• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ใช่เลยครับน้าเหวก

พอพี่กลับเค้าไปเปิคอนเสิร์ตกันบนเขาสามมุข

สนุกดีครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ใช่เลยครับน้าเหวก

พอพี่กลับเค้าไปเปิคอนเสิร์ตกันบนเขาสามมุข

สนุกดีครับ

ใครจะมาปักตะไคร้... โย่ว โย่ว แซ่บบ๊อ... อิ อิ :biggrin:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แหลมแท่นหนาวมากกกก........:cold:

พรุ่งนี้แล้วน่ะครับ..งานมอเตอร์ เอ็กโป..ผมจะออกเดินทางจากศรีราชา บ่าย 2 ขึ้นบูรพาวิถี ตรงๆ ยาวๆ ลงเมืองทองเลย..ใครจะไปด้วย หรือจะนัดเจอกันที่ไหน..แจ้งมาเลยครับ

อย่าลืม ขอย้ำ..พรุ่งนี้ ให้ ผมออกเดินทาง บ่าย2 ใครจะออกพร้อมกันแจ้งมา ถ้า ไม่สดวกก็เจกันที่ทะเลสาบเมืองทอง บ่าย3 เลยก็ได้

มา แล้วเพิ่งต่อเนตติด:wink:
กลับกันเช้า พอดี ตี5 เลิกวงบูดาเปส:biggrin: ที่เขาอะกิมุข
กลับมาบ้านเปิดรถมาสว่างพอดี
โอ้ว :eeek: สังหาร เสือกันไป 5ลัง กว่า:eeek:

ไฟล์แนบ

137.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
    156.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
    135.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    102 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
    128.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
    132.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
    82.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60

ขบวนการ พาวเวอร์เรนเจอร์
-----------------:biggrin:
555555
Hdb น้องตู้ด้วย จ๊า........

เห่อๆๆ..........คอมพัง.....ซ่อมเพิ่งเส็ด............อิอิ

เสาร์นี้ ตี5 เลยหรอ ดีน่ะ อยู่ไม่ได้ พอดีเด็กขับรถที่บ้านป่วยยย..........อิอิ

เอากะทิมาลาดกินได้เลย แต่ละคัน แหล่มๆทั้งนั้น :dribble:

ตกลงวันนี้..บ่าย2 ครึ่ง พี่น้องท่านใดจะร่วมเดินทางไปงาน มอเตอร์เอ็กโป เจอกันที่ปั้มปตท. บายพาทเมืองชลก่อนถึงแยกบ้านบึงที่เดิมเคยนัดประจำ เดิมเป็นปั้มเจ็ทจะย่อง แต่ตอนนี้เปลี่ยนเป็น ปตท. ผม2 คันกะรถแดง แล้วเจอกันครับ

วันนี้นี้บ่าย 2 ครึ่ง เจอกันปั้มเจ็ทที่เดิมแต่ตอนนี้เขาเปลี่ยนเป็นปั้มปตท. แล้ว บายพาทเมืองชลก่อนถึงแยกบ้านบึง ไปพร้อมๆกันหลายๆคัน งานมอเตอร์เอ็กโป ผมกะ คันแดง วิ่งตามกันกะเขียวพระอินทร์มีขาวอีกลำ ฮึยยยย..ไม่อยากพูด มันงามจริงๆ..555++แล้วเจอกันครับ

:smile: ไครไปมั่งช่วยส่งเสียงน่อย....:eeek:

เสาร์นี้ ตี5 เลยหรอ ดีน่ะ อยู่ไม่ได้ พอดีเด็กขับรถที่บ้านป่วยยย..........อิอิ
ตอนออกจากเขาอะกิมุขนะ..แซดดดด.....กันเป็นแถวเลย แซดดแก้ง่วงซักนิดนึง....อิอิอิอิ :biggrin: :biggrin:

มา แล้วเพิ่งต่อเนตติด:wink:
กลับกันเช้า พอดี ตี5 เลิกวงบูดาเปส:biggrin: ที่เขาอะกิมุข
กลับมาบ้านเปิดรถมาสว่างพอดี
โอ้ว :eeek: สังหาร เสือกันไป 5ลัง กว่า:eeek:
สังหาร สิงห์ ยังไม่พอยังเก็บลังเอาไปแปรูปอีกด้วยนะ ดีไม่ทิ้งหลักฐาน....อิอิอิอิ เก็บไปทุกอาทิตย์นะแล้วเอาไปแปรูปมาให้ได้ 1 ลังเต็มๆนะ....:wink:

ไฟล์แนบ

82.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60

สังหาร สิงห์ ยังไม่พอยังเก็บลังเอาไปแปรูปอีกด้วยนะ ดีไม่ทิ้งหลักฐาน....อิอิอิอิ เก็บไปทุกอาทิตย์นะแล้วเอาไปแปรูปมาให้ได้ 1 ลังเต็มๆนะ....:wink:

เก็บก้าวอี้ให้ผ้มอ่ะป่าว พอดีกลับก่อนแต่ทิ้งเก้าอี้ไว้แทนอ่ะ:biggrin:กะติ๊บน้อยด้วย สนุกมากครับ

:smile: ไครไปมั่งช่วยส่งเสียงน่อย....:eeek:
ว่าแต่ขอเสียงคนอื่นน่ะ..ตัวเองออกเสียงมั่งป่าว อย่าเอาแต่แซ๊ดดดด..แล้วก็มาวววว..งานชมรม กล้าๆ ออกหน่อยน่ะ..อิ.อิ.แล้วจะรุ่ง..พรุ่งนี้ใส่เสื้อขาวชมรม ปักโลโก้ ข้างหลัง โดยพร้อมเพรียงกัน น่ะครับ

เก็บก้าวอี้ให้ผ้มอ่ะป่าว พอดีกลับก่อนแต่ทิ้งเก้าอี้ไว้แทนอ่ะ:biggrin:กะติ๊บน้อยด้วย สนุกมากครับ
Wow!!!สีแดงเค้าแรงโคตรเลยยยยยยยยย

ลืมไปพรุ่งนี้ใส่เสื้อชมรม สีขาวด้านหลังปักโลโก้ บางแสนโซน โดยพร้อมเพรียงกัน ครับ

สวัสดีครับพี่ๆ
รบกวนช่วยแนะนำอู่ทำเครื่องเจ แถวๆศรีราชา บางแสน หรือ พัทยา หน่อยครับ เจ้าคันเก่งมันมีเสียงแปลกๆ คาดว่าอาจจะเป็นปั๊มพวงมาลัยพาวเวอร์ มันมีเสียงดังถี่ขึ้นตามรอบเครื่องด้วยอ่ะครับไม่แน่ใจว่าจะใช่รึเปล่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม