไฟล์แนบ

240.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54
    199.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57
    184.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56

หุหุ ไปเจอมาแล้ว งามหลาย ชมพู๊...ชมพู:wink:

และแล้วก็กลับมากันจนได้ 555 ไฟท้ายไม่ติด โดนตำรวจยืมตังค์ อิอิ:brick:

และแล้วก็กลับมากันจนได้ 555 ไฟท้ายไม่ติด โดนตำรวจยืมตังค์ อิอิ:brick:
5555555555+

หุหุ ไปเจอมาแล้ว งามหลาย ชมพู๊...ชมพู:wink:
:verwirrt: ไม่เชื่อหลอกว่า...ชมพู๊..ชมพู..เดวคืนนี้จะไปดู อิอิอิ:confused:

มาเจอกันตัวเป็นๆคืนนี้..แหลมแท่นนะ..

อุๆ งามหลาย:dribble: เห็นแล้วหิว

วันไหนว่างๆก็แวะมามั่งดิ คิดถึงไอ้ขี้เมาเหมือนกัน อิ อิ :biggrin: :biggrin:

ได้เลยไม่เคยลืมอยู่แล้ว ความอบอุ่นของลานเพลิน :cry:

มารชมพู สวยจริงๆ แล้วคนขับยังจะน่าตาดีอีกอะไรจะขนาดนั้น
:burn: สาธุชาติหน้าจะได้หล่อเหมือนเค้าบ้าง

ส่วนพี่ยศกลับมาแหล่มแล้ว อิอิ :redface:

ใกล้เวลา มารชมพู จะปากดตัวแล้วววววววววว:biggrin:

ตอนมันโบกกุดันไปจอดต่อท้ายรถป๋า ดีนะกุไหวตัวทันรีบย้ายไปด้านหน้า เพราะกุไม่มีทะเบียนหน้า 55+
..ไฟท้ายไม่ติดไม่เท่าไหร่ ตามตูดป๋ามาพักใหญ่ ซ้ายที ขวาที มีเซเข้าหา 18 ล้ออีก เอ๊ะหรือว่าป๋ายศเมา อิอิ:burn: ..
บ้าเหรอ มันก็ต้องมีโยกนิดส์นึง ลองรถกันหน่อย ไม่ได้จับนาน ไม่ชิน อิอิ:rolleyes:
ปล.ทะเบียนหน้าเมิงไปฝากวีโก้ไว้เหรอ อิอิ

กลับมาถึงบ้านแล้ว คนแรกเลย รถแรงก็งี้แหละ ถึงเร็วที่สุด:biggrin:
ปล. พี่มาร์ค ฝากไว้ก่อนเหอะ 5555+
:sweat:

แหลมแท่นหนาวมาก เบียร์ก็เย็นเจี๊ยบบบบบบ:go::go:

อ่ะๆๆๆ ลืมๆๆ สุขสันต์วันเกิดน้องตู้ด้วยเด้อ:byebye: สวย รวย เก่ง เอาให้ครบเครื่อง:sure: รวยแล้วเอาตังค์มาแบ่งบ้าง 555:dribble:

เอ๋ เห็นพี่ยศแว๊ปๆ ไปไหนซะแระ วันนี้ไปเที่ยวไหนกันค้าบบบบ:byebye:

มอร์นิ่งงงงงงงงงงงงงงง สงสัยหลับนิ่งๆ กันหมดเลย:go::go:

สุขสันต์วันเกิดน้อง..ตูตู้..ครับส่งเค็กให้ก้อนเบิ่อเริ่มเทิ่ม..สนกุสนานกันไป
เมื่อคืนกะการฉลองวันเกิดในลานแหลมแท่นแล้วผมก็ขอเลี้ยงสลิ่มถ้วยใหญ่หลายสี ให้พี่น้องได้ชิมกันราดด้วยน้ำกระทิขาวๆ ข้นๆ ครับ เชิญ ครับบบบ....

ไฟล์แนบ

91.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
    75.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
    74.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
    83.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
    67.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
    79.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
    80.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
    63.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    30.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
    62.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67

นานแล้วที่ไม่ได้เจอพี่น้อง..เสาร์ที่ผ่านมา บรรยากาศคึกคักสนุกสนาน เหนียวแน่นกันเหมือนเดิม..ดีใจครับหลังจากที่่ซุุ่้มทำรถ
กันมาหลายคัน เรียบร้อย สวยงามดังใจทุกคน มาดูกันเลยครับ

ไฟล์แนบ

115.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    67.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
    83.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    74.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
    75.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
    91.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
    63.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
    92.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
    80.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
    102.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม